พรีเมียร์ลีกอังกฤษ พรีเมียร์ลีกอังกฤษ 23 ก.พ.
21:00 แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด   แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด ? - ? วัตฟอร์ด    วัตฟอร์ด
21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน   วูล์ฟแฮมป์ตัน ? - ? นอริชซิตี    นอริชซิตี
23:30 อาร์เซน่อล   อาร์เซน่อล ? - ? เอฟเวอร์ตัน    เอฟเวอร์ตัน
พรีเมียร์ลีกอังกฤษ พรีเมียร์ลีกอังกฤษ
23 ก.พ.
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด   แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
21:00
VS
วัตฟอร์ด    วัตฟอร์ด
วูล์ฟแฮมป์ตัน   วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
VS
นอริชซิตี    นอริชซิตี
อาร์เซน่อล   อาร์เซน่อล
23:30
VS
เอฟเวอร์ตัน    เอฟเวอร์ตัน
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ 23 ก.พ.
18:15 อูเทรชท์   อูเทรชท์ ? - ? ทเวนเต้    ทเวนเต้
20:30 อัลค์มาร์   อัลค์มาร์ ? - ? พีอีซี ซโวลล์    พีอีซี ซโวลล์
20:30 วิเทสส์   วิเทสส์ ? - ? พีเอสวี    พีเอสวี
22:45 เฮราเคิล   เฮราเคิล ? - ? อาแจกซ์    อาแจกซ์
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
23 ก.พ.
อูเทรชท์   อูเทรชท์
18:15
VS
ทเวนเต้    ทเวนเต้
อัลค์มาร์   อัลค์มาร์
20:30
VS
พีอีซี ซโวลล์    พีอีซี ซโวลล์
วิเทสส์   วิเทสส์
20:30
VS
พีเอสวี    พีเอสวี
เฮราเคิล   เฮราเคิล
22:45
VS
อาแจกซ์    อาแจกซ์
บุนเดิสลีกา บุนเดิสลีกา 23 ก.พ.
21:30 เลเวอร์คูเซ่น   เลเวอร์คูเซ่น ? - ? เอาก์สบวร์ก    เอาก์สบวร์ก
00:00 โวล์ฟสบวร์ก   โวล์ฟสบวร์ก ? - ? ไมนซ์    ไมนซ์
บุนเดิสลีกา บุนเดิสลีกา
23 ก.พ.
เลเวอร์คูเซ่น   เลเวอร์คูเซ่น
21:30
VS
เอาก์สบวร์ก    เอาก์สบวร์ก
โวล์ฟสบวร์ก   โวล์ฟสบวร์ก
00:00
VS
ไมนซ์    ไมนซ์
ลีก เอิง ฝรั่งเศส ลีก เอิง ฝรั่งเศส 23 ก.พ.
21:00 แซงต์ เอเตียน   แซงต์ เอเตียน ? - ? แร็งส์    แร็งส์
23:00 แรนส์   แรนส์ ? - ? นีมส์    นีมส์
03:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง   ปารีส แซงต์แชร์กแมง ? - ? บอร์กโดซ์    บอร์กโดซ์
ลีก เอิง ฝรั่งเศส ลีก เอิง ฝรั่งเศส
23 ก.พ.
แซงต์ เอเตียน   แซงต์ เอเตียน
21:00
VS
แร็งส์    แร็งส์
แรนส์   แรนส์
23:00
VS
นีมส์    นีมส์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง   ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
VS
บอร์กโดซ์    บอร์กโดซ์
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี 23 ก.พ.
18:30 เจนัว   เจนัว ? - ? ลาซิโอ    ลาซิโอ
POSTP เวโรน่า   เวโรน่า 0 - 0 กายารี่    กายารี่
21:00 โตริโน่   โตริโน่ ? - ? ปาร์มา    ปาร์มา
POSTP อตาลันต้า   อตาลันต้า 0 - 0 ซัสเซาโล่    ซัสเซาโล่
00:00 โรม่า   โรม่า ? - ? เลชเช่    เลชเช่
POSTP อินเตอร์ มิลาน   อินเตอร์ มิลาน 0 - 0 ซามพ์โดเรีย    ซามพ์โดเรีย
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี
23 ก.พ.
เจนัว   เจนัว
18:30
VS
ลาซิโอ    ลาซิโอ
เวโรน่า   เวโรน่า
POSTP
VS
กายารี่    กายารี่
โตริโน่   โตริโน่
21:00
VS
ปาร์มา    ปาร์มา
อตาลันต้า   อตาลันต้า
POSTP
VS
ซัสเซาโล่    ซัสเซาโล่
โรม่า   โรม่า
00:00
VS
เลชเช่    เลชเช่
อินเตอร์ มิลาน   อินเตอร์ มิลาน
POSTP
VS
ซามพ์โดเรีย    ซามพ์โดเรีย
ลาลีกา สเปน ลาลีกา สเปน 23 ก.พ.
18:00 โอซาซูนา   โอซาซูนา ? - ? เกรนาดา    เกรนาดา
20:00 เดปอร์ติโบ อลาเบส   เดปอร์ติโบ อลาเบส ? - ? แอธเลติก บิลเบา    แอธเลติก บิลเบา
22:00 เรอัล บายาโดลิด   เรอัล บายาโดลิด ? - ? เอสปันญ่อล    เอสปันญ่อล
00:30 เกตาเฟ่   เกตาเฟ่ ? - ? เซบีย่า    เซบีย่า
03:00 แอตเลติโก มาดริด   แอตเลติโก มาดริด ? - ? บียาร์เรอัล    บียาร์เรอัล
ลาลีกา สเปน ลาลีกา สเปน
23 ก.พ.
โอซาซูนา   โอซาซูนา
18:00
VS
เกรนาดา    เกรนาดา
เดปอร์ติโบ อลาเบส   เดปอร์ติโบ อลาเบส
20:00
VS
แอธเลติก บิลเบา    แอธเลติก บิลเบา
เรอัล บายาโดลิด   เรอัล บายาโดลิด
22:00
VS
เอสปันญ่อล    เอสปันญ่อล
เกตาเฟ่   เกตาเฟ่
00:30
VS
เซบีย่า    เซบีย่า
แอตเลติโก มาดริด   แอตเลติโก มาดริด
03:00
VS
บียาร์เรอัล    บียาร์เรอัล
เจลีก เจลีก 23 ก.พ.
11:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์   ชิมิสุ เอส-พัลส์ ? - ? เอฟซี โตเกียว    เอฟซี โตเกียว
12:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส   โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส ? - ? กัมบะ โอซาก้า    กัมบะ โอซาก้า
12:00 ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า   ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า ? - ? คาชิม่า แอนท์เลอร์ส    คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
14:00 วิสเซล โคเบะ   วิสเซล โคเบะ ? - ? โยโกฮามา เอฟซี    โยโกฮามา เอฟซี
เจลีก เจลีก
23 ก.พ.
ชิมิสุ เอส-พัลส์   ชิมิสุ เอส-พัลส์
11:00
VS
เอฟซี โตเกียว    เอฟซี โตเกียว
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส   โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
VS
กัมบะ โอซาก้า    กัมบะ โอซาก้า
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า   ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส    คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
วิสเซล โคเบะ   วิสเซล โคเบะ
14:00
VS
โยโกฮามา เอฟซี    โยโกฮามา เอฟซี
เจลีก 2 เจลีก 2 23 ก.พ.
11:30 Giravanz Kitakyushu   Giravanz Kitakyushu ? - ? อวิสปา ฟูกูโอกะ    อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค   มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค ? - ? โอมิยะ อาร์ดิย่า    โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00 ThespaKusatsu Gunma   ThespaKusatsu Gunma ? - ? อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ    อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา   เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ? - ? FC เรียวเคียว    FC เรียวเคียว
12:00 มาชิดา เซลเวีย   มาชิดา เซลเวีย ? - ? เวนท์ฟอเรท โกฟุ    เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00 จูบิโล่ อิวาตะ   จูบิโล่ อิวาตะ ? - ? มอนเตดิโอะ ยามากาตะ    มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00 ฟาเจียโน โอคายามา   ฟาเจียโน โอคายามา ? - ? ซไวเก้น คานาซาวะ    ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00 รีโนฟา ยามากูชิ   รีโนฟา ยามากูชิ ? - ? เกียวโต แซงก้า    เกียวโต แซงก้า
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส   โตกุชิม่า วอร์ทิส ? - ? โตเกียวเวอร์ดี้    โตเกียวเวอร์ดี้
12:00 V-วาเรน นากาซากิ   V-วาเรน นากาซากิ ? - ? โทชิกิ SC    โทชิกิ SC
14:00 เอฮิเมะ   เอฮิเมะ ? - ? มัตซูโมโตะ ยามากะ    มัตซูโมโตะ ยามากะ
เจลีก 2 เจลีก 2
23 ก.พ.
Giravanz Kitakyushu   Giravanz Kitakyushu
11:30
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ    อวิสปา ฟูกูโอกะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค   มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า    โอมิยะ อาร์ดิย่า
ThespaKusatsu Gunma   ThespaKusatsu Gunma
12:00
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ    อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา   เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
VS
FC เรียวเคียว    FC เรียวเคียว
มาชิดา เซลเวีย   มาชิดา เซลเวีย
12:00
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ    เวนท์ฟอเรท โกฟุ
จูบิโล่ อิวาตะ   จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ    มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
ฟาเจียโน โอคายามา   ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ    ซไวเก้น คานาซาวะ
รีโนฟา ยามากูชิ   รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
VS
เกียวโต แซงก้า    เกียวโต แซงก้า
โตกุชิม่า วอร์ทิส   โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
VS
โตเกียวเวอร์ดี้    โตเกียวเวอร์ดี้
V-วาเรน นากาซากิ   V-วาเรน นากาซากิ
12:00
VS
โทชิกิ SC    โทชิกิ SC
เอฮิเมะ   เอฮิเมะ
14:00
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ    มัตซูโมโตะ ยามากะ
ไทยลีก ไทยลีก 23 ก.พ.
18:00 สุโขทัย เอฟซี   สุโขทัย เอฟซี ? - ? ราชบุรี มิตรผล เอฟซี    ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00 ตราด เอฟซี   ตราด เอฟซี ? - ? โปลิศ เทโร เอฟซี    โปลิศ เทโร เอฟซี
19:00 เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด   เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด ? - ? แบงค็อก ยูไนเต็ด    แบงค็อก ยูไนเต็ด
ไทยลีก ไทยลีก
23 ก.พ.
สุโขทัย เอฟซี   สุโขทัย เอฟซี
18:00
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี    ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
ตราด เอฟซี   ตราด เอฟซี
18:00
VS
โปลิศ เทโร เอฟซี    โปลิศ เทโร เอฟซี
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด   เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
19:00
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด    แบงค็อก ยูไนเต็ด
ไทยลีก 2 ไทยลีก 2 23 ก.พ.
18:00 นครปฐม ยูไนเต็ด   นครปฐม ยูไนเต็ด ? - ? เชียงใหม่ เอฟซี    เชียงใหม่ เอฟซี
18:00 อุทัยธานี เอฟซี   อุทัยธานี เอฟซี ? - ? ศรีสะเกษ เอฟซี    ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00 แพร่ ยูไนเต็ด   แพร่ ยูไนเต็ด ? - ? ขอนแก่น เอฟซี    ขอนแก่น เอฟซี
19:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี   เกษตรศาสตร์ เอฟซี ? - ? สมุทรสาคร เอฟซี    สมุทรสาคร เอฟซี
ไทยลีก 2 ไทยลีก 2
23 ก.พ.
นครปฐม ยูไนเต็ด   นครปฐม ยูไนเต็ด
18:00
VS
เชียงใหม่ เอฟซี    เชียงใหม่ เอฟซี
อุทัยธานี เอฟซี   อุทัยธานี เอฟซี
18:00
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี    ศรีสะเกษ เอฟซี
แพร่ ยูไนเต็ด   แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
VS
ขอนแก่น เอฟซี    ขอนแก่น เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี   เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
VS
สมุทรสาคร เอฟซี    สมุทรสาคร เอฟซี
กระชับมิตรทีมชาติ กระชับมิตรทีมชาติ 23 ก.พ.
20:00 อุซเบกิสถาน   อุซเบกิสถาน ? - ? เบลารุส    เบลารุส
กระชับมิตรทีมชาติ กระชับมิตรทีมชาติ
23 ก.พ.
อุซเบกิสถาน   อุซเบกิสถาน
20:00
VS
เบลารุส    เบลารุส
กระชับมิตรสโมสร กระชับมิตรสโมสร 23 ก.พ.
TBA Zhetysu   Zhetysu 0 - 0 BATE    BATE
07:00 Charlotte Independence   Charlotte Independence ? - ? Greenville Triumph    Greenville Triumph
07:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน   ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน ? - ? ดีซี ยูไนเต็ด    ดีซี ยูไนเต็ด
TBA Middelfart   Middelfart 0 - 0 Oure    Oure
07:00 คราสโนดาร์   คราสโนดาร์ ? - ? Rostov    Rostov
TBA Ufa   Ufa 0 - 0 Dalian Yifang    Dalian Yifang
11:00 San Diego Loyal   San Diego Loyal ? - ? Costa del Este    Costa del Este
15:00 Chernomorets   Chernomorets ? - ? Sokol Saratov    Sokol Saratov
16:30 Žilina II   Žilina II ? - ? Dubnica    Dubnica
18:00 Nykøbing   Nykøbing ? - ? AB    AB
18:00 Pardubice   Pardubice ? - ? Viktoria Plzen II    Viktoria Plzen II
CANCL Schwabmünchen   Schwabmünchen 0 - 0 Rain / Lech    Rain / Lech
19:00 Vendsyssel   Vendsyssel ? - ? Brabrand    Brabrand
19:00 Nõmme Kalju   Nõmme Kalju ? - ? Metta / LU    Metta / LU
20:00 Olimpia Grudziądz   Olimpia Grudziądz ? - ? Gryf Wejherowo    Gryf Wejherowo
20:00 Fram   Fram ? - ? Follo    Follo
20:00 Stuttgart II   Stuttgart II ? - ? Oberachern    Oberachern
20:30 Öster   Öster ? - ? Linköping City    Linköping City
21:00 Vålerenga   Vålerenga ? - ? Krasnodar II    Krasnodar II
21:00 Arsenal Tula   Arsenal Tula ? - ? แอสตาน่า    แอสตาน่า
21:00 Umeå   Umeå ? - ? Team Thoren    Team Thoren
21:00 Minsk   Minsk ? - ? Minai    Minai
22:00 คราสโนดาร์   คราสโนดาร์ ? - ? Rostov    Rostov
00:00 Viking   Viking ? - ? Stabæk    Stabæk
03:00 OKC Energy   OKC Energy ? - ? New Mexico United    New Mexico United
CANCL Warta Poznań   Warta Poznań 0 - 0 Lech Poznań    Lech Poznań
กระชับมิตรสโมสร กระชับมิตรสโมสร
23 ก.พ.
Zhetysu   Zhetysu
TBA
VS
BATE    BATE
Charlotte Independence   Charlotte Independence
07:00
VS
Greenville Triumph    Greenville Triumph
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน   ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
07:00
VS
ดีซี ยูไนเต็ด    ดีซี ยูไนเต็ด
Middelfart   Middelfart
TBA
VS
Oure    Oure
คราสโนดาร์   คราสโนดาร์
07:00
VS
Rostov    Rostov
Ufa   Ufa
TBA
VS
Dalian Yifang    Dalian Yifang
San Diego Loyal   San Diego Loyal
11:00
VS
Costa del Este    Costa del Este
Chernomorets   Chernomorets
15:00
VS
Sokol Saratov    Sokol Saratov
Žilina II   Žilina II
16:30
VS
Dubnica    Dubnica
Nykøbing   Nykøbing
18:00
VS
AB    AB
Pardubice   Pardubice
18:00
VS
Viktoria Plzen II    Viktoria Plzen II
Schwabmünchen   Schwabmünchen
CANCL
VS
Rain / Lech    Rain / Lech
Vendsyssel   Vendsyssel
19:00
VS
Brabrand    Brabrand
Nõmme Kalju   Nõmme Kalju
19:00
VS
Metta / LU    Metta / LU
Olimpia Grudziądz   Olimpia Grudziądz
20:00
VS
Gryf Wejherowo    Gryf Wejherowo
Fram   Fram
20:00
VS
Follo    Follo
Stuttgart II   Stuttgart II
20:00
VS
Oberachern    Oberachern
Öster   Öster
20:30
VS
Linköping City    Linköping City
Vålerenga   Vålerenga
21:00
VS
Krasnodar II    Krasnodar II
Arsenal Tula   Arsenal Tula
21:00
VS
แอสตาน่า    แอสตาน่า
Umeå   Umeå
21:00
VS
Team Thoren    Team Thoren
Minsk   Minsk
21:00
VS
Minai    Minai
คราสโนดาร์   คราสโนดาร์
22:00
VS
Rostov    Rostov
Viking   Viking
00:00
VS
Stabæk    Stabæk
OKC Energy   OKC Energy
03:00
VS
New Mexico United    New Mexico United
Warta Poznań   Warta Poznań
CANCL
VS
Lech Poznań    Lech Poznań
บุนเดิสลีกา 2 บุนเดิสลีกา 2 23 ก.พ.
19:30 นูเรมเบิร์ก   นูเรมเบิร์ก ? - ? Darmstadt 98    Darmstadt 98
19:30 Arminia Bielefeld   Arminia Bielefeld ? - ? ฮันโนเฟอร์ 96    ฮันโนเฟอร์ 96
19:30 Sandhausen   Sandhausen ? - ? Karlsruher SC    Karlsruher SC
บุนเดิสลีกา 2 บุนเดิสลีกา 2
23 ก.พ.
นูเรมเบิร์ก   นูเรมเบิร์ก
19:30
VS
Darmstadt 98    Darmstadt 98
Arminia Bielefeld   Arminia Bielefeld
19:30
VS
ฮันโนเฟอร์ 96    ฮันโนเฟอร์ 96
Sandhausen   Sandhausen
19:30
VS
Karlsruher SC    Karlsruher SC