เอฟเอคัพ เอฟเอคัพ 2 ก.ย.
01:30 Heaton Stannington   Heaton Stannington ? - ? West Auckland Town    West Auckland Town
01:30 Mile Oak   Mile Oak ? - ? Beckenham Town    Beckenham Town
01:30 Tavistock   Tavistock ? - ? Bradford Town    Bradford Town
01:30 Willand Rovers   Willand Rovers ? - ? Bridport FC    Bridport FC
01:45 Crook Town AFC   Crook Town AFC ? - ? Yorkshire Amateur    Yorkshire Amateur
01:45 Guisborough Town   Guisborough Town ? - ? Newton Aycliffe    Newton Aycliffe
01:45 Bishop Auckland   Bishop Auckland ? - ? Hall Road Rangers    Hall Road Rangers
01:45 Litherland Remyca   Litherland Remyca ? - ? Ashton Athletic    Ashton Athletic
01:45 Campion   Campion ? - ? Albion Sports    Albion Sports
01:45 Carlton Town   Carlton Town ? - ? Loughborough University    Loughborough University
01:45 Bottesford Town   Bottesford Town ? - ? Selston    Selston
01:45 Blackstones   Blackstones ? - ? Boston Town FC    Boston Town FC
01:45 Pinchbeck United   Pinchbeck United ? - ? St Neots Town    St Neots Town
01:45 Godmanchester Rovers   Godmanchester Rovers ? - ? Ely City    Ely City
01:45 Park View   Park View ? - ? Hashtag United    Hashtag United
01:45 Baldock Town   Baldock Town ? - ? St Margaretsbury    St Margaretsbury
01:45 West Essex   West Essex ? - ? Crawley Green    Crawley Green
01:45 Ilford   Ilford ? - ? Halstead Town    Halstead Town
01:45 Roman Glass St George   Roman Glass St George ? - ? Flackwell Heath FC    Flackwell Heath FC
01:45 Dunstable Town   Dunstable Town ? - ? Thame Rangers    Thame Rangers
01:45 Colliers Wood United FC   Colliers Wood United FC ? - ? Hollands & Blair    Hollands & Blair
01:45 Stansfeld   Stansfeld ? - ? Punjab United    Punjab United
01:45 Guildford City   Guildford City ? - ? Canterbury City    Canterbury City
01:45 Balham   Balham ? - ? Hassocks    Hassocks
01:45 Baffins Milton Rovers   Baffins Milton Rovers ? - ? AFC Stoneham    AFC Stoneham
01:45 Sherborne Town   Sherborne Town ? - ? Street    Street
02:00 Avro   Avro ? - ? Bootle FC    Bootle FC
02:00 Holbeach United   Holbeach United ? - ? Kirby Muxloe    Kirby Muxloe
เอฟเอคัพ เอฟเอคัพ
2 ก.ย.
Heaton Stannington   Heaton Stannington
01:30
VS
West Auckland Town    West Auckland Town
Mile Oak   Mile Oak
01:30
VS
Beckenham Town    Beckenham Town
Tavistock   Tavistock
01:30
VS
Bradford Town    Bradford Town
Willand Rovers   Willand Rovers
01:30
VS
Bridport FC    Bridport FC
Crook Town AFC   Crook Town AFC
01:45
VS
Yorkshire Amateur    Yorkshire Amateur
Guisborough Town   Guisborough Town
01:45
VS
Newton Aycliffe    Newton Aycliffe
Bishop Auckland   Bishop Auckland
01:45
VS
Hall Road Rangers    Hall Road Rangers
Litherland Remyca   Litherland Remyca
01:45
VS
Ashton Athletic    Ashton Athletic
Campion   Campion
01:45
VS
Albion Sports    Albion Sports
Carlton Town   Carlton Town
01:45
VS
Loughborough University    Loughborough University
Bottesford Town   Bottesford Town
01:45
VS
Selston    Selston
Blackstones   Blackstones
01:45
VS
Boston Town FC    Boston Town FC
Pinchbeck United   Pinchbeck United
01:45
VS
St Neots Town    St Neots Town
Godmanchester Rovers   Godmanchester Rovers
01:45
VS
Ely City    Ely City
Park View   Park View
01:45
VS
Hashtag United    Hashtag United
Baldock Town   Baldock Town
01:45
VS
St Margaretsbury    St Margaretsbury
West Essex   West Essex
01:45
VS
Crawley Green    Crawley Green
Ilford   Ilford
01:45
VS
Halstead Town    Halstead Town
Roman Glass St George   Roman Glass St George
01:45
VS
Flackwell Heath FC    Flackwell Heath FC
Dunstable Town   Dunstable Town
01:45
VS
Thame Rangers    Thame Rangers
Colliers Wood United FC   Colliers Wood United FC
01:45
VS
Hollands & Blair    Hollands & Blair
Stansfeld   Stansfeld
01:45
VS
Punjab United    Punjab United
Guildford City   Guildford City
01:45
VS
Canterbury City    Canterbury City
Balham   Balham
01:45
VS
Hassocks    Hassocks
Baffins Milton Rovers   Baffins Milton Rovers
01:45
VS
AFC Stoneham    AFC Stoneham
Sherborne Town   Sherborne Town
01:45
VS
Street    Street
Avro   Avro
02:00
VS
Bootle FC    Bootle FC
Holbeach United   Holbeach United
02:00
VS
Kirby Muxloe    Kirby Muxloe
เจลีก 2 เจลีก 2 2 ก.ย.
17:00 โทชิกิ SC   โทชิกิ SC ? - ? Giravanz Kitakyushu    Giravanz Kitakyushu
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ   ซไวเก้น คานาซาวะ ? - ? FC เรียวเคียว    FC เรียวเคียว
17:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา   เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ? - ? อวิสปา ฟูกูโอกะ    อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ   เวนท์ฟอเรท โกฟุ ? - ? ThespaKusatsu Gunma    ThespaKusatsu Gunma
17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ   มอนเตดิโอะ ยามากาตะ ? - ? รีโนฟา ยามากูชิ    รีโนฟา ยามากูชิ
17:00 เอฮิเมะ   เอฮิเมะ ? - ? มาชิดา เซลเวีย    มาชิดา เซลเวีย
17:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ   อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ ? - ? V-วาเรน นากาซากิ    V-วาเรน นากาซากิ
17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า   โอมิยะ อาร์ดิย่า ? - ? เกียวโต แซงก้า    เกียวโต แซงก้า
17:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส   โตกุชิม่า วอร์ทิส ? - ? มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค    มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา   ฟาเจียโน โอคายามา ? - ? มัตซูโมโตะ ยามากะ    มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:30 จูบิโล่ อิวาตะ   จูบิโล่ อิวาตะ ? - ? โตเกียวเวอร์ดี้    โตเกียวเวอร์ดี้
เจลีก 2 เจลีก 2
2 ก.ย.
โทชิกิ SC   โทชิกิ SC
17:00
VS
Giravanz Kitakyushu    Giravanz Kitakyushu
ซไวเก้น คานาซาวะ   ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
VS
FC เรียวเคียว    FC เรียวเคียว
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา   เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ    อวิสปา ฟูกูโอกะ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ   เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:00
VS
ThespaKusatsu Gunma    ThespaKusatsu Gunma
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ   มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
VS
รีโนฟา ยามากูชิ    รีโนฟา ยามากูชิ
เอฮิเมะ   เอฮิเมะ
17:00
VS
มาชิดา เซลเวีย    มาชิดา เซลเวีย
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ   อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
VS
V-วาเรน นากาซากิ    V-วาเรน นากาซากิ
โอมิยะ อาร์ดิย่า   โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
VS
เกียวโต แซงก้า    เกียวโต แซงก้า
โตกุชิม่า วอร์ทิส   โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค    มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
ฟาเจียโน โอคายามา   ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ    มัตซูโมโตะ ยามากะ
จูบิโล่ อิวาตะ   จูบิโล่ อิวาตะ
17:30
VS
โตเกียวเวอร์ดี้    โตเกียวเวอร์ดี้
Japan - Ybc Levain Cup Japan - Ybc Levain Cup 2 ก.ย.
17:00 คอนซาโดเล ซัปโปโร   คอนซาโดเล ซัปโปโร ? - ? โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส    โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00 เซเรโซ โอซาก้า   เซเรโซ โอซาก้า ? - ? คาชิว่า เรย์โซล    คาชิว่า เรย์โซล
17:00 เอฟซี โตเกียว   เอฟซี โตเกียว ? - ? นาโกย่า แกรมปัส    นาโกย่า แกรมปัส
17:00 วิสเซล โคเบะ   วิสเซล โคเบะ ? - ? คาวาซากิ ฟรอนตาเล่    คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
Japan - Ybc Levain Cup Japan - Ybc Levain Cup
2 ก.ย.
คอนซาโดเล ซัปโปโร   คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส    โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
เซเรโซ โอซาก้า   เซเรโซ โอซาก้า
17:00
VS
คาชิว่า เรย์โซล    คาชิว่า เรย์โซล
เอฟซี โตเกียว   เอฟซี โตเกียว
17:00
VS
นาโกย่า แกรมปัส    นาโกย่า แกรมปัส
วิสเซล โคเบะ   วิสเซล โคเบะ
17:00
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่    คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
World - Club Friendlies World - Club Friendlies 2 ก.ย.
16:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า   ปากอส เฟอร์ไรร่า ? - ? Rio Ave    Rio Ave
16:00 แอธเลติก บิลเบา   แอธเลติก บิลเบา ? - ? เดปอร์ติโบ อลาเบส    เดปอร์ติโบ อลาเบส
20:30 Arminia Bielefeld   Arminia Bielefeld ? - ? MSV Duisburg    MSV Duisburg
21:00 เฮราเคิล   เฮราเคิล ? - ? Jong Utrecht    Jong Utrecht
22:00 เอซี มิลาน   เอซี มิลาน ? - ? Novara    Novara
22:00 Beroe   Beroe ? - ? Chernomorets 1919 Burgas    Chernomorets 1919 Burgas
22:30 เอ็มโปลี   เอ็มโปลี ? - ? Pontedera    Pontedera
23:00 Asteras Tripolis   Asteras Tripolis ? - ? Atromitos    Atromitos
23:30 อัลกอร์กอน   อัลกอร์กอน ? - ? กาดิซ    กาดิซ
23:30 เซลต้า บีโก้   เซลต้า บีโก้ ? - ? ลูโก    ลูโก
00:00 Heeslinger SC   Heeslinger SC ? - ? Hamburger SV II    Hamburger SV II
00:00 บียาร์เรอัล   บียาร์เรอัล ? - ? เรอัล โซเซียดาด    เรอัล โซเซียดาด
00:00 เอสปันญ่อล   เอสปันญ่อล ? - ? มาลากา    มาลากา
00:00 เลกาเนส   เลกาเนส ? - ? ราโย่ บาเยกาโน่    ราโย่ บาเยกาโน่
01:00 เบนฟิกา   เบนฟิกา ? - ? บราก้า    บราก้า
05:00 Gazişehir Gaziantep   Gazişehir Gaziantep ? - ? Altay    Altay
World - Club Friendlies World - Club Friendlies
2 ก.ย.
ปากอส เฟอร์ไรร่า   ปากอส เฟอร์ไรร่า
16:00
VS
Rio Ave    Rio Ave
แอธเลติก บิลเบา   แอธเลติก บิลเบา
16:00
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส    เดปอร์ติโบ อลาเบส
Arminia Bielefeld   Arminia Bielefeld
20:30
VS
MSV Duisburg    MSV Duisburg
เฮราเคิล   เฮราเคิล
21:00
VS
Jong Utrecht    Jong Utrecht
เอซี มิลาน   เอซี มิลาน
22:00
VS
Novara    Novara
Beroe   Beroe
22:00
VS
Chernomorets 1919 Burgas    Chernomorets 1919 Burgas
เอ็มโปลี   เอ็มโปลี
22:30
VS
Pontedera    Pontedera
Asteras Tripolis   Asteras Tripolis
23:00
VS
Atromitos    Atromitos
อัลกอร์กอน   อัลกอร์กอน
23:30
VS
กาดิซ    กาดิซ
เซลต้า บีโก้   เซลต้า บีโก้
23:30
VS
ลูโก    ลูโก
Heeslinger SC   Heeslinger SC
00:00
VS
Hamburger SV II    Hamburger SV II
บียาร์เรอัล   บียาร์เรอัล
00:00
VS
เรอัล โซเซียดาด    เรอัล โซเซียดาด
เอสปันญ่อล   เอสปันญ่อล
00:00
VS
มาลากา    มาลากา
เลกาเนส   เลกาเนส
00:00
VS
ราโย่ บาเยกาโน่    ราโย่ บาเยกาโน่
เบนฟิกา   เบนฟิกา
01:00
VS
บราก้า    บราก้า
Gazişehir Gaziantep   Gazişehir Gaziantep
05:00
VS
Altay    Altay
Germany - Regionalliga: Nordost Germany - Regionalliga: Nordost 2 ก.ย.
22:30 Union Fürstenwalde   Union Fürstenwalde ? - ? Bischofswerdaer FV    Bischofswerdaer FV
22:30 BFC Dynamo   BFC Dynamo ? - ? Carl Zeiss Jena    Carl Zeiss Jena
23:15 ZFC Meuselwitz   ZFC Meuselwitz ? - ? Tennis Borussia    Tennis Borussia
00:00 Babelsberg   Babelsberg ? - ? Chemnitzer FC    Chemnitzer FC
00:00 Germania Halberstadt   Germania Halberstadt ? - ? FSV Optik Rathenow    FSV Optik Rathenow
00:00 Auerbach   Auerbach ? - ? Energie Cottbus    Energie Cottbus
00:00 Viktoria Berlin   Viktoria Berlin ? - ? Altglienicke    Altglienicke
00:00 Hertha BSC II   Hertha BSC II ? - ? BAK '07    BAK '07
00:30 Lokomotive Leipzig   Lokomotive Leipzig ? - ? Luckenwalde    Luckenwalde
Germany - Regionalliga: Nordost Germany - Regionalliga: Nordost
2 ก.ย.
Union Fürstenwalde   Union Fürstenwalde
22:30
VS
Bischofswerdaer FV    Bischofswerdaer FV
BFC Dynamo   BFC Dynamo
22:30
VS
Carl Zeiss Jena    Carl Zeiss Jena
ZFC Meuselwitz   ZFC Meuselwitz
23:15
VS
Tennis Borussia    Tennis Borussia
Babelsberg   Babelsberg
00:00
VS
Chemnitzer FC    Chemnitzer FC
Germania Halberstadt   Germania Halberstadt
00:00
VS
FSV Optik Rathenow    FSV Optik Rathenow
Auerbach   Auerbach
00:00
VS
Energie Cottbus    Energie Cottbus
Viktoria Berlin   Viktoria Berlin
00:00
VS
Altglienicke    Altglienicke
Hertha BSC II   Hertha BSC II
00:00
VS
BAK '07    BAK '07
Lokomotive Leipzig   Lokomotive Leipzig
00:30
VS
Luckenwalde    Luckenwalde
Germany - Regionalliga: Südwest Germany - Regionalliga: Südwest 2 ก.ย.
23:30 Aalen   Aalen ? - ? SV Steinbach    SV Steinbach
Germany - Regionalliga: Südwest Germany - Regionalliga: Südwest
2 ก.ย.
Aalen   Aalen
23:30
VS
SV Steinbach    SV Steinbach
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg 2 ก.ย.
23:00 CfR Pforzheim   CfR Pforzheim ? - ? Lörrach-Brombach    Lörrach-Brombach
23:00 Backnang   Backnang ? - ? Stuttgarter Kickers    Stuttgarter Kickers
23:00 Rielasingen-Arlen   Rielasingen-Arlen ? - ? Freiburger FC    Freiburger FC
23:00 Ravensburg   Ravensburg ? - ? Oberachern    Oberachern
23:00 Linx   Linx ? - ? Bruchsal    Bruchsal
00:00 Neckarsulmer SU   Neckarsulmer SU ? - ? Reutlingen    Reutlingen
00:00 Astoria Walldorf II   Astoria Walldorf II ? - ? Sandhausen II    Sandhausen II
00:00 Bissingen   Bissingen ? - ? Ilshofen    Ilshofen
00:00 Villingen   Villingen ? - ? SGV Freiberg    SGV Freiberg
00:00 Göppinger SV   Göppinger SV ? - ? Nöttingen    Nöttingen
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg
2 ก.ย.
CfR Pforzheim   CfR Pforzheim
23:00
VS
Lörrach-Brombach    Lörrach-Brombach
Backnang   Backnang
23:00
VS
Stuttgarter Kickers    Stuttgarter Kickers
Rielasingen-Arlen   Rielasingen-Arlen
23:00
VS
Freiburger FC    Freiburger FC
Ravensburg   Ravensburg
23:00
VS
Oberachern    Oberachern
Linx   Linx
23:00
VS
Bruchsal    Bruchsal
Neckarsulmer SU   Neckarsulmer SU
00:00
VS
Reutlingen    Reutlingen
Astoria Walldorf II   Astoria Walldorf II
00:00
VS
Sandhausen II    Sandhausen II
Bissingen   Bissingen
00:00
VS
Ilshofen    Ilshofen
Villingen   Villingen
00:00
VS
SGV Freiberg    SGV Freiberg
Göppinger SV   Göppinger SV
00:00
VS
Nöttingen    Nöttingen
Bulgaria - Bulgarian Cup Bulgaria - Bulgarian Cup 2 ก.ย.
21:00 Rodopa Smolyan   Rodopa Smolyan ? - ? Maritsa Plovdiv    Maritsa Plovdiv
22:00 Botev Kermen   Botev Kermen ? - ? Zagorets    Zagorets
Bulgaria - Bulgarian Cup Bulgaria - Bulgarian Cup
2 ก.ย.
Rodopa Smolyan   Rodopa Smolyan
21:00
VS
Maritsa Plovdiv    Maritsa Plovdiv
Botev Kermen   Botev Kermen
22:00
VS
Zagorets    Zagorets
Croatia - 2. HNL Croatia - 2. HNL 2 ก.ย.
01:00 Medimurje Cakovec   Medimurje Cakovec ? - ? Rudeš    Rudeš
Croatia - 2. HNL Croatia - 2. HNL
2 ก.ย.
Medimurje Cakovec   Medimurje Cakovec
01:00
VS
Rudeš    Rudeš
Czech Republic - Czech Cup Czech Republic - Czech Cup 2 ก.ย.
22:00 Hranice   Hranice ? - ? Blansko    Blansko
22:30 Kosmonosy   Kosmonosy ? - ? Aritma Praha    Aritma Praha
Czech Republic - Czech Cup Czech Republic - Czech Cup
2 ก.ย.
Hranice   Hranice
22:00
VS
Blansko    Blansko
Kosmonosy   Kosmonosy
22:30
VS
Aritma Praha    Aritma Praha
Denmark - Landspokal Cup Denmark - Landspokal Cup 2 ก.ย.
21:30 Lyseng   Lyseng ? - ? Hobro    Hobro
22:00 Bispebjerg   Bispebjerg ? - ? FC Helsingør    FC Helsingør
22:00 FIUK   FIUK ? - ? Næsby    Næsby
22:00 ESPM   ESPM ? - ? Solrød    Solrød
22:00 Rønne fB   Rønne fB ? - ? B 93    B 93
22:00 Rødovre   Rødovre ? - ? Græsrødderne    Græsrødderne
22:00 Fjordager   Fjordager ? - ? Hedensted    Hedensted
22:00 Kjellerup   Kjellerup ? - ? Thisted    Thisted
22:00 Helsted Fremad   Helsted Fremad ? - ? Holstebro    Holstebro
22:15 Otterup   Otterup ? - ? Middelfart    Middelfart
22:15 Skanderborg   Skanderborg ? - ? OKS    OKS
22:15 Glostrup FK   Glostrup FK ? - ? Hvidovre    Hvidovre
22:15 Løjt   Løjt ? - ? Grindsted    Grindsted
00:00 Slagelse B&I   Slagelse B&I ? - ? Dalum    Dalum
Denmark - Landspokal Cup Denmark - Landspokal Cup
2 ก.ย.
Lyseng   Lyseng
21:30
VS
Hobro    Hobro
Bispebjerg   Bispebjerg
22:00
VS
FC Helsingør    FC Helsingør
FIUK   FIUK
22:00
VS
Næsby    Næsby
ESPM   ESPM
22:00
VS
Solrød    Solrød
Rønne fB   Rønne fB
22:00
VS
B 93    B 93
Rødovre   Rødovre
22:00
VS
Græsrødderne    Græsrødderne
Fjordager   Fjordager
22:00
VS
Hedensted    Hedensted
Kjellerup   Kjellerup
22:00
VS
Thisted    Thisted
Helsted Fremad   Helsted Fremad
22:00
VS
Holstebro    Holstebro
Otterup   Otterup
22:15
VS
Middelfart    Middelfart
Skanderborg   Skanderborg
22:15
VS
OKS    OKS
Glostrup FK   Glostrup FK
22:15
VS
Hvidovre    Hvidovre
Løjt   Løjt
22:15
VS
Grindsted    Grindsted
Slagelse B&I   Slagelse B&I
00:00
VS
Dalum    Dalum
Finland - Ykkonen Finland - Ykkonen 2 ก.ย.
22:30 MYPA   MYPA ? - ? KPV    KPV
Finland - Ykkonen Finland - Ykkonen
2 ก.ย.
MYPA   MYPA
22:30
VS
KPV    KPV
Iceland - Inkasso-Deildin Iceland - Inkasso-Deildin 2 ก.ย.
00:30 Vestri   Vestri ? - ? Thór    Thór
00:30 Magni   Magni ? - ? Afturelding    Afturelding
00:30 Keflavík   Keflavík ? - ? Grindavík    Grindavík
00:30 ÍBV   ÍBV ? - ? Leiknir Reykjavík    Leiknir Reykjavík
02:15 Fram   Fram ? - ? Víkingur Ólafsvík    Víkingur Ólafsvík
03:30 Thróttur Reykjavík   Thróttur Reykjavík ? - ? Leiknir Fáskrúdsfj.    Leiknir Fáskrúdsfj.
Iceland - Inkasso-Deildin Iceland - Inkasso-Deildin
2 ก.ย.
Vestri   Vestri
00:30
VS
Thór    Thór
Magni   Magni
00:30
VS
Afturelding    Afturelding
Keflavík   Keflavík
00:30
VS
Grindavík    Grindavík
ÍBV   ÍBV
00:30
VS
Leiknir Reykjavík    Leiknir Reykjavík
Fram   Fram
02:15
VS
Víkingur Ólafsvík    Víkingur Ólafsvík
Thróttur Reykjavík   Thróttur Reykjavík
03:30
VS
Leiknir Fáskrúdsfj.    Leiknir Fáskrúdsfj.
Iceland - 2. Deild Iceland - 2. Deild 2 ก.ย.
00:30 Fjardabyggd   Fjardabyggd ? - ? Völsungur    Völsungur
00:30 ÍR   ÍR ? - ? Vídir    Vídir
00:30 KF   KF ? - ? Dalvík / Reynir    Dalvík / Reynir
00:30 Selfoss   Selfoss ? - ? Haukar    Haukar
Iceland - 2. Deild Iceland - 2. Deild
2 ก.ย.
Fjardabyggd   Fjardabyggd
00:30
VS
Völsungur    Völsungur
ÍR   ÍR
00:30
VS
Vídir    Vídir
KF   KF
00:30
VS
Dalvík / Reynir    Dalvík / Reynir
Selfoss   Selfoss
00:30
VS
Haukar    Haukar
Poland - Polish Cup Poland - Polish Cup 2 ก.ย.
21:00 NKP Podhale   NKP Podhale ? - ? Pogoń Szczecin    Pogoń Szczecin
21:00 Polonia Nysa   Polonia Nysa ? - ? Górnik Łęczna    Górnik Łęczna
21:00 Orleta Radzyn Podlaski   Orleta Radzyn Podlaski ? - ? Pogoń Siedlce    Pogoń Siedlce
Poland - Polish Cup Poland - Polish Cup
2 ก.ย.
NKP Podhale   NKP Podhale
21:00
VS
Pogoń Szczecin    Pogoń Szczecin
Polonia Nysa   Polonia Nysa
21:00
VS
Górnik Łęczna    Górnik Łęczna
Orleta Radzyn Podlaski   Orleta Radzyn Podlaski
21:00
VS
Pogoń Siedlce    Pogoń Siedlce
Russia - Russian Cup Russia - Russian Cup 2 ก.ย.
16:30 Zenit Irkutsk   Zenit Irkutsk ? - ? Novosibirsk    Novosibirsk
17:00 Leningradets   Leningradets ? - ? Dolgie Prudy    Dolgie Prudy
20:00 Mashuk-KMV   Mashuk-KMV ? - ? Legion Dynamo    Legion Dynamo
20:00 Znamya Noginsk   Znamya Noginsk ? - ? Sokol Saratov    Sokol Saratov
20:00 Zvezda Perm   Zvezda Perm ? - ? Chelyabinsk    Chelyabinsk
21:00 Kolomna   Kolomna ? - ? Rodina Moskva    Rodina Moskva
21:00 Volga Ulyanovsk   Volga Ulyanovsk ? - ? KAMAZ    KAMAZ
22:00 Kuban Kholding   Kuban Kholding ? - ? Dinamo Stavropol'    Dinamo Stavropol'
22:00 Kaluga   Kaluga ? - ? Salyut Belgorod    Salyut Belgorod
22:30 Chernomorets   Chernomorets ? - ? Biolog    Biolog
Russia - Russian Cup Russia - Russian Cup
2 ก.ย.
Zenit Irkutsk   Zenit Irkutsk
16:30
VS
Novosibirsk    Novosibirsk
Leningradets   Leningradets
17:00
VS
Dolgie Prudy    Dolgie Prudy
Mashuk-KMV   Mashuk-KMV
20:00
VS
Legion Dynamo    Legion Dynamo
Znamya Noginsk   Znamya Noginsk
20:00
VS
Sokol Saratov    Sokol Saratov
Zvezda Perm   Zvezda Perm
20:00
VS
Chelyabinsk    Chelyabinsk
Kolomna   Kolomna
21:00
VS
Rodina Moskva    Rodina Moskva
Volga Ulyanovsk   Volga Ulyanovsk
21:00
VS
KAMAZ    KAMAZ
Kuban Kholding   Kuban Kholding
22:00
VS
Dinamo Stavropol'    Dinamo Stavropol'
Kaluga   Kaluga
22:00
VS
Salyut Belgorod    Salyut Belgorod
Chernomorets   Chernomorets
22:30
VS
Biolog    Biolog
Sweden - Ettan: North Sweden - Ettan: North 2 ก.ย.
23:00 IF Karlstad Fotboll   IF Karlstad Fotboll ? - ? Täby    Täby
00:00 Sylvia   Sylvia ? - ? Vasalund    Vasalund
00:00 Brommapojkarna   Brommapojkarna ? - ? Berga    Berga
00:00 Sandviken   Sandviken ? - ? Gefle    Gefle
00:00 IFK Luleå   IFK Luleå ? - ? Frej    Frej
00:00 Sollentuna   Sollentuna ? - ? Tegs SK    Tegs SK
00:30 Karlslund   Karlslund ? - ? Nyköping    Nyköping
00:30 Haninge   Haninge ? - ? Örebro Syrianska    Örebro Syrianska
Sweden - Ettan: North Sweden - Ettan: North
2 ก.ย.
IF Karlstad Fotboll   IF Karlstad Fotboll
23:00
VS
Täby    Täby
Sylvia   Sylvia
00:00
VS
Vasalund    Vasalund
Brommapojkarna   Brommapojkarna
00:00
VS
Berga    Berga
Sandviken   Sandviken
00:00
VS
Gefle    Gefle
IFK Luleå   IFK Luleå
00:00
VS
Frej    Frej
Sollentuna   Sollentuna
00:00
VS
Tegs SK    Tegs SK
Karlslund   Karlslund
00:30
VS
Nyköping    Nyköping
Haninge   Haninge
00:30
VS
Örebro Syrianska    Örebro Syrianska
Sweden - Ettan: South Sweden - Ettan: South 2 ก.ย.
00:00 Utsikten   Utsikten ? - ? Landskrona    Landskrona
00:00 Lund   Lund ? - ? Torns    Torns
00:00 Linköping City   Linköping City ? - ? Assyriska Turabdin    Assyriska Turabdin
00:00 Karlskrona   Karlskrona ? - ? Värnamo    Värnamo
00:00 Skövde AIK   Skövde AIK ? - ? Oskarshamns AIK    Oskarshamns AIK
00:00 Trollhättan   Trollhättan ? - ? Motala    Motala
00:30 Tvååker   Tvååker ? - ? Eskilsminne    Eskilsminne
01:00 Qviding FIF   Qviding FIF ? - ? Lindome    Lindome
Sweden - Ettan: South Sweden - Ettan: South
2 ก.ย.
Utsikten   Utsikten
00:00
VS
Landskrona    Landskrona
Lund   Lund
00:00
VS
Torns    Torns
Linköping City   Linköping City
00:00
VS
Assyriska Turabdin    Assyriska Turabdin
Karlskrona   Karlskrona
00:00
VS
Värnamo    Värnamo
Skövde AIK   Skövde AIK
00:00
VS
Oskarshamns AIK    Oskarshamns AIK
Trollhättan   Trollhättan
00:00
VS
Motala    Motala
Tvååker   Tvååker
00:30
VS
Eskilsminne    Eskilsminne
Qviding FIF   Qviding FIF
01:00
VS
Lindome    Lindome
Brazil - Serie A Brazil - Serie A 2 ก.ย.
05:00 Ceará   Ceará ? - ? Fortaleza    Fortaleza
05:15 Fluminense   Fluminense ? - ? Atlético GO    Atlético GO
05:15 Goiás   Goiás ? - ? Corinthians    Corinthians
06:30 Botafogo   Botafogo ? - ? Coritiba    Coritiba
06:30 Bahia   Bahia ? - ? ฟลาเมงโก    ฟลาเมงโก
06:30 Athletico PR   Athletico PR ? - ? Bragantino    Bragantino
Brazil - Serie A Brazil - Serie A
2 ก.ย.
Ceará   Ceará
05:00
VS
Fortaleza    Fortaleza
Fluminense   Fluminense
05:15
VS
Atlético GO    Atlético GO
Goiás   Goiás
05:15
VS
Corinthians    Corinthians
Botafogo   Botafogo
06:30
VS
Coritiba    Coritiba
Bahia   Bahia
06:30
VS
ฟลาเมงโก    ฟลาเมงโก
Athletico PR   Athletico PR
06:30
VS
Bragantino    Bragantino
Brazil - Serie B Brazil - Serie B 1 ก.ย.
FT Paraná   Paraná 2 - 1 Ponte Preta    Ponte Preta
38' Chapecoense   Chapecoense 0 - 0 Juventude    Juventude
07:30 Náutico   Náutico ? - ? Figueirense    Figueirense
07:30 Confiança   Confiança ? - ? Vitória    Vitória
02:30 América Mineiro   América Mineiro ? - ? CSA    CSA
02:30 Avaí   Avaí ? - ? Operário PR    Operário PR
05:00 CRB   CRB ? - ? Sampaio Corrêa    Sampaio Corrêa
Brazil - Serie B Brazil - Serie B
1 ก.ย.
Paraná   Paraná
FT
VS
Ponte Preta    Ponte Preta
Chapecoense   Chapecoense
38'
VS
Juventude    Juventude
Náutico   Náutico
07:30
VS
Figueirense    Figueirense
Confiança   Confiança
07:30
VS
Vitória    Vitória
América Mineiro   América Mineiro
02:30
VS
CSA    CSA
Avaí   Avaí
02:30
VS
Operário PR    Operário PR
CRB   CRB
05:00
VS
Sampaio Corrêa    Sampaio Corrêa
Brazil - Serie C Brazil - Serie C 2 ก.ย.
02:00 São Bento   São Bento ? - ? Ypiranga Erechim    Ypiranga Erechim
Brazil - Serie C Brazil - Serie C
2 ก.ย.
São Bento   São Bento
02:00
VS
Ypiranga Erechim    Ypiranga Erechim
Chile - Primera B Chile - Primera B 2 ก.ย.
23:00 Puerto Montt   Puerto Montt ? - ? Santiago Morning    Santiago Morning
Chile - Primera B Chile - Primera B
2 ก.ย.
Puerto Montt   Puerto Montt
23:00
VS
Santiago Morning    Santiago Morning
Costa Rica - Primera Division Costa Rica - Primera Division 2 ก.ย.
09:00 Alajuelense   Alajuelense ? - ? Santos de Guápiles    Santos de Guápiles
04:00 Guadalupe   Guadalupe ? - ? Grecia    Grecia
Costa Rica - Primera Division Costa Rica - Primera Division
2 ก.ย.
Alajuelense   Alajuelense
09:00
VS
Santos de Guápiles    Santos de Guápiles
Guadalupe   Guadalupe
04:00
VS
Grecia    Grecia
Ecuador - Liga Pro Ecuador - Liga Pro 2 ก.ย.
8' Barcelona Guayaquil   Barcelona Guayaquil 0 - 0 Aucas    Aucas
00:15 Olmedo   Olmedo ? - ? Delfin    Delfin
02:30 Guayaquil City   Guayaquil City ? - ? Universidad Católica    Universidad Católica
04:45 LDU Portoviejo   LDU Portoviejo ? - ? Independiente del Valle    Independiente del Valle
Ecuador - Liga Pro Ecuador - Liga Pro
2 ก.ย.
Barcelona Guayaquil   Barcelona Guayaquil
8'
VS
Aucas    Aucas
Olmedo   Olmedo
00:15
VS
Delfin    Delfin
Guayaquil City   Guayaquil City
02:30
VS
Universidad Católica    Universidad Católica
LDU Portoviejo   LDU Portoviejo
04:45
VS
Independiente del Valle    Independiente del Valle
Mexico - Liga de Expansión MX Mexico - Liga de Expansión MX 2 ก.ย.
2' Cancún   Cancún 0 - 0 Correcaminos UAT    Correcaminos UAT
09:05 Tampico Madero   Tampico Madero ? - ? Venados    Venados
04:00 Tlaxcala   Tlaxcala ? - ? Celaya    Celaya
06:30 Pumas Tabasco   Pumas Tabasco ? - ? Mineros de Zacatecas    Mineros de Zacatecas
Mexico - Liga de Expansión MX Mexico - Liga de Expansión MX
2 ก.ย.
Cancún   Cancún
2'
VS
Correcaminos UAT    Correcaminos UAT
Tampico Madero   Tampico Madero
09:05
VS
Venados    Venados
Tlaxcala   Tlaxcala
04:00
VS
Celaya    Celaya
Pumas Tabasco   Pumas Tabasco
06:30
VS
Mineros de Zacatecas    Mineros de Zacatecas
Peru - Primera Division Peru - Primera Division 1 ก.ย.
45' Ayacucho   Ayacucho 1 - 1 Carlos Manucci    Carlos Manucci
Peru - Primera Division Peru - Primera Division
1 ก.ย.
Ayacucho   Ayacucho
45'
VS
Carlos Manucci    Carlos Manucci
Uruguay - Primera Division Uruguay - Primera Division 2 ก.ย.
22:30 Cerro Largo   Cerro Largo ? - ? Torque    Torque
01:00 Rentistas   Rentistas ? - ? Plaza Colonia    Plaza Colonia
03:15 Wanderers   Wanderers ? - ? River Plate    River Plate
06:15 Peñarol   Peñarol ? - ? ลิเวอร์พูล    ลิเวอร์พูล
Uruguay - Primera Division Uruguay - Primera Division
2 ก.ย.
Cerro Largo   Cerro Largo
22:30
VS
Torque    Torque
Rentistas   Rentistas
01:00
VS
Plaza Colonia    Plaza Colonia
Wanderers   Wanderers
03:15
VS
River Plate    River Plate
Peñarol   Peñarol
06:15
VS
ลิเวอร์พูล    ลิเวอร์พูล
อเมริกา เมเจอร์ลีก อเมริกา เมเจอร์ลีก 2 ก.ย.
0' โตรอนโต้ เอฟซี   โตรอนโต้ เอฟซี 0 - 0 มอนทรีออล อิมแพ็ค    มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด   แอตแลนต้า ยูไนเต็ด ? - ? Inter Miami    Inter Miami
06:30 ซินซินนาติ   ซินซินนาติ ? - ? ชิคาโก ไฟร์    ชิคาโก ไฟร์
06:30 โคลัมบัส ครูว์   โคลัมบัส ครูว์ ? - ? ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน    ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์   นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ ? - ? ดีซี ยูไนเต็ด    ดีซี ยูไนเต็ด
อเมริกา เมเจอร์ลีก อเมริกา เมเจอร์ลีก
2 ก.ย.
โตรอนโต้ เอฟซี   โตรอนโต้ เอฟซี
0'
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค    มอนทรีออล อิมแพ็ค
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด   แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00
VS
Inter Miami    Inter Miami
ซินซินนาติ   ซินซินนาติ
06:30
VS
ชิคาโก ไฟร์    ชิคาโก ไฟร์
โคลัมบัส ครูว์   โคลัมบัส ครูว์
06:30
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน    ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์   นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:30
VS
ดีซี ยูไนเต็ด    ดีซี ยูไนเต็ด
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก 1 ก.ย.
HT Pittsburgh Riverhounds   Pittsburgh Riverhounds 2 - 0 Loudoun United    Loudoun United
02:00 Portland Timbers II   Portland Timbers II ? - ? Sacramento Republic    Sacramento Republic
06:30 Tampa Bay Rowdies   Tampa Bay Rowdies ? - ? Miami FC II    Miami FC II
06:30 Bethlehem Steel   Bethlehem Steel ? - ? Atlanta United II    Atlanta United II
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
1 ก.ย.
Pittsburgh Riverhounds   Pittsburgh Riverhounds
HT
VS
Loudoun United    Loudoun United
Portland Timbers II   Portland Timbers II
02:00
VS
Sacramento Republic    Sacramento Republic
Tampa Bay Rowdies   Tampa Bay Rowdies
06:30
VS
Miami FC II    Miami FC II
Bethlehem Steel   Bethlehem Steel
06:30
VS
Atlanta United II    Atlanta United II
South Africa - Premier League South Africa - Premier League 2 ก.ย.
23:00 Polokwane City   Polokwane City ? - ? Mamelodi Sundowns    Mamelodi Sundowns
23:00 SuperSport United   SuperSport United ? - ? Baroka    Baroka
23:00 Highlands Park   Highlands Park ? - ? Cape Town City    Cape Town City
23:00 Kaizer Chiefs   Kaizer Chiefs ? - ? Chippa United    Chippa United
23:00 Black Leopards   Black Leopards ? - ? Bidvest Wits    Bidvest Wits
23:00 Maritzburg United   Maritzburg United ? - ? Orlando Pirates    Orlando Pirates
23:00 Stellenbosch   Stellenbosch ? - ? AmaZulu    AmaZulu
23:00 Golden Arrows   Golden Arrows ? - ? Bloemfontein Celtic    Bloemfontein Celtic
South Africa - Premier League South Africa - Premier League
2 ก.ย.
Polokwane City   Polokwane City
23:00
VS
Mamelodi Sundowns    Mamelodi Sundowns
SuperSport United   SuperSport United
23:00
VS
Baroka    Baroka
Highlands Park   Highlands Park
23:00
VS
Cape Town City    Cape Town City
Kaizer Chiefs   Kaizer Chiefs
23:00
VS
Chippa United    Chippa United
Black Leopards   Black Leopards
23:00
VS
Bidvest Wits    Bidvest Wits
Maritzburg United   Maritzburg United
23:00
VS
Orlando Pirates    Orlando Pirates
Stellenbosch   Stellenbosch
23:00
VS
AmaZulu    AmaZulu
Golden Arrows   Golden Arrows
23:00
VS
Bloemfontein Celtic    Bloemfontein Celtic
Egypt - Premier League Egypt - Premier League 2 ก.ย.
20:30 El Geish   El Geish ? - ? Aswan    Aswan
23:00 ENPPI   ENPPI ? - ? El Gounah    El Gounah
01:30 Smouha   Smouha ? - ? El Entag El Harby    El Entag El Harby
Egypt - Premier League Egypt - Premier League
2 ก.ย.
El Geish   El Geish
20:30
VS
Aswan    Aswan
ENPPI   ENPPI
23:00
VS
El Gounah    El Gounah
Smouha   Smouha
01:30
VS
El Entag El Harby    El Entag El Harby
Bahrain - Premier League Bahrain - Premier League 2 ก.ย.
23:00 Muharraq   Muharraq ? - ? Al-Najma    Al-Najma
Bahrain - Premier League Bahrain - Premier League
2 ก.ย.
Muharraq   Muharraq
23:00
VS
Al-Najma    Al-Najma
Czech Republic - 3. Liga CFL Czech Republic - 3. Liga CFL 2 ก.ย.
22:00 Pardubice II   Pardubice II ? - ? Přepeře    Přepeře
Czech Republic - 3. Liga CFL Czech Republic - 3. Liga CFL
2 ก.ย.
Pardubice II   Pardubice II
22:00
VS
Přepeře    Přepeře
Czech Republic - 3. Liga MSFL Czech Republic - 3. Liga MSFL 2 ก.ย.
22:30 Znojmo   Znojmo ? - ? Frýdek-Místek    Frýdek-Místek
Czech Republic - 3. Liga MSFL Czech Republic - 3. Liga MSFL
2 ก.ย.
Znojmo   Znojmo
22:30
VS
Frýdek-Místek    Frýdek-Místek
Finland - Kakkonen Finland - Kakkonen 2 ก.ย.
22:00 Ilves II   Ilves II ? - ? HJS Akatemia    HJS Akatemia
Finland - Kakkonen Finland - Kakkonen
2 ก.ย.
Ilves II   Ilves II
22:00
VS
HJS Akatemia    HJS Akatemia
France - CFA Group A France - CFA Group A 2 ก.ย.
21:00 Fleury 91   Fleury 91 ? - ? Guingamp II    Guingamp II
23:00 Chateaubriant Voltigeurs   Chateaubriant Voltigeurs ? - ? Sainte Geneviève    Sainte Geneviève
23:00 Saint-Malo   Saint-Malo ? - ? C' Chartres    C' Chartres
23:00 Caen II   Caen II ? - ? Rouen    Rouen
23:30 Stade Plabennec   Stade Plabennec ? - ? Lorient II    Lorient II
23:30 Vannes   Vannes ? - ? Granville    Granville
00:00 St-Pryvé St-Hilaire   St-Pryvé St-Hilaire ? - ? Blois    Blois
01:00 Poissy   Poissy ? - ? Versailles    Versailles
France - CFA Group A France - CFA Group A
2 ก.ย.
Fleury 91   Fleury 91
21:00
VS
Guingamp II    Guingamp II
Chateaubriant Voltigeurs   Chateaubriant Voltigeurs
23:00
VS
Sainte Geneviève    Sainte Geneviève
Saint-Malo   Saint-Malo
23:00
VS
C' Chartres    C' Chartres
Caen II   Caen II
23:00
VS
Rouen    Rouen
Stade Plabennec   Stade Plabennec
23:30
VS
Lorient II    Lorient II
Vannes   Vannes
23:30
VS
Granville    Granville
St-Pryvé St-Hilaire   St-Pryvé St-Hilaire
00:00
VS
Blois    Blois
Poissy   Poissy
01:00
VS
Versailles    Versailles
France - CFA Group B France - CFA Group B 2 ก.ย.
22:00 St Maur Lusitanos   St Maur Lusitanos ? - ? Gazélec Ajaccio    Gazélec Ajaccio
23:00 Bobigny   Bobigny ? - ? Beauvais    Beauvais
23:00 Belfort   Belfort ? - ? Lens II    Lens II
23:00 Olympique St Quentin   Olympique St Quentin ? - ? Reims II    Reims II
23:00 Metz II   Metz II ? - ? Épinal    Épinal
23:30 Gobelins   Gobelins ? - ? Sedan    Sedan
01:00 Entente SSG   Entente SSG ? - ? Haguenau    Haguenau
France - CFA Group B France - CFA Group B
2 ก.ย.
St Maur Lusitanos   St Maur Lusitanos
22:00
VS
Gazélec Ajaccio    Gazélec Ajaccio
Bobigny   Bobigny
23:00
VS
Beauvais    Beauvais
Belfort   Belfort
23:00
VS
Lens II    Lens II
Olympique St Quentin   Olympique St Quentin
23:00
VS
Reims II    Reims II
Metz II   Metz II
23:00
VS
Épinal    Épinal
Gobelins   Gobelins
23:30
VS
Sedan    Sedan
Entente SSG   Entente SSG
01:00
VS
Haguenau    Haguenau
France - CFA Group C France - CFA Group C 2 ก.ย.
23:00 Martigues   Martigues ? - ? Aubagne    Aubagne
23:00 Fréjus St-Raphaël   Fréjus St-Raphaël ? - ? Olympique Marseille II    Olympique Marseille II
23:00 Andrézieux   Andrézieux ? - ? Toulon    Toulon
23:00 Chasselay MDA   Chasselay MDA ? - ? Louhans-Cuiseaux    Louhans-Cuiseaux
23:00 Hyères   Hyères ? - ? Marignane Gignac    Marignane Gignac
23:00 Monaco II   Monaco II ? - ? Grasse    Grasse
23:00 Olympique Lyonnais II   Olympique Lyonnais II ? - ? Saint-Priest    Saint-Priest
POSTP Jura Sud Foot   Jura Sud Foot ? - ? Rumilly Vallieres    Rumilly Vallieres
France - CFA Group C France - CFA Group C
2 ก.ย.
Martigues   Martigues
23:00
VS
Aubagne    Aubagne
Fréjus St-Raphaël   Fréjus St-Raphaël
23:00
VS
Olympique Marseille II    Olympique Marseille II
Andrézieux   Andrézieux
23:00
VS
Toulon    Toulon
Chasselay MDA   Chasselay MDA
23:00
VS
Louhans-Cuiseaux    Louhans-Cuiseaux
Hyères   Hyères
23:00
VS
Marignane Gignac    Marignane Gignac
Monaco II   Monaco II
23:00
VS
Grasse    Grasse
Olympique Lyonnais II   Olympique Lyonnais II
23:00
VS
Saint-Priest    Saint-Priest
Jura Sud Foot   Jura Sud Foot
POSTP
VS
Rumilly Vallieres    Rumilly Vallieres
France - CFA Group D France - CFA Group D 2 ก.ย.
23:00 Colomiers US   Colomiers US ? - ? Stade Montois    Stade Montois
23:00 Romorantin   Romorantin ? - ? Les Herbiers    Les Herbiers
23:00 Nantes II   Nantes II ? - ? Bourges Foot    Bourges Foot
23:00 Angers SCO II   Angers SCO II ? - ? Yzeure    Yzeure
00:00 Bourges 18   Bourges 18 ? - ? Béziers    Béziers
00:00 Bergerac   Bergerac ? - ? Le Puy F.43 Auvergne    Le Puy F.43 Auvergne
00:00 Chamalières   Chamalières ? - ? Canet Roussillon    Canet Roussillon
01:00 Angoulême   Angoulême ? - ? Trélissac    Trélissac
France - CFA Group D France - CFA Group D
2 ก.ย.
Colomiers US   Colomiers US
23:00
VS
Stade Montois    Stade Montois
Romorantin   Romorantin
23:00
VS
Les Herbiers    Les Herbiers
Nantes II   Nantes II
23:00
VS
Bourges Foot    Bourges Foot
Angers SCO II   Angers SCO II
23:00
VS
Yzeure    Yzeure
Bourges 18   Bourges 18
00:00
VS
Béziers    Béziers
Bergerac   Bergerac
00:00
VS
Le Puy F.43 Auvergne    Le Puy F.43 Auvergne
Chamalières   Chamalières
00:00
VS
Canet Roussillon    Canet Roussillon
Angoulême   Angoulême
01:00
VS
Trélissac    Trélissac
Sweden - Division 2: Norra Gotaland Sweden - Division 2: Norra Gotaland 2 ก.ย.
23:00 Ahlafors   Ahlafors ? - ? Stenungsund    Stenungsund
Sweden - Division 2: Norra Gotaland Sweden - Division 2: Norra Gotaland
2 ก.ย.
Ahlafors   Ahlafors
23:00
VS
Stenungsund    Stenungsund
Brazil - Paraense Brazil - Paraense 2 ก.ย.
06:00 Paysandu   Paysandu ? - ? Remo    Remo
Brazil - Paraense Brazil - Paraense
2 ก.ย.
Paysandu   Paysandu
06:00
VS
Remo    Remo
ยูโร U21 ยูโร U21 2 ก.ย.
07:00 San Marino U21   San Marino U21 ? - ? Czech Republic U21    Czech Republic U21
07:00 Faroe Islands U21   Faroe Islands U21 ? - ? Israel U21    Israel U21
ยูโร U21 ยูโร U21
2 ก.ย.
San Marino U21   San Marino U21
07:00
VS
Czech Republic U21    Czech Republic U21
Faroe Islands U21   Faroe Islands U21
07:00
VS
Israel U21    Israel U21
Europe - Euro U19 Europe - Euro U19 2 ก.ย.
17:00 Iceland U19   Iceland U19 ? - ? Norway U19    Norway U19
17:00 Portugal U19   Portugal U19 ? - ? Slovakia U19    Slovakia U19
19:00 England U19   England U19 ? - ? Latvia U19    Latvia U19
19:00 Austria U19   Austria U19 ? - ? Serbia U19    Serbia U19
19:00 Germany U19   Germany U19 ? - ? Wales U19    Wales U19
20:00 France U19   France U19 ? - ? Scotland U19    Scotland U19
20:00 Italy U19   Italy U19 ? - ? Slovenia U19    Slovenia U19
20:00 Croatia U19   Croatia U19 ? - ? Turkey U19    Turkey U19
21:00 Spain U19   Spain U19 ? - ? FYR Macedonia U19    FYR Macedonia U19
22:00 Switzerland U19   Switzerland U19 ? - ? Czech Republic U19    Czech Republic U19
23:00 Georgia U19   Georgia U19 ? - ? Russia U19    Russia U19
23:00 Denmark U19   Denmark U19 ? - ? Ukraine U19    Ukraine U19
00:00 Netherlands U19   Netherlands U19 ? - ? Finland U19    Finland U19
00:30 Bulgaria U19   Bulgaria U19 ? - ? Belgium U19    Belgium U19
Europe - Euro U19 Europe - Euro U19
2 ก.ย.
Iceland U19   Iceland U19
17:00
VS
Norway U19    Norway U19
Portugal U19   Portugal U19
17:00
VS
Slovakia U19    Slovakia U19
England U19   England U19
19:00
VS
Latvia U19    Latvia U19
Austria U19   Austria U19
19:00
VS
Serbia U19    Serbia U19
Germany U19   Germany U19
19:00
VS
Wales U19    Wales U19
France U19   France U19
20:00
VS
Scotland U19    Scotland U19
Italy U19   Italy U19
20:00
VS
Slovenia U19    Slovenia U19
Croatia U19   Croatia U19
20:00
VS
Turkey U19    Turkey U19
Spain U19   Spain U19
21:00
VS
FYR Macedonia U19    FYR Macedonia U19
Switzerland U19   Switzerland U19
22:00
VS
Czech Republic U19    Czech Republic U19
Georgia U19   Georgia U19
23:00
VS
Russia U19    Russia U19
Denmark U19   Denmark U19
23:00
VS
Ukraine U19    Ukraine U19
Netherlands U19   Netherlands U19
00:00
VS
Finland U19    Finland U19
Bulgaria U19   Bulgaria U19
00:30
VS
Belgium U19    Belgium U19
Estonia - Estonian Cup Estonia - Estonian Cup 2 ก.ย.
22:00 Pohja Sakala   Pohja Sakala ? - ? Lelle    Lelle
22:00 Laanemaa Haapsalu   Laanemaa Haapsalu ? - ? Levadia    Levadia
23:00 Pohja-Tallinna JK Volta   Pohja-Tallinna JK Volta ? - ? Jarva-Jaani    Jarva-Jaani
00:45 Eston Villa   Eston Villa ? - ? JK Jarve II    JK Jarve II
Estonia - Estonian Cup Estonia - Estonian Cup
2 ก.ย.
Pohja Sakala   Pohja Sakala
22:00
VS
Lelle    Lelle
Laanemaa Haapsalu   Laanemaa Haapsalu
22:00
VS
Levadia    Levadia
Pohja-Tallinna JK Volta   Pohja-Tallinna JK Volta
23:00
VS
Jarva-Jaani    Jarva-Jaani
Eston Villa   Eston Villa
00:45
VS
JK Jarve II    JK Jarve II
Australia - Npl Queensland Australia - Npl Queensland 2 ก.ย.
16:30 Capalaba   Capalaba ? - ? Brisbane Strikers    Brisbane Strikers
Australia - Npl Queensland Australia - Npl Queensland
2 ก.ย.
Capalaba   Capalaba
16:30
VS
Brisbane Strikers    Brisbane Strikers
Poland - Central Youth League Poland - Central Youth League 2 ก.ย.
16:00 Zaglebie U18   Zaglebie U18 ? - ? Lechia Gdańsk U18    Lechia Gdańsk U18
Poland - Central Youth League Poland - Central Youth League
2 ก.ย.
Zaglebie U18   Zaglebie U18
16:00
VS
Lechia Gdańsk U18    Lechia Gdańsk U18
Switzerland - 1.Liga Classic Switzerland - 1.Liga Classic 2 ก.ย.
01:00 Höngg   Höngg ? - ? Gossau    Gossau
01:00 Dietikon   Dietikon ? - ? Tuggen    Tuggen
Switzerland - 1.Liga Classic Switzerland - 1.Liga Classic
2 ก.ย.
Höngg   Höngg
01:00
VS
Gossau    Gossau
Dietikon   Dietikon
01:00
VS
Tuggen    Tuggen
Switzerland - 1.Liga Promotion Switzerland - 1.Liga Promotion 2 ก.ย.
00:30 Cham   Cham ? - ? Bellinzona    Bellinzona
Switzerland - 1.Liga Promotion Switzerland - 1.Liga Promotion
2 ก.ย.
Cham   Cham
00:30
VS
Bellinzona    Bellinzona
Slovenia - Slovenian Cup Slovenia - Slovenian Cup 2 ก.ย.
21:00 Bohinj   Bohinj ? - ? Koper    Koper
21:00 Adria   Adria ? - ? Aluminij    Aluminij
21:00 Šencur   Šencur ? - ? Nafta    Nafta
21:00 Čarda Martjanci   Čarda Martjanci ? - ? Rudar Velenje    Rudar Velenje
21:00 NK Mons Claudius   NK Mons Claudius ? - ? Radomlje    Radomlje
21:00 Dravograd   Dravograd ? - ? NŠ Drava    NŠ Drava
21:00 Bistrica   Bistrica ? - ? Tabor Sežana    Tabor Sežana
21:00 Fužinar   Fužinar ? - ? Brda Dobrovo    Brda Dobrovo
21:30 Odranci   Odranci ? - ? Triglav    Triglav
00:00 Brežice   Brežice ? - ? Dekani    Dekani
Slovenia - Slovenian Cup Slovenia - Slovenian Cup
2 ก.ย.
Bohinj   Bohinj
21:00
VS
Koper    Koper
Adria   Adria
21:00
VS
Aluminij    Aluminij
Šencur   Šencur
21:00
VS
Nafta    Nafta
Čarda Martjanci   Čarda Martjanci
21:00
VS
Rudar Velenje    Rudar Velenje
NK Mons Claudius   NK Mons Claudius
21:00
VS
Radomlje    Radomlje
Dravograd   Dravograd
21:00
VS
NŠ Drava    NŠ Drava
Bistrica   Bistrica
21:00
VS
Tabor Sežana    Tabor Sežana
Fužinar   Fužinar
21:00
VS
Brda Dobrovo    Brda Dobrovo
Odranci   Odranci
21:30
VS
Triglav    Triglav
Brežice   Brežice
00:00
VS
Dekani    Dekani
Mexico - Liga Mx Women Mexico - Liga Mx Women 2 ก.ย.
00:00 Pumas UNAM W   Pumas UNAM W ? - ? Santos Laguna W    Santos Laguna W
Mexico - Liga Mx Women Mexico - Liga Mx Women
2 ก.ย.
Pumas UNAM W   Pumas UNAM W
00:00
VS
Santos Laguna W    Santos Laguna W
Italy - Coppa Italia Women Italy - Coppa Italia Women 2 ก.ย.
22:00 Perugia   Perugia ? - ? Città di Pontedera W    Città di Pontedera W
23:00 Brescia W   Brescia W ? - ? Vicenza W    Vicenza W
Italy - Coppa Italia Women Italy - Coppa Italia Women
2 ก.ย.
Perugia   Perugia
22:00
VS
Città di Pontedera W    Città di Pontedera W
Brescia W   Brescia W
23:00
VS
Vicenza W    Vicenza W
Canada - Premier League Canada - Premier League 2 ก.ย.
1' Edmonton   Edmonton 0 - 0 York9    York9
00:00 Valour   Valour ? - ? HFX Wanderers    HFX Wanderers
Canada - Premier League Canada - Premier League
2 ก.ย.
Edmonton   Edmonton
1'
VS
York9    York9
Valour   Valour
00:00
VS
HFX Wanderers    HFX Wanderers
Iceland - 3. Deild Iceland - 3. Deild 2 ก.ย.
03:00 KV   KV ? - ? KFG    KFG
Iceland - 3. Deild Iceland - 3. Deild
2 ก.ย.
KV   KV
03:00
VS
KFG    KFG
Northern Ireland - Premiership Women Northern Ireland - Premiership Women 2 ก.ย.
02:00 Cliftonville W   Cliftonville W ? - ? Derry City W    Derry City W
02:00 Glentoran BU W   Glentoran BU W ? - ? Linfield W    Linfield W
02:00 Crusaders Strikers W   Crusaders Strikers W ? - ? Sion Swifts W    Sion Swifts W
Northern Ireland - Premiership Women Northern Ireland - Premiership Women
2 ก.ย.
Cliftonville W   Cliftonville W
02:00
VS
Derry City W    Derry City W
Glentoran BU W   Glentoran BU W
02:00
VS
Linfield W    Linfield W
Crusaders Strikers W   Crusaders Strikers W
02:00
VS
Sion Swifts W    Sion Swifts W
Iceland - 1. Deild Women Iceland - 1. Deild Women 2 ก.ย.
02:15 Grótta W   Grótta W ? - ? Víkingur Reykjavík W    Víkingur Reykjavík W
Iceland - 1. Deild Women Iceland - 1. Deild Women
2 ก.ย.
Grótta W   Grótta W
02:15
VS
Víkingur Reykjavík W    Víkingur Reykjavík W
Finland - Kolmonen Finland - Kolmonen 2 ก.ย.
22:00 TPK   TPK ? - ? MaPS    MaPS
22:00 JäPS II   JäPS II ? - ? Kuusysi    Kuusysi
22:30 EIF II   EIF II ? - ? Kirkkonummi    Kirkkonummi
22:30 RoPo   RoPo ? - ? Roi United    Roi United
23:30 HauPa   HauPa ? - ? Oulu II    Oulu II
00:20 LPS   LPS ? - ? HPS    HPS
Finland - Kolmonen Finland - Kolmonen
2 ก.ย.
TPK   TPK
22:00
VS
MaPS    MaPS
JäPS II   JäPS II
22:00
VS
Kuusysi    Kuusysi
EIF II   EIF II
22:30
VS
Kirkkonummi    Kirkkonummi
RoPo   RoPo
22:30
VS
Roi United    Roi United
HauPa   HauPa
23:30
VS
Oulu II    Oulu II
LPS   LPS
00:20
VS
HPS    HPS