ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย 13 มิ.ย.
13:00 เกาหลีใต้   เกาหลีใต้ ? - ? เลบานอน    เลบานอน
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย
13 มิ.ย.
เกาหลีใต้   เกาหลีใต้
13:00
VS
เลบานอน    เลบานอน
เจลีก 2 เจลีก 2 13 มิ.ย.
35' มอนเตดิโอะ ยามากาตะ   มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1 - 0 รีโนฟา ยามากูชิ    รีโนฟา ยามากูชิ
35' มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค   มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0 - 0 Sagamihara    Sagamihara
34' เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา   เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0 - 1 โตเกียวเวอร์ดี้    โตเกียวเวอร์ดี้
35' อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ   อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0 - 0 ฟาเจียโน โอคายามา    ฟาเจียโน โอคายามา
35' เกียวโต แซงก้า   เกียวโต แซงก้า 1 - 0 ThespaKusatsu Gunma    ThespaKusatsu Gunma
35' V-วาเรน นากาซากิ   V-วาเรน นากาซากิ 1 - 0 มัตซูโมโตะ ยามากะ    มัตซูโมโตะ ยามากะ
13:00 มาชิดา เซลเวีย   มาชิดา เซลเวีย ? - ? Blaublitz Akita    Blaublitz Akita
13:00 จูบิโล่ อิวาตะ   จูบิโล่ อิวาตะ ? - ? เวนท์ฟอเรท โกฟุ    เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00 เอฮิเมะ   เอฮิเมะ ? - ? ซไวเก้น คานาซาวะ    ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า   โอมิยะ อาร์ดิย่า ? - ? โทชิกิ SC    โทชิกิ SC
17:00 FC เรียวเคียว   FC เรียวเคียว ? - ? Giravanz Kitakyushu    Giravanz Kitakyushu
เจลีก 2 เจลีก 2
13 มิ.ย.
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ   มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
35'
VS
รีโนฟา ยามากูชิ    รีโนฟา ยามากูชิ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค   มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
35'
VS
Sagamihara    Sagamihara
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา   เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
34'
VS
โตเกียวเวอร์ดี้    โตเกียวเวอร์ดี้
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ   อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
35'
VS
ฟาเจียโน โอคายามา    ฟาเจียโน โอคายามา
เกียวโต แซงก้า   เกียวโต แซงก้า
35'
VS
ThespaKusatsu Gunma    ThespaKusatsu Gunma
V-วาเรน นากาซากิ   V-วาเรน นากาซากิ
35'
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ    มัตซูโมโตะ ยามากะ
มาชิดา เซลเวีย   มาชิดา เซลเวีย
13:00
VS
Blaublitz Akita    Blaublitz Akita
จูบิโล่ อิวาตะ   จูบิโล่ อิวาตะ
13:00
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ    เวนท์ฟอเรท โกฟุ
เอฮิเมะ   เอฮิเมะ
16:00
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ    ซไวเก้น คานาซาวะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า   โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
VS
โทชิกิ SC    โทชิกิ SC
FC เรียวเคียว   FC เรียวเคียว
17:00
VS
Giravanz Kitakyushu    Giravanz Kitakyushu
Japan - Ybc Levain Cup Japan - Ybc Levain Cup 13 มิ.ย.
15:00 โชนัน เบลล์มาเร่   โชนัน เบลล์มาเร่ ? - ? เอฟซี โตเกียว    เอฟซี โตเกียว
15:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส   โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส ? - ? คอนซาโดเล ซัปโปโร    คอนซาโดเล ซัปโปโร
16:00 อุราวะ เร้ด ไดมอนส์   อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ ? - ? วิสเซล โคเบะ    วิสเซล โคเบะ
Japan - Ybc Levain Cup Japan - Ybc Levain Cup
13 มิ.ย.
โชนัน เบลล์มาเร่   โชนัน เบลล์มาเร่
15:00
VS
เอฟซี โตเกียว    เอฟซี โตเกียว
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส   โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
15:00
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร    คอนซาโดเล ซัปโปโร
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์   อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
16:00
VS
วิสเซล โคเบะ    วิสเซล โคเบะ
World - Friendly International World - Friendly International 13 มิ.ย.
FT เม็กซิโก   เม็กซิโก 0 - 0 ฮอนดูรัส    ฮอนดูรัส
20:00 แทนซาเนีย   แทนซาเนีย ? - ? มาลาวี    มาลาวี
00:00 ซูดาน   ซูดาน ? - ? แซมเบีย    แซมเบีย
05:00 Libya   Libya ? - ? ไลบีเรีย    ไลบีเรีย
World - Friendly International World - Friendly International
13 มิ.ย.
เม็กซิโก   เม็กซิโก
FT
VS
ฮอนดูรัส    ฮอนดูรัส
แทนซาเนีย   แทนซาเนีย
20:00
VS
มาลาวี    มาลาวี
ซูดาน   ซูดาน
00:00
VS
แซมเบีย    แซมเบีย
Libya   Libya
05:00
VS
ไลบีเรีย    ไลบีเรีย
World - Club Friendlies World - Club Friendlies 13 มิ.ย.
15:30 Union Bremen   Union Bremen ? - ? Bremer SV    Bremer SV
19:00 Eintracht Norderstedt   Eintracht Norderstedt ? - ? Heider SV    Heider SV
19:00 Hødd   Hødd ? - ? Aalesund    Aalesund
19:00 Bærum   Bærum ? - ? Notodden    Notodden
20:00 Westfalia Kinderhaus   Westfalia Kinderhaus ? - ? Bövinghausen    Bövinghausen
21:00 Kongsvinger   Kongsvinger ? - ? Kjelsås    Kjelsås
World - Club Friendlies World - Club Friendlies
13 มิ.ย.
Union Bremen   Union Bremen
15:30
VS
Bremer SV    Bremer SV
Eintracht Norderstedt   Eintracht Norderstedt
19:00
VS
Heider SV    Heider SV
Hødd   Hødd
19:00
VS
Aalesund    Aalesund
Bærum   Bærum
19:00
VS
Notodden    Notodden
Westfalia Kinderhaus   Westfalia Kinderhaus
20:00
VS
Bövinghausen    Bövinghausen
Kongsvinger   Kongsvinger
21:00
VS
Kjelsås    Kjelsås
ฟุตบอลยูโร 2020 ฟุตบอลยูโร 2020 13 มิ.ย.
20:00 อังกฤษ   อังกฤษ ? - ? โครเอเชีย    โครเอเชีย
23:00 ออสเตรีย   ออสเตรีย ? - ? North Macedonia    North Macedonia
02:00 เนเธอร์แลนด์   เนเธอร์แลนด์ ? - ? ยูเครน    ยูเครน
ฟุตบอลยูโร 2020 ฟุตบอลยูโร 2020
13 มิ.ย.
อังกฤษ   อังกฤษ
20:00
VS
โครเอเชีย    โครเอเชีย
ออสเตรีย   ออสเตรีย
23:00
VS
North Macedonia    North Macedonia
เนเธอร์แลนด์   เนเธอร์แลนด์
02:00
VS
ยูเครน    ยูเครน
England - National League England - National League 13 มิ.ย.
18:00 Stockport County   Stockport County ? - ? Hartlepool United    Hartlepool United
England - National League England - National League
13 มิ.ย.
Stockport County   Stockport County
18:00
VS
Hartlepool United    Hartlepool United
Germany - Regionalliga: Nordost Germany - Regionalliga: Nordost 13 มิ.ย.
CANCL BFC Dynamo   BFC Dynamo 0 - 0 Lokomotive Leipzig    Lokomotive Leipzig
CANCL Hertha BSC II   Hertha BSC II 0 - 0 Union Fürstenwalde    Union Fürstenwalde
CANCL BAK '07   BAK '07 0 - 0 Babelsberg    Babelsberg
CANCL Carl Zeiss Jena   Carl Zeiss Jena 0 - 0 Germania Halberstadt    Germania Halberstadt
CANCL Luckenwalde   Luckenwalde 0 - 0 Auerbach    Auerbach
CANCL Bischofswerdaer FV   Bischofswerdaer FV 0 - 0 Viktoria Berlin    Viktoria Berlin
CANCL Chemnitzer FC   Chemnitzer FC 0 - 0 ZFC Meuselwitz    ZFC Meuselwitz
CANCL FSV Optik Rathenow   FSV Optik Rathenow 0 - 0 Lichtenberg    Lichtenberg
CANCL Energie Cottbus   Energie Cottbus 0 - 0 Tennis Borussia    Tennis Borussia
CANCL Chemie Leipzig   Chemie Leipzig 0 - 0 Altglienicke    Altglienicke
Germany - Regionalliga: Nordost Germany - Regionalliga: Nordost
13 มิ.ย.
BFC Dynamo   BFC Dynamo
CANCL
VS
Lokomotive Leipzig    Lokomotive Leipzig
Hertha BSC II   Hertha BSC II
CANCL
VS
Union Fürstenwalde    Union Fürstenwalde
BAK '07   BAK '07
CANCL
VS
Babelsberg    Babelsberg
Carl Zeiss Jena   Carl Zeiss Jena
CANCL
VS
Germania Halberstadt    Germania Halberstadt
Luckenwalde   Luckenwalde
CANCL
VS
Auerbach    Auerbach
Bischofswerdaer FV   Bischofswerdaer FV
CANCL
VS
Viktoria Berlin    Viktoria Berlin
Chemnitzer FC   Chemnitzer FC
CANCL
VS
ZFC Meuselwitz    ZFC Meuselwitz
FSV Optik Rathenow   FSV Optik Rathenow
CANCL
VS
Lichtenberg    Lichtenberg
Energie Cottbus   Energie Cottbus
CANCL
VS
Tennis Borussia    Tennis Borussia
Chemie Leipzig   Chemie Leipzig
CANCL
VS
Altglienicke    Altglienicke
Germany - Oberliga: Mittelrhein Germany - Oberliga: Mittelrhein 13 มิ.ย.
CANCL Borussia Freialdenhoven   Borussia Freialdenhoven 0 - 0 Eilendorf    Eilendorf
CANCL Viktoria Arnoldsweiler   Viktoria Arnoldsweiler 0 - 0 SV Breinig    SV Breinig
CANCL Hürth   Hürth 0 - 0 Wesseling-Urfeld    Wesseling-Urfeld
CANCL Alfter   Alfter 0 - 0 Fortuna Köln II    Fortuna Köln II
CANCL Hennef 05   Hennef 05 0 - 0 BCV Glesch / Paffendorf    BCV Glesch / Paffendorf
CANCL Frechen   Frechen 0 - 0 Siegburger SV    Siegburger SV
CANCL Pesch   Pesch 0 - 0 FC BW Friesdorf    FC BW Friesdorf
CANCL VfL Vichttal   VfL Vichttal 0 - 0 Düren Merzenich    Düren Merzenich
Germany - Oberliga: Mittelrhein Germany - Oberliga: Mittelrhein
13 มิ.ย.
Borussia Freialdenhoven   Borussia Freialdenhoven
CANCL
VS
Eilendorf    Eilendorf
Viktoria Arnoldsweiler   Viktoria Arnoldsweiler
CANCL
VS
SV Breinig    SV Breinig
Hürth   Hürth
CANCL
VS
Wesseling-Urfeld    Wesseling-Urfeld
Alfter   Alfter
CANCL
VS
Fortuna Köln II    Fortuna Köln II
Hennef 05   Hennef 05
CANCL
VS
BCV Glesch / Paffendorf    BCV Glesch / Paffendorf
Frechen   Frechen
CANCL
VS
Siegburger SV    Siegburger SV
Pesch   Pesch
CANCL
VS
FC BW Friesdorf    FC BW Friesdorf
VfL Vichttal   VfL Vichttal
CANCL
VS
Düren Merzenich    Düren Merzenich
โอเบอร์ลีกา โอเบอร์ลีกา 13 มิ.ย.
CANCL Jahn Dinslaken-Hiesfeld   Jahn Dinslaken-Hiesfeld 0 - 0 Monheim    Monheim
CANCL Cronenberger SC   Cronenberger SC 0 - 0 1. FC M'gladbach    1. FC M'gladbach
CANCL Schonnebeck   Schonnebeck 0 - 0 Schwarz-Weiß Essen    Schwarz-Weiß Essen
CANCL SF Niederwenigern   SF Niederwenigern 0 - 0 Meerbusch    Meerbusch
CANCL SC Velbert   SC Velbert 0 - 0 Germania Ratingen    Germania Ratingen
CANCL SF Baumberg   SF Baumberg 0 - 0 Teutonia St.Tönis    Teutonia St.Tönis
CANCL Sterkrade-Nord   Sterkrade-Nord 0 - 0 TVD Velbert    TVD Velbert
CANCL Union Nettetal   Union Nettetal 0 - 0 Kray    Kray
CANCL Dusseldorf-West   Dusseldorf-West 0 - 0 Velbert    Velbert
CANCL Hilden   Hilden 0 - 0 FC Bocholt    FC Bocholt
CANCL FSV Duisburg   FSV Duisburg 0 - 0 TuRU 1880 Düsseldorf    TuRU 1880 Düsseldorf
โอเบอร์ลีกา โอเบอร์ลีกา
13 มิ.ย.
Jahn Dinslaken-Hiesfeld   Jahn Dinslaken-Hiesfeld
CANCL
VS
Monheim    Monheim
Cronenberger SC   Cronenberger SC
CANCL
VS
1. FC M'gladbach    1. FC M'gladbach
Schonnebeck   Schonnebeck
CANCL
VS
Schwarz-Weiß Essen    Schwarz-Weiß Essen
SF Niederwenigern   SF Niederwenigern
CANCL
VS
Meerbusch    Meerbusch
SC Velbert   SC Velbert
CANCL
VS
Germania Ratingen    Germania Ratingen
SF Baumberg   SF Baumberg
CANCL
VS
Teutonia St.Tönis    Teutonia St.Tönis
Sterkrade-Nord   Sterkrade-Nord
CANCL
VS
TVD Velbert    TVD Velbert
Union Nettetal   Union Nettetal
CANCL
VS
Kray    Kray
Dusseldorf-West   Dusseldorf-West
CANCL
VS
Velbert    Velbert
Hilden   Hilden
CANCL
VS
FC Bocholt    FC Bocholt
FSV Duisburg   FSV Duisburg
CANCL
VS
TuRU 1880 Düsseldorf    TuRU 1880 Düsseldorf
Germany - Oberliga: Nordost-Nord Germany - Oberliga: Nordost-Nord 13 มิ.ย.
CANCL Victoria Seelow   Victoria Seelow 0 - 0 Stern    Stern
CANCL Pampow   Pampow 0 - 0 SV Blau-WeiY 90 Berlin    SV Blau-WeiY 90 Berlin
CANCL Hertha Zehlendorf   Hertha Zehlendorf 0 - 0 BSC Süd 05    BSC Süd 05
CANCL Rostocker FC   Rostocker FC 0 - 0 Staaken    Staaken
CANCL Greifswalder FC   Greifswalder FC 0 - 0 CFC Hertha    CFC Hertha
CANCL Tasmania Berlin   Tasmania Berlin 0 - 0 Hansa Rostock II    Hansa Rostock II
CANCL Neustrelitz   Neustrelitz 0 - 0 Lok Stendal    Lok Stendal
CANCL RSV Eintracht   RSV Eintracht 0 - 0 Torgelower SV Greif    Torgelower SV Greif
Germany - Oberliga: Nordost-Nord Germany - Oberliga: Nordost-Nord
13 มิ.ย.
Victoria Seelow   Victoria Seelow
CANCL
VS
Stern    Stern
Pampow   Pampow
CANCL
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin    SV Blau-WeiY 90 Berlin
Hertha Zehlendorf   Hertha Zehlendorf
CANCL
VS
BSC Süd 05    BSC Süd 05
Rostocker FC   Rostocker FC
CANCL
VS
Staaken    Staaken
Greifswalder FC   Greifswalder FC
CANCL
VS
CFC Hertha    CFC Hertha
Tasmania Berlin   Tasmania Berlin
CANCL
VS
Hansa Rostock II    Hansa Rostock II
Neustrelitz   Neustrelitz
CANCL
VS
Lok Stendal    Lok Stendal
RSV Eintracht   RSV Eintracht
CANCL
VS
Torgelower SV Greif    Torgelower SV Greif
Germany - Oberliga: Nordost-Süd Germany - Oberliga: Nordost-Süd 13 มิ.ย.
CANCL Rot-Weiß Erfurt   Rot-Weiß Erfurt 0 - 0 1. FC Merseburg    1. FC Merseburg
CANCL FC Grimma   FC Grimma 0 - 0 Krieschow    Krieschow
CANCL Blau-Weiß Zorbau   Blau-Weiß Zorbau 0 - 0 Carl Zeiss Jena II    Carl Zeiss Jena II
CANCL International Leipzig   International Leipzig 0 - 0 Wacker Nordhausen    Wacker Nordhausen
CANCL Union Sandersdorf   Union Sandersdorf 0 - 0 Eilenburg    Eilenburg
CANCL An der Fahner Höhe   An der Fahner Höhe 0 - 0 Ludwigsfelder FC    Ludwigsfelder FC
CANCL Plauen   Plauen 0 - 0 Martinroda    Martinroda
CANCL Oberlausitz Neugersdorf   Oberlausitz Neugersdorf 0 - 0 VfL Halle    VfL Halle
Germany - Oberliga: Nordost-Süd Germany - Oberliga: Nordost-Süd
13 มิ.ย.
Rot-Weiß Erfurt   Rot-Weiß Erfurt
CANCL
VS
1. FC Merseburg    1. FC Merseburg
FC Grimma   FC Grimma
CANCL
VS
Krieschow    Krieschow
Blau-Weiß Zorbau   Blau-Weiß Zorbau
CANCL
VS
Carl Zeiss Jena II    Carl Zeiss Jena II
International Leipzig   International Leipzig
CANCL
VS
Wacker Nordhausen    Wacker Nordhausen
Union Sandersdorf   Union Sandersdorf
CANCL
VS
Eilenburg    Eilenburg
An der Fahner Höhe   An der Fahner Höhe
CANCL
VS
Ludwigsfelder FC    Ludwigsfelder FC
Plauen   Plauen
CANCL
VS
Martinroda    Martinroda
Oberlausitz Neugersdorf   Oberlausitz Neugersdorf
CANCL
VS
VfL Halle    VfL Halle
Germany - Oberliga: Westfalen Germany - Oberliga: Westfalen 13 มิ.ย.
CANCL TuS Haltern   TuS Haltern 0 - 0 Westfalia Herne    Westfalia Herne
CANCL Gütersloh   Gütersloh 0 - 0 Kaan-Marienborn    Kaan-Marienborn
CANCL Finnentrop / Bamenohl   Finnentrop / Bamenohl 0 - 0 Westfalia Rhynern    Westfalia Rhynern
CANCL Preußen Münster II   Preußen Münster II 0 - 0 Vreden    Vreden
CANCL Wattenscheid 09   Wattenscheid 09 0 - 0 Ennepetal    Ennepetal
CANCL Eintracht Rheine   Eintracht Rheine 0 - 0 Sprockhövel    Sprockhövel
CANCL ASC Dortmund   ASC Dortmund 0 - 0 Holzwickeder SC    Holzwickeder SC
CANCL Paderborn 07 II   Paderborn 07 II 0 - 0 Meinerzhagen    Meinerzhagen
CANCL Schermbeck   Schermbeck 0 - 0 Erndtebrück    Erndtebrück
CANCL Sportfreunde Siegen   Sportfreunde Siegen 0 - 0 Victoria Clarholz    Victoria Clarholz
Germany - Oberliga: Westfalen Germany - Oberliga: Westfalen
13 มิ.ย.
TuS Haltern   TuS Haltern
CANCL
VS
Westfalia Herne    Westfalia Herne
Gütersloh   Gütersloh
CANCL
VS
Kaan-Marienborn    Kaan-Marienborn
Finnentrop / Bamenohl   Finnentrop / Bamenohl
CANCL
VS
Westfalia Rhynern    Westfalia Rhynern
Preußen Münster II   Preußen Münster II
CANCL
VS
Vreden    Vreden
Wattenscheid 09   Wattenscheid 09
CANCL
VS
Ennepetal    Ennepetal
Eintracht Rheine   Eintracht Rheine
CANCL
VS
Sprockhövel    Sprockhövel
ASC Dortmund   ASC Dortmund
CANCL
VS
Holzwickeder SC    Holzwickeder SC
Paderborn 07 II   Paderborn 07 II
CANCL
VS
Meinerzhagen    Meinerzhagen
Schermbeck   Schermbeck
CANCL
VS
Erndtebrück    Erndtebrück
Sportfreunde Siegen   Sportfreunde Siegen
CANCL
VS
Victoria Clarholz    Victoria Clarholz
Belarus - Pershaya Liga Belarus - Pershaya Liga 13 มิ.ย.
19:00 Krumkachy   Krumkachy ? - ? Volna    Volna
21:00 Lida   Lida ? - ? Baranovichi    Baranovichi
23:00 อาร์เซน่อล   อาร์เซน่อล ? - ? Slonim    Slonim
Belarus - Pershaya Liga Belarus - Pershaya Liga
13 มิ.ย.
Krumkachy   Krumkachy
19:00
VS
Volna    Volna
Lida   Lida
21:00
VS
Baranovichi    Baranovichi
อาร์เซน่อล   อาร์เซน่อล
23:00
VS
Slonim    Slonim
Estonia - Meistriliiga Estonia - Meistriliiga 13 มิ.ย.
17:00 Flora   Flora ? - ? Vaprus    Vaprus
Estonia - Meistriliiga Estonia - Meistriliiga
13 มิ.ย.
Flora   Flora
17:00
VS
Vaprus    Vaprus
Finland - Ykkonen Finland - Ykkonen 13 มิ.ย.
19:00 PK-35   PK-35 ? - ? KPV    KPV
22:00 RoPS   RoPS ? - ? TPS    TPS
22:30 JIPPO   JIPPO ? - ? Jaro    Jaro
22:30 MuSa   MuSa ? - ? VPS    VPS
22:30 Gnistan   Gnistan ? - ? MP    MP
Finland - Ykkonen Finland - Ykkonen
13 มิ.ย.
PK-35   PK-35
19:00
VS
KPV    KPV
RoPS   RoPS
22:00
VS
TPS    TPS
JIPPO   JIPPO
22:30
VS
Jaro    Jaro
MuSa   MuSa
22:30
VS
VPS    VPS
Gnistan   Gnistan
22:30
VS
MP    MP
Greece - Football League Greece - Football League 13 มิ.ย.
POSTP Apollon Pontou FC   Apollon Pontou FC ? - ? Triglia FC    Triglia FC
21:00 Almopos   Almopos ? - ? Panserraikos    Panserraikos
21:00 Pierikos   Pierikos ? - ? Pontion Karagiannion    Pontion Karagiannion
21:00 Asteras Vlachioti   Asteras Vlachioti ? - ? Egaleo    Egaleo
21:00 Rodos   Rodos ? - ? Ialysos    Ialysos
21:00 Niki Volos   Niki Volos ? - ? Aspropyrgos Enosis    Aspropyrgos Enosis
21:00 Kalamata   Kalamata ? - ? Kallithea    Kallithea
21:00 Santorini 2020   Santorini 2020 ? - ? Episkopi    Episkopi
Greece - Football League Greece - Football League
13 มิ.ย.
Apollon Pontou FC   Apollon Pontou FC
POSTP
VS
Triglia FC    Triglia FC
Almopos   Almopos
21:00
VS
Panserraikos    Panserraikos
Pierikos   Pierikos
21:00
VS
Pontion Karagiannion    Pontion Karagiannion
Asteras Vlachioti   Asteras Vlachioti
21:00
VS
Egaleo    Egaleo
Rodos   Rodos
21:00
VS
Ialysos    Ialysos
Niki Volos   Niki Volos
21:00
VS
Aspropyrgos Enosis    Aspropyrgos Enosis
Kalamata   Kalamata
21:00
VS
Kallithea    Kallithea
Santorini 2020   Santorini 2020
21:00
VS
Episkopi    Episkopi
Latvia - Virsliga Latvia - Virsliga 13 มิ.ย.
18:00 FC Daugavpils / Progress   FC Daugavpils / Progress ? - ? Valmiera / BSS    Valmiera / BSS
20:00 Riga   Riga ? - ? Noah Jūrmala    Noah Jūrmala
20:30 Spartaks Jūrmala   Spartaks Jūrmala ? - ? Liepāja    Liepāja
23:00 Rīgas FS   Rīgas FS ? - ? Metta / LU    Metta / LU
Latvia - Virsliga Latvia - Virsliga
13 มิ.ย.
FC Daugavpils / Progress   FC Daugavpils / Progress
18:00
VS
Valmiera / BSS    Valmiera / BSS
Riga   Riga
20:00
VS
Noah Jūrmala    Noah Jūrmala
Spartaks Jūrmala   Spartaks Jūrmala
20:30
VS
Liepāja    Liepāja
Rīgas FS   Rīgas FS
23:00
VS
Metta / LU    Metta / LU
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน 13 มิ.ย.
23:00 Sarpsborg 08   Sarpsborg 08 ? - ? Brann    Brann
23:00 Bodø / Glimt   Bodø / Glimt ? - ? Mjøndalen    Mjøndalen
23:00 Lillestrøm   Lillestrøm ? - ? Haugesund    Haugesund
23:00 Strømsgodset   Strømsgodset ? - ? โรเซนบอร์ก บีเค    โรเซนบอร์ก บีเค
01:00 Viking   Viking ? - ? Vålerenga    Vålerenga
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน
13 มิ.ย.
Sarpsborg 08   Sarpsborg 08
23:00
VS
Brann    Brann
Bodø / Glimt   Bodø / Glimt
23:00
VS
Mjøndalen    Mjøndalen
Lillestrøm   Lillestrøm
23:00
VS
Haugesund    Haugesund
Strømsgodset   Strømsgodset
23:00
VS
โรเซนบอร์ก บีเค    โรเซนบอร์ก บีเค
Viking   Viking
01:00
VS
Vålerenga    Vålerenga
Poland - 1. Liga Poland - 1. Liga 13 มิ.ย.
17:40 Widzew Lodz   Widzew Lodz ? - ? Odra Opole    Odra Opole
17:40 Tychy 71   Tychy 71 ? - ? ŁKS Łódź    ŁKS Łódź
17:40 Nieciecza   Nieciecza ? - ? Stomil Olsztyn    Stomil Olsztyn
17:40 Miedź Legnica   Miedź Legnica ? - ? Zagłębie Sosnowiec    Zagłębie Sosnowiec
17:40 Górnik Łęczna   Górnik Łęczna ? - ? Sandecja Nowy Sącz    Sandecja Nowy Sącz
17:40 Puszcza Niepołomice   Puszcza Niepołomice ? - ? Bełchatów    Bełchatów
17:40 Jastrzębie   Jastrzębie ? - ? Resovia Rzeszów    Resovia Rzeszów
17:40 Chrobry Głogów   Chrobry Głogów ? - ? Arka Gdynia    Arka Gdynia
17:40 Radomiak Radom   Radomiak Radom ? - ? Korona Kielce    Korona Kielce
Poland - 1. Liga Poland - 1. Liga
13 มิ.ย.
Widzew Lodz   Widzew Lodz
17:40
VS
Odra Opole    Odra Opole
Tychy 71   Tychy 71
17:40
VS
ŁKS Łódź    ŁKS Łódź
Nieciecza   Nieciecza
17:40
VS
Stomil Olsztyn    Stomil Olsztyn
Miedź Legnica   Miedź Legnica
17:40
VS
Zagłębie Sosnowiec    Zagłębie Sosnowiec
Górnik Łęczna   Górnik Łęczna
17:40
VS
Sandecja Nowy Sącz    Sandecja Nowy Sącz
Puszcza Niepołomice   Puszcza Niepołomice
17:40
VS
Bełchatów    Bełchatów
Jastrzębie   Jastrzębie
17:40
VS
Resovia Rzeszów    Resovia Rzeszów
Chrobry Głogów   Chrobry Głogów
17:40
VS
Arka Gdynia    Arka Gdynia
Radomiak Radom   Radomiak Radom
17:40
VS
Korona Kielce    Korona Kielce
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น 13 มิ.ย.
02:00 ราโย่ บาเยกาโน่   ราโย่ บาเยกาโน่ ? - ? คิโรน่า    คิโรน่า
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
13 มิ.ย.
ราโย่ บาเยกาโน่   ราโย่ บาเยกาโน่
02:00
VS
คิโรน่า    คิโรน่า
Sweden - Superettan Sweden - Superettan 13 มิ.ย.
18:00 Värnamo   Värnamo ? - ? Trelleborg    Trelleborg
Sweden - Superettan Sweden - Superettan
13 มิ.ย.
Värnamo   Värnamo
18:00
VS
Trelleborg    Trelleborg
Sweden - Ettan: North Sweden - Ettan: North 13 มิ.ย.
18:00 Brommapojkarna   Brommapojkarna ? - ? Piteå    Piteå
18:00 Hammarby Talang   Hammarby Talang ? - ? Sandviken    Sandviken
21:00 IFK Luleå   IFK Luleå ? - ? Sylvia    Sylvia
Sweden - Ettan: North Sweden - Ettan: North
13 มิ.ย.
Brommapojkarna   Brommapojkarna
18:00
VS
Piteå    Piteå
Hammarby Talang   Hammarby Talang
18:00
VS
Sandviken    Sandviken
IFK Luleå   IFK Luleå
21:00
VS
Sylvia    Sylvia
Sweden - Ettan: South Sweden - Ettan: South 13 มิ.ย.
00:30 Qviding FIF   Qviding FIF ? - ? Trollhättan    Trollhättan
Sweden - Ettan: South Sweden - Ettan: South
13 มิ.ย.
Qviding FIF   Qviding FIF
00:30
VS
Trollhättan    Trollhättan
Brazil - Serie A Brazil - Serie A 13 มิ.ย.
02:00 ฟลาเมงโก   ฟลาเมงโก ? - ? América Mineiro    América Mineiro
02:00 Atlético Mineiro   Atlético Mineiro ? - ? São Paulo    São Paulo
02:00 Grêmio   Grêmio ? - ? Athletico PR    Athletico PR
06:30 Fortaleza   Fortaleza ? - ? Sport Recife    Sport Recife
06:30 Bahia   Bahia ? - ? Internacional    Internacional
06:30 Bragantino   Bragantino ? - ? Fluminense    Fluminense
06:30 Chapecoense   Chapecoense ? - ? Ceará    Ceará
Brazil - Serie A Brazil - Serie A
13 มิ.ย.
ฟลาเมงโก   ฟลาเมงโก
02:00
VS
América Mineiro    América Mineiro
Atlético Mineiro   Atlético Mineiro
02:00
VS
São Paulo    São Paulo
Grêmio   Grêmio
02:00
VS
Athletico PR    Athletico PR
Fortaleza   Fortaleza
06:30
VS
Sport Recife    Sport Recife
Bahia   Bahia
06:30
VS
Internacional    Internacional
Bragantino   Bragantino
06:30
VS
Fluminense    Fluminense
Chapecoense   Chapecoense
06:30
VS
Ceará    Ceará
Brazil - Serie B Brazil - Serie B 13 มิ.ย.
FT Cruzeiro   Cruzeiro 1 - 1 Goiás    Goiás
02:00 Botafogo   Botafogo ? - ? Remo    Remo
02:00 Avaí   Avaí ? - ? Brusque    Brusque
06:30 Coritiba   Coritiba ? - ? Londrina    Londrina
06:30 Vitória   Vitória ? - ? Operário PR    Operário PR
Brazil - Serie B Brazil - Serie B
13 มิ.ย.
Cruzeiro   Cruzeiro
FT
VS
Goiás    Goiás
Botafogo   Botafogo
02:00
VS
Remo    Remo
Avaí   Avaí
02:00
VS
Brusque    Brusque
Coritiba   Coritiba
06:30
VS
Londrina    Londrina
Vitória   Vitória
06:30
VS
Operário PR    Operário PR
Brazil - Serie C Brazil - Serie C 13 มิ.ย.
21:00 Criciúma   Criciúma ? - ? Ypiranga Erechim    Ypiranga Erechim
21:00 Tombense   Tombense ? - ? Altos    Altos
02:00 Paraná   Paraná ? - ? Figueirense    Figueirense
02:00 Botafogo PB   Botafogo PB ? - ? Volta Redonda    Volta Redonda
Brazil - Serie C Brazil - Serie C
13 มิ.ย.
Criciúma   Criciúma
21:00
VS
Ypiranga Erechim    Ypiranga Erechim
Tombense   Tombense
21:00
VS
Altos    Altos
Paraná   Paraná
02:00
VS
Figueirense    Figueirense
Botafogo PB   Botafogo PB
02:00
VS
Volta Redonda    Volta Redonda
Colombia - Liga BetPlay Colombia - Liga BetPlay 13 มิ.ย.
01:30 Millonarios   Millonarios ? - ? Junior    Junior
Colombia - Liga BetPlay Colombia - Liga BetPlay
13 มิ.ย.
Millonarios   Millonarios
01:30
VS
Junior    Junior
Uruguay - Primera Division Uruguay - Primera Division 13 มิ.ย.
22:30 Deportivo Maldonado   Deportivo Maldonado ? - ? Cerro Largo    Cerro Largo
01:30 Nacional   Nacional ? - ? Fénix    Fénix
Uruguay - Primera Division Uruguay - Primera Division
13 มิ.ย.
Deportivo Maldonado   Deportivo Maldonado
22:30
VS
Cerro Largo    Cerro Largo
Nacional   Nacional
01:30
VS
Fénix    Fénix
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก 13 มิ.ย.
FT Rio Grande Valley   Rio Grande Valley 1 - 0 Real Monarchs    Real Monarchs
FT OKC Energy   OKC Energy 1 - 2 Birmingham Legion    Birmingham Legion
FT El Paso Locomotive   El Paso Locomotive 1 - 1 Colorado Springs    Colorado Springs
FT New Mexico United   New Mexico United 0 - 0 Austin Bold    Austin Bold
FT Orange County   Orange County 1 - 0 Oakland Roots    Oakland Roots
FT Phoenix Rising   Phoenix Rising 3 - 0 Tacoma Defiance    Tacoma Defiance
FT San Diego Loyal   San Diego Loyal 2 - 1 LA Galaxy II    LA Galaxy II
06:00 Charlotte Independence   Charlotte Independence ? - ? Hartford Athletic    Hartford Athletic
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
13 มิ.ย.
Rio Grande Valley   Rio Grande Valley
FT
VS
Real Monarchs    Real Monarchs
OKC Energy   OKC Energy
FT
VS
Birmingham Legion    Birmingham Legion
El Paso Locomotive   El Paso Locomotive
FT
VS
Colorado Springs    Colorado Springs
New Mexico United   New Mexico United
FT
VS
Austin Bold    Austin Bold
Orange County   Orange County
FT
VS
Oakland Roots    Oakland Roots
Phoenix Rising   Phoenix Rising
FT
VS
Tacoma Defiance    Tacoma Defiance
San Diego Loyal   San Diego Loyal
FT
VS
LA Galaxy II    LA Galaxy II
Charlotte Independence   Charlotte Independence
06:00
VS
Hartford Athletic    Hartford Athletic
Algeria - Ligue 1 Algeria - Ligue 1 13 มิ.ย.
23:00 Olympique Médéa   Olympique Médéa ? - ? NC Magra    NC Magra
23:00 JSM Skikda   JSM Skikda ? - ? Tlemcen    Tlemcen
23:45 MC Alger   MC Alger ? - ? JS Saoura    JS Saoura
01:00 JS Kabylie   JS Kabylie ? - ? US Biskra    US Biskra
Algeria - Ligue 1 Algeria - Ligue 1
13 มิ.ย.
Olympique Médéa   Olympique Médéa
23:00
VS
NC Magra    NC Magra
JSM Skikda   JSM Skikda
23:00
VS
Tlemcen    Tlemcen
MC Alger   MC Alger
23:45
VS
JS Saoura    JS Saoura
JS Kabylie   JS Kabylie
01:00
VS
US Biskra    US Biskra
Angola - Girabola Angola - Girabola 13 มิ.ย.
21:00 Wiliete   Wiliete ? - ? Ferroviário do Huambo    Ferroviário do Huambo
21:00 Santa Rita   Santa Rita ? - ? Desportivo Huíla    Desportivo Huíla
Angola - Girabola Angola - Girabola
13 มิ.ย.
Wiliete   Wiliete
21:00
VS
Ferroviário do Huambo    Ferroviário do Huambo
Santa Rita   Santa Rita
21:00
VS
Desportivo Huíla    Desportivo Huíla
Congo - Super Ligue Congo - Super Ligue 13 มิ.ย.
20:30 Maniema Union   Maniema Union ? - ? RCK    RCK
20:30 Dauphins Noirs   Dauphins Noirs ? - ? AC Rangers    AC Rangers
POSTP Maniema Union   Maniema Union ? - ? Motema Pembe    Motema Pembe
Congo - Super Ligue Congo - Super Ligue
13 มิ.ย.
Maniema Union   Maniema Union
20:30
VS
RCK    RCK
Dauphins Noirs   Dauphins Noirs
20:30
VS
AC Rangers    AC Rangers
Maniema Union   Maniema Union
POSTP
VS
Motema Pembe    Motema Pembe
Côte d'Ivoire - Ligue 1 Côte d'Ivoire - Ligue 1 13 มิ.ย.
22:30 AFAD   AFAD ? - ? SOA    SOA
01:00 San-Pedro   San-Pedro ? - ? ASEC Mimosas    ASEC Mimosas
Côte d'Ivoire - Ligue 1 Côte d'Ivoire - Ligue 1
13 มิ.ย.
AFAD   AFAD
22:30
VS
SOA    SOA
San-Pedro   San-Pedro
01:00
VS
ASEC Mimosas    ASEC Mimosas
Ghana - Premier League Ghana - Premier League 13 มิ.ย.
22:00 WAFA   WAFA ? - ? Dreams    Dreams
22:00 King Faisal   King Faisal ? - ? Great Olympics    Great Olympics
22:00 Ashanti Gold   Ashanti Gold ? - ? Ebusua Dwarfs    Ebusua Dwarfs
22:00 Aduana Stars   Aduana Stars ? - ? Liberty Professionals    Liberty Professionals
22:00 Bechem United   Bechem United ? - ? Berekum Chelsea    Berekum Chelsea
22:00 Karela   Karela ? - ? Wa All Stars    Wa All Stars
POSTP Hearts of Oak   Hearts of Oak ? - ? Medeama    Medeama
Ghana - Premier League Ghana - Premier League
13 มิ.ย.
WAFA   WAFA
22:00
VS
Dreams    Dreams
King Faisal   King Faisal
22:00
VS
Great Olympics    Great Olympics
Ashanti Gold   Ashanti Gold
22:00
VS
Ebusua Dwarfs    Ebusua Dwarfs
Aduana Stars   Aduana Stars
22:00
VS
Liberty Professionals    Liberty Professionals
Bechem United   Bechem United
22:00
VS
Berekum Chelsea    Berekum Chelsea
Karela   Karela
22:00
VS
Wa All Stars    Wa All Stars
Hearts of Oak   Hearts of Oak
POSTP
VS
Medeama    Medeama
Grenada - Premier Division 13 มิ.ย.
POSTP Hurricanes   Hurricanes ? - ? Mt. Rich    Mt. Rich
POSTP Chantimelle   Chantimelle ? - ? St. John's    St. John's
05:15 SAB Spartans   SAB Spartans ? - ? ควีนส์พาร์กเรนเจอส์    ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
Grenada - Premier Division
13 มิ.ย.
Hurricanes   Hurricanes
POSTP
VS
Mt. Rich    Mt. Rich
Chantimelle   Chantimelle
POSTP
VS
St. John's    St. John's
SAB Spartans   SAB Spartans
05:15
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์    ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
Guinea - Ligue 1 Guinea - Ligue 1 13 มิ.ย.
05:00 CI Kamsar   CI Kamsar ? - ? Santoba    Santoba
Guinea - Ligue 1 Guinea - Ligue 1
13 มิ.ย.
CI Kamsar   CI Kamsar
05:00
VS
Santoba    Santoba
Kenya - Premier League Kenya - Premier League 13 มิ.ย.
CANCL Tusker   Tusker 0 - 0 Zoo Kericho    Zoo Kericho
Kenya - Premier League Kenya - Premier League
13 มิ.ย.
Tusker   Tusker
CANCL
VS
Zoo Kericho    Zoo Kericho
Libya - Premier League 13 มิ.ย.
21:30 Al Hilal   Al Hilal ? - ? Al Ta'awon    Al Ta'awon
21:30 Ngom Egdabya   Ngom Egdabya ? - ? Al Sadaqa    Al Sadaqa
22:00 Alittihad Misurata   Alittihad Misurata ? - ? Al-Madina    Al-Madina
22:00 Al-Ittihad   Al-Ittihad ? - ? Rafeeq    Rafeeq
Libya - Premier League
13 มิ.ย.
Al Hilal   Al Hilal
21:30
VS
Al Ta'awon    Al Ta'awon
Ngom Egdabya   Ngom Egdabya
21:30
VS
Al Sadaqa    Al Sadaqa
Alittihad Misurata   Alittihad Misurata
22:00
VS
Al-Madina    Al-Madina
Al-Ittihad   Al-Ittihad
22:00
VS
Rafeeq    Rafeeq
Morocco - Botola Pro Morocco - Botola Pro 13 มิ.ย.
01:15 Hassania Agadir   Hassania Agadir ? - ? Wydad Casablanca    Wydad Casablanca
03:30 Raja Casablanca   Raja Casablanca ? - ? RSB Berkane    RSB Berkane
Morocco - Botola Pro Morocco - Botola Pro
13 มิ.ย.
Hassania Agadir   Hassania Agadir
01:15
VS
Wydad Casablanca    Wydad Casablanca
Raja Casablanca   Raja Casablanca
03:30
VS
RSB Berkane    RSB Berkane
Senegal - Ligue 1 Senegal - Ligue 1 13 มิ.ย.
00:00 Diambars   Diambars ? - ? ASEC Ndiambour    ASEC Ndiambour
00:00 Mbour Petite Côte   Mbour Petite Côte ? - ? Stade de Mbour    Stade de Mbour
00:00 Douanes   Douanes ? - ? Teungueth    Teungueth
00:00 Jaraaf   Jaraaf ? - ? Gorée    Gorée
00:00 Casa Sport   Casa Sport ? - ? Dakar SC    Dakar SC
POSTP CNEPS Excellence   CNEPS Excellence ? - ? Pikine    Pikine
Senegal - Ligue 1 Senegal - Ligue 1
13 มิ.ย.
Diambars   Diambars
00:00
VS
ASEC Ndiambour    ASEC Ndiambour
Mbour Petite Côte   Mbour Petite Côte
00:00
VS
Stade de Mbour    Stade de Mbour
Douanes   Douanes
00:00
VS
Teungueth    Teungueth
Jaraaf   Jaraaf
00:00
VS
Gorée    Gorée
Casa Sport   Casa Sport
00:00
VS
Dakar SC    Dakar SC
CNEPS Excellence   CNEPS Excellence
POSTP
VS
Pikine    Pikine
Sudan - Sudan Premier League Sudan - Sudan Premier League 13 มิ.ย.
05:00 Al Ahli Khartoum   Al Ahli Khartoum ? - ? Tuti    Tuti
05:00 Al Shorta   Al Shorta ? - ? Al Ahly Shendi    Al Ahly Shendi
05:00 Al Khartoum   Al Khartoum ? - ? Al Hilal Port Sudan    Al Hilal Port Sudan
Sudan - Sudan Premier League Sudan - Sudan Premier League
13 มิ.ย.
Al Ahli Khartoum   Al Ahli Khartoum
05:00
VS
Tuti    Tuti
Al Shorta   Al Shorta
05:00
VS
Al Ahly Shendi    Al Ahly Shendi
Al Khartoum   Al Khartoum
05:00
VS
Al Hilal Port Sudan    Al Hilal Port Sudan
Zambia - Super League Zambia - Super League 13 มิ.ย.
18:00 Forest Rangers   Forest Rangers ? - ? Indeni    Indeni
20:00 ZESCO United   ZESCO United ? - ? NAPSA Stars    NAPSA Stars
Zambia - Super League Zambia - Super League
13 มิ.ย.
Forest Rangers   Forest Rangers
18:00
VS
Indeni    Indeni
ZESCO United   ZESCO United
20:00
VS
NAPSA Stars    NAPSA Stars
Hong Kong - First Division Hong Kong - First Division 13 มิ.ย.
7' Dreams Metro Gallery   Dreams Metro Gallery 0 - 0 Eastern District    Eastern District
14:30 Citizen AA   Citizen AA ? - ? Wofoo Tai Po    Wofoo Tai Po
14:30 Central & Western   Central & Western ? - ? Wong Tai Sin    Wong Tai Sin
14:30 Wing Yee   Wing Yee ? - ? North District    North District
14:30 Yuen Long   Yuen Long ? - ? South China    South China
14:30 Hoi King   Hoi King ? - ? Sham Shui Po    Sham Shui Po
15:45 Hong Kong FC   Hong Kong FC ? - ? Shatin    Shatin
Hong Kong - First Division Hong Kong - First Division
13 มิ.ย.
Dreams Metro Gallery   Dreams Metro Gallery
7'
VS
Eastern District    Eastern District
Citizen AA   Citizen AA
14:30
VS
Wofoo Tai Po    Wofoo Tai Po
Central & Western   Central & Western
14:30
VS
Wong Tai Sin    Wong Tai Sin
Wing Yee   Wing Yee
14:30
VS
North District    North District
Yuen Long   Yuen Long
14:30
VS
South China    South China
Hoi King   Hoi King
14:30
VS
Sham Shui Po    Sham Shui Po
Hong Kong FC   Hong Kong FC
15:45
VS
Shatin    Shatin
Korea Republic - National League Korea Republic - National League 13 มิ.ย.
14:00 Gyeongju HNP   Gyeongju HNP ? - ? Cheongju    Cheongju
15:00 Gimhae City   Gimhae City ? - ? Pyeongtaek Citizen    Pyeongtaek Citizen
15:00 Busan Transportation   Busan Transportation ? - ? Cheonan City    Cheonan City
17:00 Daejeon Korail   Daejeon Korail ? - ? Gangneung City    Gangneung City
Korea Republic - National League Korea Republic - National League
13 มิ.ย.
Gyeongju HNP   Gyeongju HNP
14:00
VS
Cheongju    Cheongju
Gimhae City   Gimhae City
15:00
VS
Pyeongtaek Citizen    Pyeongtaek Citizen
Busan Transportation   Busan Transportation
15:00
VS
Cheonan City    Cheonan City
Daejeon Korail   Daejeon Korail
17:00
VS
Gangneung City    Gangneung City
โคปาอเมริกา โคปาอเมริกา 13 มิ.ย.
04:00 บราซิล   บราซิล ? - ? เวเนซุเอลา    เวเนซุเอลา
โคปาอเมริกา โคปาอเมริกา
13 มิ.ย.
บราซิล   บราซิล
04:00
VS
เวเนซุเอลา    เวเนซุเอลา
Czech Republic - 3. Liga CFL Czech Republic - 3. Liga CFL 13 มิ.ย.
CANCL Hradec Kralove II   Hradec Kralove II 0 - 0 Slovan Liberec II    Slovan Liberec II
CANCL Chlumec nad Cidlinou   Chlumec nad Cidlinou 0 - 0 Slovan Velvary    Slovan Velvary
CANCL Slavia Praha II   Slavia Praha II 0 - 0 Písek    Písek
CANCL Rakovnik   Rakovnik 0 - 0 Sparta Praha II    Sparta Praha II
CANCL Admira Praha   Admira Praha 0 - 0 Povltava FA    Povltava FA
CANCL Viktoria Plzen II   Viktoria Plzen II 0 - 0 Baník Sokolov    Baník Sokolov
Czech Republic - 3. Liga CFL Czech Republic - 3. Liga CFL
13 มิ.ย.
Hradec Kralove II   Hradec Kralove II
CANCL
VS
Slovan Liberec II    Slovan Liberec II
Chlumec nad Cidlinou   Chlumec nad Cidlinou
CANCL
VS
Slovan Velvary    Slovan Velvary
Slavia Praha II   Slavia Praha II
CANCL
VS
Písek    Písek
Rakovnik   Rakovnik
CANCL
VS
Sparta Praha II    Sparta Praha II
Admira Praha   Admira Praha
CANCL
VS
Povltava FA    Povltava FA
Viktoria Plzen II   Viktoria Plzen II
CANCL
VS
Baník Sokolov    Baník Sokolov
Czech Republic - 3. Liga MSFL Czech Republic - 3. Liga MSFL 13 มิ.ย.
CANCL Slovan Rosice   Slovan Rosice 0 - 0 Vyškov    Vyškov
CANCL Uničov   Uničov 0 - 0 Slovácko II    Slovácko II
CANCL Odra Petrkovice   Odra Petrkovice 0 - 0 Hanácká    Hanácká
CANCL Banik Ostrava II   Banik Ostrava II 0 - 0 Velké Meziříčí    Velké Meziříčí
CANCL Uherský Brod   Uherský Brod 0 - 0 Dolní Benešov    Dolní Benešov
CANCL Znojmo   Znojmo 0 - 0 Hlučín    Hlučín
CANCL Viktoria Otrokovice   Viktoria Otrokovice 0 - 0 Sigma Olomouc II    Sigma Olomouc II
CANCL Zlín II   Zlín II 0 - 0 Vrchovina    Vrchovina
CANCL Frýdek-Místek   Frýdek-Místek 0 - 0 Vysočina Jihlava II    Vysočina Jihlava II
Czech Republic - 3. Liga MSFL Czech Republic - 3. Liga MSFL
13 มิ.ย.
Slovan Rosice   Slovan Rosice
CANCL
VS
Vyškov    Vyškov
Uničov   Uničov
CANCL
VS
Slovácko II    Slovácko II
Odra Petrkovice   Odra Petrkovice
CANCL
VS
Hanácká    Hanácká
Banik Ostrava II   Banik Ostrava II
CANCL
VS
Velké Meziříčí    Velké Meziříčí
Uherský Brod   Uherský Brod
CANCL
VS
Dolní Benešov    Dolní Benešov
Znojmo   Znojmo
CANCL
VS
Hlučín    Hlučín
Viktoria Otrokovice   Viktoria Otrokovice
CANCL
VS
Sigma Olomouc II    Sigma Olomouc II
Zlín II   Zlín II
CANCL
VS
Vrchovina    Vrchovina
Frýdek-Místek   Frýdek-Místek
CANCL
VS
Vysočina Jihlava II    Vysočina Jihlava II
Czech Republic - 4. Liga Division C Czech Republic - 4. Liga Division C 13 มิ.ย.
CANCL Kolín   Kolín 0 - 0 Náchod    Náchod
Czech Republic - 4. Liga Division C Czech Republic - 4. Liga Division C
13 มิ.ย.
Kolín   Kolín
CANCL
VS
Náchod    Náchod
Czech Republic - 4. Liga Division E Czech Republic - 4. Liga Division E 13 มิ.ย.
CANCL Hranice   Hranice 0 - 0 Skaštice    Skaštice
CANCL Nove Sady   Nove Sady 0 - 0 Strani    Strani
CANCL HFK Olomouc   HFK Olomouc 0 - 0 Kozlovice    Kozlovice
CANCL Šumperk   Šumperk 0 - 0 Valašské Meziříčí    Valašské Meziříčí
CANCL Tatran Všechovice   Tatran Všechovice 0 - 0 Bzenec    Bzenec
CANCL FC Vsetin   FC Vsetin 0 - 0 Brumov    Brumov
CANCL Slavičín   Slavičín 0 - 0 Viktorie Přerov    Viktorie Přerov
Czech Republic - 4. Liga Division E Czech Republic - 4. Liga Division E
13 มิ.ย.
Hranice   Hranice
CANCL
VS
Skaštice    Skaštice
Nove Sady   Nove Sady
CANCL
VS
Strani    Strani
HFK Olomouc   HFK Olomouc
CANCL
VS
Kozlovice    Kozlovice
Šumperk   Šumperk
CANCL
VS
Valašské Meziříčí    Valašské Meziříčí
Tatran Všechovice   Tatran Všechovice
CANCL
VS
Bzenec    Bzenec
FC Vsetin   FC Vsetin
CANCL
VS
Brumov    Brumov
Slavičín   Slavičín
CANCL
VS
Viktorie Přerov    Viktorie Přerov
Czech Republic - 4. Liga Division D Czech Republic - 4. Liga Division D 13 มิ.ย.
CANCL Ždírec nad Doubravou   Ždírec nad Doubravou 0 - 0 Žďár nad Sázavou    Žďár nad Sázavou
CANCL Velka Bites   Velka Bites 0 - 0 Hodonín-Šardice    Hodonín-Šardice
CANCL Sokol Tasovice   Sokol Tasovice 0 - 0 Humpolec    Humpolec
CANCL Slavoj Polná   Slavoj Polná 0 - 0 Start Brno    Start Brno
CANCL Sokol Lanžho   Sokol Lanžho 0 - 0 Bystřice nad Pernštejnem    Bystřice nad Pernštejnem
CANCL Havlickuv Brod   Havlickuv Brod 0 - 0 Zbrojovka Brno II    Zbrojovka Brno II
CANCL Břeclav   Břeclav 0 - 0 Stara Rise    Stara Rise
Czech Republic - 4. Liga Division D Czech Republic - 4. Liga Division D
13 มิ.ย.
Ždírec nad Doubravou   Ždírec nad Doubravou
CANCL
VS
Žďár nad Sázavou    Žďár nad Sázavou
Velka Bites   Velka Bites
CANCL
VS
Hodonín-Šardice    Hodonín-Šardice
Sokol Tasovice   Sokol Tasovice
CANCL
VS
Humpolec    Humpolec
Slavoj Polná   Slavoj Polná
CANCL
VS
Start Brno    Start Brno
Sokol Lanžho   Sokol Lanžho
CANCL
VS
Bystřice nad Pernštejnem    Bystřice nad Pernštejnem
Havlickuv Brod   Havlickuv Brod
CANCL
VS
Zbrojovka Brno II    Zbrojovka Brno II
Břeclav   Břeclav
CANCL
VS
Stara Rise    Stara Rise
Finland - Kakkonen Finland - Kakkonen 13 มิ.ย.
17:00 OLS   OLS ? - ? Kemi City    Kemi City
21:00 PKKU   PKKU ? - ? PEPO    PEPO
22:30 GBK   GBK ? - ? VIFK    VIFK
22:30 OTP   OTP ? - ? SJK Akatemia    SJK Akatemia
22:30 Ilves II   Ilves II ? - ? SalPa    SalPa
22:30 Honka Akatemia   Honka Akatemia ? - ? Jazz    Jazz
22:30 GrIFK   GrIFK ? - ? I-Kissat    I-Kissat
22:30 KäPa   KäPa ? - ? JäPS    JäPS
22:30 Atlantis   Atlantis ? - ? PeKa    PeKa
22:30 NJS   NJS ? - ? Reipas    Reipas
Finland - Kakkonen Finland - Kakkonen
13 มิ.ย.
OLS   OLS
17:00
VS
Kemi City    Kemi City
PKKU   PKKU
21:00
VS
PEPO    PEPO
GBK   GBK
22:30
VS
VIFK    VIFK
OTP   OTP
22:30
VS
SJK Akatemia    SJK Akatemia
Ilves II   Ilves II
22:30
VS
SalPa    SalPa
Honka Akatemia   Honka Akatemia
22:30
VS
Jazz    Jazz
GrIFK   GrIFK
22:30
VS
I-Kissat    I-Kissat
KäPa   KäPa
22:30
VS
JäPS    JäPS
Atlantis   Atlantis
22:30
VS
PeKa    PeKa
NJS   NJS
22:30
VS
Reipas    Reipas
Greece - Gamma Ethniki Group 7 Greece - Gamma Ethniki Group 7 13 มิ.ย.
21:00 Foinikas N. Epidavrou   Foinikas N. Epidavrou ? - ? Kifisia    Kifisia
21:00 Molaikos   Molaikos ? - ? Koronida Koiladas    Koronida Koiladas
21:00 Aris Skalas   Aris Skalas ? - ? Ermis Meligous    Ermis Meligous
21:00 Agios Ierotheos   Agios Ierotheos ? - ? Pangytheatikos    Pangytheatikos
21:00 Ermionidas-Ermis   Ermionidas-Ermis ? - ? Panarkadikos    Panarkadikos
21:00 PAO Rouf   PAO Rouf ? - ? Atromitos Chiliomodi    Atromitos Chiliomodi
Greece - Gamma Ethniki Group 7 Greece - Gamma Ethniki Group 7
13 มิ.ย.
Foinikas N. Epidavrou   Foinikas N. Epidavrou
21:00
VS
Kifisia    Kifisia
Molaikos   Molaikos
21:00
VS
Koronida Koiladas    Koronida Koiladas
Aris Skalas   Aris Skalas
21:00
VS
Ermis Meligous    Ermis Meligous
Agios Ierotheos   Agios Ierotheos
21:00
VS
Pangytheatikos    Pangytheatikos
Ermionidas-Ermis   Ermionidas-Ermis
21:00
VS
Panarkadikos    Panarkadikos
PAO Rouf   PAO Rouf
21:00
VS
Atromitos Chiliomodi    Atromitos Chiliomodi
Italy - Serie D: Girone A Italy - Serie D: Girone A 13 มิ.ย.
21:00 Caronnese   Caronnese ? - ? Castellanzese    Castellanzese
21:00 Casale   Casale ? - ? Sanremo    Sanremo
21:00 Città di Varese   Città di Varese ? - ? Bra    Bra
21:00 Folgore Caratese   Folgore Caratese ? - ? Lavagnese    Lavagnese
21:00 Fossano   Fossano ? - ? Arconatese    Arconatese
21:00 Pro Imperia   Pro Imperia ? - ? Gozzano    Gozzano
21:00 PDHAE   PDHAE ? - ? Borgosesia    Borgosesia
21:00 Sestri Levante   Sestri Levante ? - ? Saluzzo    Saluzzo
21:00 Vado   Vado ? - ? Legnano    Legnano
Italy - Serie D: Girone A Italy - Serie D: Girone A
13 มิ.ย.
Caronnese   Caronnese
21:00
VS
Castellanzese    Castellanzese
Casale   Casale
21:00
VS
Sanremo    Sanremo
Città di Varese   Città di Varese
21:00
VS
Bra    Bra
Folgore Caratese   Folgore Caratese
21:00
VS
Lavagnese    Lavagnese
Fossano   Fossano
21:00
VS
Arconatese    Arconatese
Pro Imperia   Pro Imperia
21:00
VS
Gozzano    Gozzano
PDHAE   PDHAE
21:00
VS
Borgosesia    Borgosesia
Sestri Levante   Sestri Levante
21:00
VS
Saluzzo    Saluzzo
Vado   Vado
21:00
VS
Legnano    Legnano
Italy - Serie D: Girone B Italy - Serie D: Girone B 13 มิ.ย.
21:00 Breno   Breno ? - ? Virtus Ciserano Bergamo    Virtus Ciserano Bergamo
21:00 Desenzano Calvina   Desenzano Calvina ? - ? Nibionnoggiono    Nibionnoggiono
21:00 Caravaggio   Caravaggio ? - ? Scanzorosciate    Scanzorosciate
21:00 Crema   Crema ? - ? Sona    Sona
21:00 Real Calepina   Real Calepina ? - ? Casatese    Casatese
21:00 Tritium   Tritium ? - ? Cavenago Fanfulla    Cavenago Fanfulla
21:00 Villa d'Almè   Villa d'Almè ? - ? Brusaporto    Brusaporto
21:00 Vis Nova Giussano   Vis Nova Giussano ? - ? Pontisola    Pontisola
21:00 Seregno   Seregno ? - ? Adrense    Adrense
Italy - Serie D: Girone B Italy - Serie D: Girone B
13 มิ.ย.
Breno   Breno
21:00
VS
Virtus Ciserano Bergamo    Virtus Ciserano Bergamo
Desenzano Calvina   Desenzano Calvina
21:00
VS
Nibionnoggiono    Nibionnoggiono
Caravaggio   Caravaggio
21:00
VS
Scanzorosciate    Scanzorosciate
Crema   Crema
21:00
VS
Sona    Sona
Real Calepina   Real Calepina
21:00
VS
Casatese    Casatese
Tritium   Tritium
21:00
VS
Cavenago Fanfulla    Cavenago Fanfulla
Villa d'Almè   Villa d'Almè
21:00
VS
Brusaporto    Brusaporto
Vis Nova Giussano   Vis Nova Giussano
21:00
VS
Pontisola    Pontisola
Seregno   Seregno
21:00
VS
Adrense    Adrense
Italy - Serie D: Girone C Italy - Serie D: Girone C 13 มิ.ย.
21:00 Adriese   Adriese ? - ? Mestre    Mestre
21:00 Ambrosiana   Ambrosiana ? - ? Union ArzignanoChiampo    Union ArzignanoChiampo
21:00 Caldiero Terme   Caldiero Terme ? - ? Montebelluna    Montebelluna
21:00 Campodarsego   Campodarsego ? - ? Union Feltre    Union Feltre
21:00 Cartigliano   Cartigliano ? - ? Clodiense    Clodiense
21:00 Chions   Chions ? - ? Trento Calcio 1921    Trento Calcio 1921
21:00 Delta Calcio Rovigo   Delta Calcio Rovigo ? - ? Este    Este
21:00 Manzanese   Manzanese ? - ? Luparense    Luparense
21:00 Virtus Bolzano   Virtus Bolzano ? - ? Union S. Giorgio-Sedico    Union S. Giorgio-Sedico
Italy - Serie D: Girone C Italy - Serie D: Girone C
13 มิ.ย.
Adriese   Adriese
21:00
VS
Mestre    Mestre
Ambrosiana   Ambrosiana
21:00
VS
Union ArzignanoChiampo    Union ArzignanoChiampo
Caldiero Terme   Caldiero Terme
21:00
VS
Montebelluna    Montebelluna
Campodarsego   Campodarsego
21:00
VS
Union Feltre    Union Feltre
Cartigliano   Cartigliano
21:00
VS
Clodiense    Clodiense
Chions   Chions
21:00
VS
Trento Calcio 1921    Trento Calcio 1921
Delta Calcio Rovigo   Delta Calcio Rovigo
21:00
VS
Este    Este
Manzanese   Manzanese
21:00
VS
Luparense    Luparense
Virtus Bolzano   Virtus Bolzano
21:00
VS
Union S. Giorgio-Sedico    Union S. Giorgio-Sedico
Italy - Serie D: Girone D Italy - Serie D: Girone D 13 มิ.ย.
21:00 Bagnolese   Bagnolese ? - ? Marignanese    Marignanese
21:00 Ghivizzano Borgo Mozzano   Ghivizzano Borgo Mozzano ? - ? Progresso    Progresso
21:00 Lentigione   Lentigione ? - ? Fiorenzuola    Fiorenzuola
21:00 Mezzolara   Mezzolara ? - ? Aglianese    Aglianese
21:00 Prato   Prato ? - ? Forlì    Forlì
21:00 Pro Livorno   Pro Livorno ? - ? Seravezza    Seravezza
21:00 Real Forte Querceta   Real Forte Querceta ? - ? Sammaurese    Sammaurese
21:00 Rimini   Rimini ? - ? Correggese    Correggese
21:00 Sasso Marconi Zola   Sasso Marconi Zola ? - ? Corticella    Corticella
Italy - Serie D: Girone D Italy - Serie D: Girone D
13 มิ.ย.
Bagnolese   Bagnolese
21:00
VS
Marignanese    Marignanese
Ghivizzano Borgo Mozzano   Ghivizzano Borgo Mozzano
21:00
VS
Progresso    Progresso
Lentigione   Lentigione
21:00
VS
Fiorenzuola    Fiorenzuola
Mezzolara   Mezzolara
21:00
VS
Aglianese    Aglianese
Prato   Prato
21:00
VS
Forlì    Forlì
Pro Livorno   Pro Livorno
21:00
VS
Seravezza    Seravezza
Real Forte Querceta   Real Forte Querceta
21:00
VS
Sammaurese    Sammaurese
Rimini   Rimini
21:00
VS
Correggese    Correggese
Sasso Marconi Zola   Sasso Marconi Zola
21:00
VS
Corticella    Corticella
Italy - Serie D: Girone E Italy - Serie D: Girone E 13 มิ.ย.
21:00 Scandicci   Scandicci ? - ? Lornano Badesse    Lornano Badesse
21:00 Flaminia   Flaminia ? - ? Foligno    Foligno
21:00 Cannara   Cannara ? - ? San Donato Tavarnelle    San Donato Tavarnelle
21:00 Grassina   Grassina ? - ? Sporting Trestina    Sporting Trestina
21:00 Montespaccato   Montespaccato ? - ? Gavorrano    Gavorrano
21:00 Ostia Mare Lidocalcio   Ostia Mare Lidocalcio ? - ? Pianese    Pianese
21:00 Sangiovannese   Sangiovannese ? - ? Montevarchi Calcio    Montevarchi Calcio
21:00 Robur Siena   Robur Siena ? - ? Sinalunghese    Sinalunghese
21:00 Tiferno Lerchi   Tiferno Lerchi ? - ? Trastevere    Trastevere
Italy - Serie D: Girone E Italy - Serie D: Girone E
13 มิ.ย.
Scandicci   Scandicci
21:00
VS
Lornano Badesse    Lornano Badesse
Flaminia   Flaminia
21:00
VS
Foligno    Foligno
Cannara   Cannara
21:00
VS
San Donato Tavarnelle    San Donato Tavarnelle
Grassina   Grassina
21:00
VS
Sporting Trestina    Sporting Trestina
Montespaccato   Montespaccato
21:00
VS
Gavorrano    Gavorrano
Ostia Mare Lidocalcio   Ostia Mare Lidocalcio
21:00
VS
Pianese    Pianese
Sangiovannese   Sangiovannese
21:00
VS
Montevarchi Calcio    Montevarchi Calcio
Robur Siena   Robur Siena
21:00
VS
Sinalunghese    Sinalunghese
Tiferno Lerchi   Tiferno Lerchi
21:00
VS
Trastevere    Trastevere
Italy - Serie D: Girone F Italy - Serie D: Girone F 13 มิ.ย.
21:00 Porto Sant'Elpidio   Porto Sant'Elpidio ? - ? Castelnuovo Vomano    Castelnuovo Vomano
21:00 Atletico   Atletico ? - ? Montegiorgio    Montegiorgio
21:00 CynthiAlbalonga   CynthiAlbalonga ? - ? Vastogirardi    Vastogirardi
21:00 Olympia Agnonese   Olympia Agnonese ? - ? Aprilia    Aprilia
21:00 Pineto   Pineto ? - ? Castelfidardo Calcio    Castelfidardo Calcio
21:00 Giulianova   Giulianova ? - ? Matese    Matese
21:00 Recanatese   Recanatese ? - ? San Nicolò    San Nicolò
21:00 FC Rieti   FC Rieti ? - ? Campobasso    Campobasso
21:00 Tolentino   Tolentino ? - ? Vastese    Vastese
Italy - Serie D: Girone F Italy - Serie D: Girone F
13 มิ.ย.
Porto Sant'Elpidio   Porto Sant'Elpidio
21:00
VS
Castelnuovo Vomano    Castelnuovo Vomano
Atletico   Atletico
21:00
VS
Montegiorgio    Montegiorgio
CynthiAlbalonga   CynthiAlbalonga
21:00
VS
Vastogirardi    Vastogirardi
Olympia Agnonese   Olympia Agnonese
21:00
VS
Aprilia    Aprilia
Pineto   Pineto
21:00
VS
Castelfidardo Calcio    Castelfidardo Calcio
Giulianova   Giulianova
21:00
VS
Matese    Matese
Recanatese   Recanatese
21:00
VS
San Nicolò    San Nicolò
FC Rieti   FC Rieti
21:00
VS
Campobasso    Campobasso
Tolentino   Tolentino
21:00
VS
Vastese    Vastese
Italy - Serie D: Girone G Italy - Serie D: Girone G 13 มิ.ย.
21:00 Afragolese   Afragolese ? - ? Arzachena    Arzachena
21:00 Cassino   Cassino ? - ? Gladiator    Gladiator
21:00 Lanusei   Lanusei ? - ? Nola 1925    Nola 1925
21:00 Latina   Latina ? - ? Insieme Formia    Insieme Formia
21:00 Muravera   Muravera ? - ? Sassari Torres    Sassari Torres
21:00 Savoia   Savoia ? - ? Team Nuova Florida    Team Nuova Florida
21:00 Vis Artena   Vis Artena ? - ? Nocerina    Nocerina
Italy - Serie D: Girone G Italy - Serie D: Girone G
13 มิ.ย.
Afragolese   Afragolese
21:00
VS
Arzachena    Arzachena
Cassino   Cassino
21:00
VS
Gladiator    Gladiator
Lanusei   Lanusei
21:00
VS
Nola 1925    Nola 1925
Latina   Latina
21:00
VS
Insieme Formia    Insieme Formia
Muravera   Muravera
21:00
VS
Sassari Torres    Sassari Torres
Savoia   Savoia
21:00
VS
Team Nuova Florida    Team Nuova Florida
Vis Artena   Vis Artena
21:00
VS
Nocerina    Nocerina
Italy - Serie D: Girone H Italy - Serie D: Girone H 13 มิ.ย.
21:00 Audace Cerignola   Audace Cerignola ? - ? Nardò    Nardò
21:00 Picerno   Picerno ? - ? Gravina    Gravina
21:00 US Bitonto   US Bitonto ? - ? Città di Fasano    Città di Fasano
21:00 Brindisi   Brindisi ? - ? Portici    Portici
21:00 Francavilla   Francavilla ? - ? Fidelis Andria    Fidelis Andria
21:00 Lavello   Lavello ? - ? Taranto    Taranto
21:00 Molfetta Calcio   Molfetta Calcio ? - ? Team Altamura    Team Altamura
21:00 Puteolana Internapoli   Puteolana Internapoli ? - ? Casarano    Casarano
21:00 Sorrento   Sorrento ? - ? Aversa Normanna    Aversa Normanna
Italy - Serie D: Girone H Italy - Serie D: Girone H
13 มิ.ย.
Audace Cerignola   Audace Cerignola
21:00
VS
Nardò    Nardò
Picerno   Picerno
21:00
VS
Gravina    Gravina
US Bitonto   US Bitonto
21:00
VS
Città di Fasano    Città di Fasano
Brindisi   Brindisi
21:00
VS
Portici    Portici
Francavilla   Francavilla
21:00
VS
Fidelis Andria    Fidelis Andria
Lavello   Lavello
21:00
VS
Taranto    Taranto
Molfetta Calcio   Molfetta Calcio
21:00
VS
Team Altamura    Team Altamura
Puteolana Internapoli   Puteolana Internapoli
21:00
VS
Casarano    Casarano
Sorrento   Sorrento
21:00
VS
Aversa Normanna    Aversa Normanna
Italy - Serie D: Girone I Italy - Serie D: Girone I 13 มิ.ย.
21:00 Biancavilla   Biancavilla ? - ? Santa Maria Cilento    Santa Maria Cilento
21:00 Cittanovese   Cittanovese ? - ? San Luca    San Luca
21:00 Acireale   Acireale ? - ? Dattilo    Dattilo
21:00 Città Di Sant’Agata   Città Di Sant’Agata ? - ? Rende    Rende
21:00 FC Messina   FC Messina ? - ? Castrovillari    Castrovillari
21:00 Gelbison   Gelbison ? - ? Roccella    Roccella
21:00 Licata   Licata ? - ? ACR Messina    ACR Messina
21:00 Marina di Ragusa   Marina di Ragusa ? - ? Troina    Troina
21:00 Rotonda   Rotonda ? - ? Paternò    Paternò
Italy - Serie D: Girone I Italy - Serie D: Girone I
13 มิ.ย.
Biancavilla   Biancavilla
21:00
VS
Santa Maria Cilento    Santa Maria Cilento
Cittanovese   Cittanovese
21:00
VS
San Luca    San Luca
Acireale   Acireale
21:00
VS
Dattilo    Dattilo
Città Di Sant’Agata   Città Di Sant’Agata
21:00
VS
Rende    Rende
FC Messina   FC Messina
21:00
VS
Castrovillari    Castrovillari
Gelbison   Gelbison
21:00
VS
Roccella    Roccella
Licata   Licata
21:00
VS
ACR Messina    ACR Messina
Marina di Ragusa   Marina di Ragusa
21:00
VS
Troina    Troina
Rotonda   Rotonda
21:00
VS
Paternò    Paternò
Slovakia - 3. Liga - West Slovakia - 3. Liga - West 13 มิ.ย.
CANCL Slovan Duslo Šaľa   Slovan Duslo Šaľa 0 - 0 Veľké Ludince    Veľké Ludince
CANCL Nitra II   Nitra II 0 - 0 Beluša    Beluša
CANCL OFK Malzenice   OFK Malzenice 0 - 0 Lednické Rovne    Lednické Rovne
CANCL Kalna n. Hronom   Kalna n. Hronom 0 - 0 Castkovce    Castkovce
CANCL Povazska Bystrica   Povazska Bystrica 0 - 0 Galanta    Galanta
CANCL Nové Zámky   Nové Zámky 0 - 0 Marcelová    Marcelová
CANCL Zlaté Moravce-Vrablé II   Zlaté Moravce-Vrablé II 0 - 0 Spartak Myjava    Spartak Myjava
CANCL Imeľ   Imeľ 0 - 0 Nové Mesto nad Váhom    Nové Mesto nad Váhom
22:00 OFK Malzenice   OFK Malzenice ? - ? Veľké Ludince    Veľké Ludince
22:00 Zlaté Moravce-Vrablé II   Zlaté Moravce-Vrablé II ? - ? Imeľ    Imeľ
Slovakia - 3. Liga - West Slovakia - 3. Liga - West
13 มิ.ย.
Slovan Duslo Šaľa   Slovan Duslo Šaľa
CANCL
VS
Veľké Ludince    Veľké Ludince
Nitra II   Nitra II
CANCL
VS
Beluša    Beluša
OFK Malzenice   OFK Malzenice
CANCL
VS
Lednické Rovne    Lednické Rovne
Kalna n. Hronom   Kalna n. Hronom
CANCL
VS
Castkovce    Castkovce
Povazska Bystrica   Povazska Bystrica
CANCL
VS
Galanta    Galanta
Nové Zámky   Nové Zámky
CANCL
VS
Marcelová    Marcelová
Zlaté Moravce-Vrablé II   Zlaté Moravce-Vrablé II
CANCL
VS
Spartak Myjava    Spartak Myjava
Imeľ   Imeľ
CANCL
VS
Nové Mesto nad Váhom    Nové Mesto nad Váhom
OFK Malzenice   OFK Malzenice
22:00
VS
Veľké Ludince    Veľké Ludince
Zlaté Moravce-Vrablé II   Zlaté Moravce-Vrablé II
22:00
VS
Imeľ    Imeľ
Spain - Tercera - Group 1 Spain - Tercera - Group 1 13 มิ.ย.
17:00 Pontellas   Pontellas ? - ? Agrupación Estudiantil    Agrupación Estudiantil
23:00 UD Ourense   UD Ourense ? - ? Fisterra    Fisterra
23:00 Ribadumia   Ribadumia ? - ? Paiosaco    Paiosaco
23:00 Barco   Barco ? - ? Viveiro    Viveiro
23:00 Atios   Atios ? - ? As Pontes    As Pontes
Spain - Tercera - Group 1 Spain - Tercera - Group 1
13 มิ.ย.
Pontellas   Pontellas
17:00
VS
Agrupación Estudiantil    Agrupación Estudiantil
UD Ourense   UD Ourense
23:00
VS
Fisterra    Fisterra
Ribadumia   Ribadumia
23:00
VS
Paiosaco    Paiosaco
Barco   Barco
23:00
VS
Viveiro    Viveiro
Atios   Atios
23:00
VS
As Pontes    As Pontes
Spain - Tercera - Group 3 Spain - Tercera - Group 3 13 มิ.ย.
22:00 Bezana   Bezana ? - ? Barreda    Barreda
22:00 Revilla   Revilla ? - ? Solares    Solares
22:00 Ribamontan al Mar   Ribamontan al Mar ? - ? Torina    Torina
22:00 Barquereño   Barquereño ? - ? Cultural Guarnizo    Cultural Guarnizo
Spain - Tercera - Group 3 Spain - Tercera - Group 3
13 มิ.ย.
Bezana   Bezana
22:00
VS
Barreda    Barreda
Revilla   Revilla
22:00
VS
Solares    Solares
Ribamontan al Mar   Ribamontan al Mar
22:00
VS
Torina    Torina
Barquereño   Barquereño
22:00
VS
Cultural Guarnizo    Cultural Guarnizo
Spain - Tercera - Group 5 Spain - Tercera - Group 5 13 มิ.ย.
23:00 Figueres   Figueres ? - ? Igualada    Igualada
23:00 Sants   Sants ? - ? Montañesa    Montañesa
23:00 Banyoles   Banyoles ? - ? Santfeliuenc    Santfeliuenc
23:00 Horta   Horta ? - ? Valls    Valls
Spain - Tercera - Group 5 Spain - Tercera - Group 5
13 มิ.ย.
Figueres   Figueres
23:00
VS
Igualada    Igualada
Sants   Sants
23:00
VS
Montañesa    Montañesa
Banyoles   Banyoles
23:00
VS
Santfeliuenc    Santfeliuenc
Horta   Horta
23:00
VS
Valls    Valls
Spain - Tercera - Group 7 Spain - Tercera - Group 7 13 มิ.ย.
16:30 Real Aranjuez   Real Aranjuez ? - ? Villanueva del Pardillo    Villanueva del Pardillo
16:30 El Álamo   El Álamo ? - ? Santa Ana    Santa Ana
16:30 Villaverde-Boetticher   Villaverde-Boetticher ? - ? Complutense    Complutense
16:30 Atlético de Pinto   Atlético de Pinto ? - ? RSD Alcalá    RSD Alcalá
17:00 Móstoles CF   Móstoles CF ? - ? San Fernando de Henares    San Fernando de Henares
Spain - Tercera - Group 7 Spain - Tercera - Group 7
13 มิ.ย.
Real Aranjuez   Real Aranjuez
16:30
VS
Villanueva del Pardillo    Villanueva del Pardillo
El Álamo   El Álamo
16:30
VS
Santa Ana    Santa Ana
Villaverde-Boetticher   Villaverde-Boetticher
16:30
VS
Complutense    Complutense
Atlético de Pinto   Atlético de Pinto
16:30
VS
RSD Alcalá    RSD Alcalá
Móstoles CF   Móstoles CF
17:00
VS
San Fernando de Henares    San Fernando de Henares
Spain - Tercera - Group 8 Spain - Tercera - Group 8 13 มิ.ย.
17:00 Real Burgos   Real Burgos ? - ? Becerril Campos    Becerril Campos
23:30 Cultural Cebrereña   Cultural Cebrereña ? - ? Peñaranda    Peñaranda
Spain - Tercera - Group 8 Spain - Tercera - Group 8
13 มิ.ย.
Real Burgos   Real Burgos
17:00
VS
Becerril Campos    Becerril Campos
Cultural Cebrereña   Cultural Cebrereña
23:30
VS
Peñaranda    Peñaranda
Spain - Tercera - Group 11 Spain - Tercera - Group 11 13 มิ.ย.
00:00 Cardassar   Cardassar ? - ? Llosetense    Llosetense
00:30 Soller   Soller ? - ? Alcúdia    Alcúdia
Spain - Tercera - Group 11 Spain - Tercera - Group 11
13 มิ.ย.
Cardassar   Cardassar
00:00
VS
Llosetense    Llosetense
Soller   Soller
00:30
VS
Alcúdia    Alcúdia
Spain - Tercera - Group 12 Spain - Tercera - Group 12 13 มิ.ย.
18:00 Vera   Vera ? - ? Villa Santa Brígida    Villa Santa Brígida
18:00 Atlético Tacoronte   Atlético Tacoronte ? - ? Guía    Guía
Spain - Tercera - Group 12 Spain - Tercera - Group 12
13 มิ.ย.
Vera   Vera
18:00
VS
Villa Santa Brígida    Villa Santa Brígida
Atlético Tacoronte   Atlético Tacoronte
18:00
VS
Guía    Guía
Spain - Tercera - Group 13 Spain - Tercera - Group 13 13 มิ.ย.
23:00 CAP Ciudad de Murcia   CAP Ciudad de Murcia ? - ? EDMF Churra    EDMF Churra
23:00 Deportiva Minera   Deportiva Minera ? - ? Olímpico Totana    Olímpico Totana
23:00 Huércal-Overa   Huércal-Overa ? - ? Plus Ultra    Plus Ultra
23:00 Lorca   Lorca ? - ? El Palmar    El Palmar
23:00 Muleño   Muleño ? - ? Minerva    Minerva
Spain - Tercera - Group 13 Spain - Tercera - Group 13
13 มิ.ย.
CAP Ciudad de Murcia   CAP Ciudad de Murcia
23:00
VS
EDMF Churra    EDMF Churra
Deportiva Minera   Deportiva Minera
23:00
VS
Olímpico Totana    Olímpico Totana
Huércal-Overa   Huércal-Overa
23:00
VS
Plus Ultra    Plus Ultra
Lorca   Lorca
23:00
VS
El Palmar    El Palmar
Muleño   Muleño
23:00
VS
Minerva    Minerva
Spain - Tercera - Group 15 Spain - Tercera - Group 15 13 มิ.ย.
22:00 Peña Azagresa   Peña Azagresa ? - ? Txantrea    Txantrea
Spain - Tercera - Group 15 Spain - Tercera - Group 15
13 มิ.ย.
Peña Azagresa   Peña Azagresa
22:00
VS
Txantrea    Txantrea
Spain - Tercera - Group 17 Spain - Tercera - Group 17 13 มิ.ย.
17:00 Fraga   Fraga ? - ? Villanueva CF    Villanueva CF
17:20 Valdefierro   Valdefierro ? - ? Sabiñánigo    Sabiñánigo
22:30 Cariñena   Cariñena ? - ? Épila    Épila
22:30 CDJ Tamarite   CDJ Tamarite ? - ? Sariñena    Sariñena
23:00 Atletico Monzon   Atletico Monzon ? - ? Robres    Robres
Spain - Tercera - Group 17 Spain - Tercera - Group 17
13 มิ.ย.
Fraga   Fraga
17:00
VS
Villanueva CF    Villanueva CF
Valdefierro   Valdefierro
17:20
VS
Sabiñánigo    Sabiñánigo
Cariñena   Cariñena
22:30
VS
Épila    Épila
CDJ Tamarite   CDJ Tamarite
22:30
VS
Sariñena    Sariñena
Atletico Monzon   Atletico Monzon
23:00
VS
Robres    Robres
Sweden - Division 2: Norra Gotaland Sweden - Division 2: Norra Gotaland 13 มิ.ย.
19:00 Stenungsund   Stenungsund ? - ? Forward    Forward
20:00 IFK Skovde   IFK Skovde ? - ? Nordvärmland    Nordvärmland
POSTP IF Karlstad II   IF Karlstad II ? - ? Yxhult    Yxhult
20:00 Vänersborgs FK   Vänersborgs FK ? - ? Angered BK    Angered BK
Sweden - Division 2: Norra Gotaland Sweden - Division 2: Norra Gotaland
13 มิ.ย.
Stenungsund   Stenungsund
19:00
VS
Forward    Forward
IFK Skovde   IFK Skovde
20:00
VS
Nordvärmland    Nordvärmland
IF Karlstad II   IF Karlstad II
POSTP
VS
Yxhult    Yxhult
Vänersborgs FK   Vänersborgs FK
20:00
VS
Angered BK    Angered BK
Sweden - Division 2: Norra Svealand Sweden - Division 2: Norra Svealand 13 มิ.ย.
18:00 Gute   Gute ? - ? Sandvikens AIK    Sandvikens AIK
19:00 Kvarnsveden   Kvarnsveden ? - ? Skiljebo    Skiljebo
20:00 Stocksund   Stocksund ? - ? Stockholm Internazionale    Stockholm Internazionale
20:00 Järfälla   Järfälla ? - ? Lidingö    Lidingö
Sweden - Division 2: Norra Svealand Sweden - Division 2: Norra Svealand
13 มิ.ย.
Gute   Gute
18:00
VS
Sandvikens AIK    Sandvikens AIK
Kvarnsveden   Kvarnsveden
19:00
VS
Skiljebo    Skiljebo
Stocksund   Stocksund
20:00
VS
Stockholm Internazionale    Stockholm Internazionale
Järfälla   Järfälla
20:00
VS
Lidingö    Lidingö
Sweden - Division 2: Norrland Sweden - Division 2: Norrland 13 มิ.ย.
17:00 Ytterhogdal   Ytterhogdal ? - ? Storfors    Storfors
20:00 Gottne IF   Gottne IF ? - ? Bergnasets    Bergnasets
20:00 IFK Östersund   IFK Östersund ? - ? Sandviks    Sandviks
21:00 Tegs SK   Tegs SK ? - ? Skellefteå    Skellefteå
Sweden - Division 2: Norrland Sweden - Division 2: Norrland
13 มิ.ย.
Ytterhogdal   Ytterhogdal
17:00
VS
Storfors    Storfors
Gottne IF   Gottne IF
20:00
VS
Bergnasets    Bergnasets
IFK Östersund   IFK Östersund
20:00
VS
Sandviks    Sandviks
Tegs SK   Tegs SK
21:00
VS
Skellefteå    Skellefteå
Sweden - Division 2: Ostra Gotaland Sweden - Division 2: Ostra Gotaland 13 มิ.ย.
19:00 Olympic   Olympic ? - ? Räppe    Räppe
20:00 Karlskrona   Karlskrona ? - ? Balkan    Balkan
21:00 Berga   Berga ? - ? Eslov    Eslov
Sweden - Division 2: Ostra Gotaland Sweden - Division 2: Ostra Gotaland
13 มิ.ย.
Olympic   Olympic
19:00
VS
Räppe    Räppe
Karlskrona   Karlskrona
20:00
VS
Balkan    Balkan
Berga   Berga
21:00
VS
Eslov    Eslov
Sweden - Division 2: Sodra Svealand Sweden - Division 2: Sodra Svealand 13 มิ.ย.
17:00 United Nordic   United Nordic ? - ? Eskilstuna City    Eskilstuna City
19:00 Nyköping   Nyköping ? - ? Värmbols    Värmbols
21:00 Karlslund   Karlslund ? - ? Huddinge    Huddinge
21:00 Arameiska / Syrianska   Arameiska / Syrianska ? - ? Motala    Motala
23:00 IFK Eskilstuna   IFK Eskilstuna ? - ? Smedby    Smedby
Sweden - Division 2: Sodra Svealand Sweden - Division 2: Sodra Svealand
13 มิ.ย.
United Nordic   United Nordic
17:00
VS
Eskilstuna City    Eskilstuna City
Nyköping   Nyköping
19:00
VS
Värmbols    Värmbols
Karlslund   Karlslund
21:00
VS
Huddinge    Huddinge
Arameiska / Syrianska   Arameiska / Syrianska
21:00
VS
Motala    Motala
IFK Eskilstuna   IFK Eskilstuna
23:00
VS
Smedby    Smedby
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland Sweden - Division 2: Vastra Gotaland 13 มิ.ย.
18:00 Onsala   Onsala ? - ? Vastra Frolunda    Vastra Frolunda
18:00 Eskilsminne   Eskilsminne ? - ? Ullared    Ullared
19:00 Tord   Tord ? - ? Sävedalen    Sävedalen
19:00 Varbergs GIF   Varbergs GIF ? - ? Husqvarna    Husqvarna
19:00 Vinberg   Vinberg ? - ? Hoganas    Hoganas
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland Sweden - Division 2: Vastra Gotaland
13 มิ.ย.
Onsala   Onsala
18:00
VS
Vastra Frolunda    Vastra Frolunda
Eskilsminne   Eskilsminne
18:00
VS
Ullared    Ullared
Tord   Tord
19:00
VS
Sävedalen    Sävedalen
Varbergs GIF   Varbergs GIF
19:00
VS
Husqvarna    Husqvarna
Vinberg   Vinberg
19:00
VS
Hoganas    Hoganas
Brazil - Carioca 2 Brazil - Carioca 2 13 มิ.ย.
01:00 Artsul   Artsul ? - ? Duque de Caxias    Duque de Caxias
Brazil - Carioca 2 Brazil - Carioca 2
13 มิ.ย.
Artsul   Artsul
01:00
VS
Duque de Caxias    Duque de Caxias
Aruba - Division de Honor Aruba - Division de Honor 13 มิ.ย.
FT Dakota   Dakota 5 - 1 Caravel    Caravel
05:00 Estrella   Estrella ? - ? Britannia    Britannia
Aruba - Division de Honor Aruba - Division de Honor
13 มิ.ย.
Dakota   Dakota
FT
VS
Caravel    Caravel
Estrella   Estrella
05:00
VS
Britannia    Britannia
ออสเตรเลีย เอ ลีก ออสเตรเลีย เอ ลีก 13 มิ.ย.
33' บริสเบน รอร์   บริสเบน รอร์ 0 - 2 แอดิเลด ยูไนเต็ด    แอดิเลด ยูไนเต็ด
ออสเตรเลีย เอ ลีก ออสเตรเลีย เอ ลีก
13 มิ.ย.
บริสเบน รอร์   บริสเบน รอร์
33'
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด    แอดิเลด ยูไนเต็ด
Korea Republic - K League 2 Korea Republic - K League 2 13 มิ.ย.
82' Jeonnam Dragons   Jeonnam Dragons 0 - 2 Bucheon 1995    Bucheon 1995
14:00 Ansan Greeners   Ansan Greeners ? - ? Busan I'Park    Busan I'Park
16:30 Gyeongnam   Gyeongnam ? - ? Sangju Sangmu    Sangju Sangmu
Korea Republic - K League 2 Korea Republic - K League 2
13 มิ.ย.
Jeonnam Dragons   Jeonnam Dragons
82'
VS
Bucheon 1995    Bucheon 1995
Ansan Greeners   Ansan Greeners
14:00
VS
Busan I'Park    Busan I'Park
Gyeongnam   Gyeongnam
16:30
VS
Sangju Sangmu    Sangju Sangmu
World - Friendly International Women World - Friendly International Women 13 มิ.ย.
36' ญี่ปุ่น W   ญี่ปุ่น W 1 - 0 Mexico W    Mexico W
22:00 Jordan W   Jordan W ? - ? Tunisia W    Tunisia W
23:30 Malta W   Malta W ? - ? Montenegro W    Montenegro W
00:00 Costa Rica W   Costa Rica W ? - ? Guatemala W    Guatemala W
06:00 Portugal W   Portugal W ? - ? ไนจีเรีย W    ไนจีเรีย W
World - Friendly International Women World - Friendly International Women
13 มิ.ย.
ญี่ปุ่น W   ญี่ปุ่น W
36'
VS
Mexico W    Mexico W
Jordan W   Jordan W
22:00
VS
Tunisia W    Tunisia W
Malta W   Malta W
23:30
VS
Montenegro W    Montenegro W
Costa Rica W   Costa Rica W
00:00
VS
Guatemala W    Guatemala W
Portugal W   Portugal W
06:00
VS
ไนจีเรีย W    ไนจีเรีย W
Australia - Brisbane Premier League Australia - Brisbane Premier League 13 มิ.ย.
14:00 St George Willawong   St George Willawong ? - ? Bayside United    Bayside United
Australia - Brisbane Premier League Australia - Brisbane Premier League
13 มิ.ย.
St George Willawong   St George Willawong
14:00
VS
Bayside United    Bayside United
Australia - Capital Territory Australia - Capital Territory 13 มิ.ย.
34' Tuggeranong United   Tuggeranong United 0 - 0 Canberra FC    Canberra FC
POSTP Cooma Tigers   Cooma Tigers ? - ? Gungahlin    Gungahlin
Australia - Capital Territory Australia - Capital Territory
13 มิ.ย.
Tuggeranong United   Tuggeranong United
34'
VS
Canberra FC    Canberra FC
Cooma Tigers   Cooma Tigers
POSTP
VS
Gungahlin    Gungahlin
Australia - New South Wales Australia - New South Wales 13 มิ.ย.
30' Rockdale City Suns   Rockdale City Suns 1 - 1 Blacktown City    Blacktown City
32' Sydney United   Sydney United 0 - 0 Marconi Stallions    Marconi Stallions
Australia - New South Wales Australia - New South Wales
13 มิ.ย.
Rockdale City Suns   Rockdale City Suns
30'
VS
Blacktown City    Blacktown City
Sydney United   Sydney United
32'
VS
Marconi Stallions    Marconi Stallions
Somalia - Nation Link Telecom Championship 13 มิ.ย.
05:00 Raadsan   Raadsan ? - ? Jeenyo    Jeenyo
Somalia - Nation Link Telecom Championship
13 มิ.ย.
Raadsan   Raadsan
05:00
VS
Jeenyo    Jeenyo
Australia - Npl Queensland Australia - Npl Queensland 13 มิ.ย.
13:00 Logan Lightning   Logan Lightning ? - ? Moreton Bay United    Moreton Bay United
13:00 Gold Coast Knights   Gold Coast Knights ? - ? SC Wanderers    SC Wanderers
15:00 Brisbane Strikers   Brisbane Strikers ? - ? Queensland Lions    Queensland Lions
Australia - Npl Queensland Australia - Npl Queensland
13 มิ.ย.
Logan Lightning   Logan Lightning
13:00
VS
Moreton Bay United    Moreton Bay United
Gold Coast Knights   Gold Coast Knights
13:00
VS
SC Wanderers    SC Wanderers
Brisbane Strikers   Brisbane Strikers
15:00
VS
Queensland Lions    Queensland Lions
Italy - PrimaVera 1 Italy - PrimaVera 1 13 มิ.ย.
16:00 Torino U19   Torino U19 ? - ? Juventus U19    Juventus U19
16:00 Genoa U19   Genoa U19 ? - ? Lazio U19    Lazio U19
20:00 Roma U19   Roma U19 ? - ? Milan U19    Milan U19
22:00 Spal U19   Spal U19 ? - ? Sassuolo U19    Sassuolo U19
00:00 Inter U19   Inter U19 ? - ? Bologna U19    Bologna U19
Italy - PrimaVera 1 Italy - PrimaVera 1
13 มิ.ย.
Torino U19   Torino U19
16:00
VS
Juventus U19    Juventus U19
Genoa U19   Genoa U19
16:00
VS
Lazio U19    Lazio U19
Roma U19   Roma U19
20:00
VS
Milan U19    Milan U19
Spal U19   Spal U19
22:00
VS
Sassuolo U19    Sassuolo U19
Inter U19   Inter U19
00:00
VS
Bologna U19    Bologna U19
Poland - Central Youth League Poland - Central Youth League 13 มิ.ย.
17:00 Zaglebie U18   Zaglebie U18 ? - ? Escola Warszawa U18    Escola Warszawa U18
17:00 Korona Kielce U18   Korona Kielce U18 ? - ? Pogon Szczecin U18    Pogon Szczecin U18
20:00 Arka Gdynia U18   Arka Gdynia U18 ? - ? Lechia Gdańsk U18    Lechia Gdańsk U18
22:00 Lech Poznan U18   Lech Poznan U18 ? - ? SMS Łódź U18    SMS Łódź U18
Poland - Central Youth League Poland - Central Youth League
13 มิ.ย.
Zaglebie U18   Zaglebie U18
17:00
VS
Escola Warszawa U18    Escola Warszawa U18
Korona Kielce U18   Korona Kielce U18
17:00
VS
Pogon Szczecin U18    Pogon Szczecin U18
Arka Gdynia U18   Arka Gdynia U18
20:00
VS
Lechia Gdańsk U18    Lechia Gdańsk U18
Lech Poznan U18   Lech Poznan U18
22:00
VS
SMS Łódź U18    SMS Łódź U18
Nigeria - Npfl Nigeria - Npfl 13 มิ.ย.
22:00 Nasarawa United   Nasarawa United ? - ? Plateau United    Plateau United
22:00 Katsina United   Katsina United ? - ? Enyimba    Enyimba
22:00 Adamawa United   Adamawa United ? - ? Rivers United    Rivers United
22:00 Kano Pillars   Kano Pillars ? - ? Akwa United    Akwa United
22:00 Heartland   Heartland ? - ? Jigawa Golden Stars    Jigawa Golden Stars
22:00 Wikki Tourist   Wikki Tourist ? - ? Ifeanyi Uba    Ifeanyi Uba
22:00 Kwara United   Kwara United ? - ? MFM    MFM
22:00 Abia Warriors   Abia Warriors ? - ? Lobi Stars    Lobi Stars
22:00 Enugu Rangers   Enugu Rangers ? - ? Sunshine Stars    Sunshine Stars
22:00 Warri Wolves   Warri Wolves ? - ? Akwa Starlets    Akwa Starlets
Nigeria - Npfl Nigeria - Npfl
13 มิ.ย.
Nasarawa United   Nasarawa United
22:00
VS
Plateau United    Plateau United
Katsina United   Katsina United
22:00
VS
Enyimba    Enyimba
Adamawa United   Adamawa United
22:00
VS
Rivers United    Rivers United
Kano Pillars   Kano Pillars
22:00
VS
Akwa United    Akwa United
Heartland   Heartland
22:00
VS
Jigawa Golden Stars    Jigawa Golden Stars
Wikki Tourist   Wikki Tourist
22:00
VS
Ifeanyi Uba    Ifeanyi Uba
Kwara United   Kwara United
22:00
VS
MFM    MFM
Abia Warriors   Abia Warriors
22:00
VS
Lobi Stars    Lobi Stars
Enugu Rangers   Enugu Rangers
22:00
VS
Sunshine Stars    Sunshine Stars
Warri Wolves   Warri Wolves
22:00
VS
Akwa Starlets    Akwa Starlets
Australia - Npl Victoria Australia - Npl Victoria 13 มิ.ย.
POSTP Heidelberg United   Heidelberg United ? - ? Altona Magic    Altona Magic
Australia - Npl Victoria Australia - Npl Victoria
13 มิ.ย.
Heidelberg United   Heidelberg United
POSTP
VS
Altona Magic    Altona Magic
Switzerland - 1.Liga Classic Switzerland - 1.Liga Classic 13 มิ.ย.
19:30 Naters   Naters ? - ? Olympique de Genève    Olympique de Genève
20:00 Zug   Zug ? - ? Grasshopper II    Grasshopper II
20:00 Langenthal   Langenthal ? - ? Wohlen    Wohlen
20:00 Delémont   Delémont ? - ? Baden    Baden
20:30 Azzurri 90   Azzurri 90 ? - ? Vevey Sports    Vevey Sports
Switzerland - 1.Liga Classic Switzerland - 1.Liga Classic
13 มิ.ย.
Naters   Naters
19:30
VS
Olympique de Genève    Olympique de Genève
Zug   Zug
20:00
VS
Grasshopper II    Grasshopper II
Langenthal   Langenthal
20:00
VS
Wohlen    Wohlen
Delémont   Delémont
20:00
VS
Baden    Baden
Azzurri 90   Azzurri 90
20:30
VS
Vevey Sports    Vevey Sports
Brazil - Copa Do Brasil U20 Brazil - Copa Do Brasil U20 13 มิ.ย.
00:00 Coritiba U20   Coritiba U20 ? - ? Botafogo U20    Botafogo U20
Brazil - Copa Do Brasil U20 Brazil - Copa Do Brasil U20
13 มิ.ย.
Coritiba U20   Coritiba U20
00:00
VS
Botafogo U20    Botafogo U20
Lesotho - Premier League Lesotho - Premier League 13 มิ.ย.
16:00 Sefotha-Fotha   Sefotha-Fotha ? - ? Mazenod    Mazenod
19:00 Bantu   Bantu ? - ? LCS    LCS
19:00 Lioli   Lioli ? - ? Kick4Life    Kick4Life
19:00 Lifofane   Lifofane ? - ? Linare    Linare
19:00 Liphakoe Football Club   Liphakoe Football Club ? - ? LMPS    LMPS
19:00 CCX   CCX ? - ? Matlama    Matlama
Lesotho - Premier League Lesotho - Premier League
13 มิ.ย.
Sefotha-Fotha   Sefotha-Fotha
16:00
VS
Mazenod    Mazenod
Bantu   Bantu
19:00
VS
LCS    LCS
Lioli   Lioli
19:00
VS
Kick4Life    Kick4Life
Lifofane   Lifofane
19:00
VS
Linare    Linare
Liphakoe Football Club   Liphakoe Football Club
19:00
VS
LMPS    LMPS
CCX   CCX
19:00
VS
Matlama    Matlama
Mauritania - Super D1 Mauritania - Super D1 13 มิ.ย.
23:00 Armee   Armee ? - ? Inter Nouakchott    Inter Nouakchott
01:25 JAHE   JAHE ? - ? SNIM    SNIM
Mauritania - Super D1 Mauritania - Super D1
13 มิ.ย.
Armee   Armee
23:00
VS
Inter Nouakchott    Inter Nouakchott
JAHE   JAHE
01:25
VS
SNIM    SNIM
Togo - Championnat National 13 มิ.ย.
22:00 Ifodjè   Ifodjè ? - ? Binah    Binah
22:00 Sara Sport   Sara Sport ? - ? Unisport    Unisport
22:00 Koroki Metete   Koroki Metete ? - ? Semassi    Semassi
22:00 Kara   Kara ? - ? ASKO de Kara    ASKO de Kara
22:00 Entente II   Entente II ? - ? Togo Port    Togo Port
22:00 Dynamic Togolais   Dynamic Togolais ? - ? Gbohloe-Su    Gbohloe-Su
22:00 Maranatha Fiokpo   Maranatha Fiokpo ? - ? Anges Notsè    Anges Notsè
22:00 Gomido   Gomido ? - ? OTR    OTR
Togo - Championnat National
13 มิ.ย.
Ifodjè   Ifodjè
22:00
VS
Binah    Binah
Sara Sport   Sara Sport
22:00
VS
Unisport    Unisport
Koroki Metete   Koroki Metete
22:00
VS
Semassi    Semassi
Kara   Kara
22:00
VS
ASKO de Kara    ASKO de Kara
Entente II   Entente II
22:00
VS
Togo Port    Togo Port
Dynamic Togolais   Dynamic Togolais
22:00
VS
Gbohloe-Su    Gbohloe-Su
Maranatha Fiokpo   Maranatha Fiokpo
22:00
VS
Anges Notsè    Anges Notsè
Gomido   Gomido
22:00
VS
OTR    OTR
Sweden - Elitettan Women Sweden - Elitettan Women 13 มิ.ย.
20:00 Norrköping W   Norrköping W ? - ? IFK Kalmar W    IFK Kalmar W
Sweden - Elitettan Women Sweden - Elitettan Women
13 มิ.ย.
Norrköping W   Norrköping W
20:00
VS
IFK Kalmar W    IFK Kalmar W
Mozambique - Mocambola 13 มิ.ย.
20:00 Ferroviário Nacala   Ferroviário Nacala ? - ? Costa do Sol    Costa do Sol
20:00 Desportivo Maputo   Desportivo Maputo ? - ? Ferroviário de Lichinga    Ferroviário de Lichinga
20:00 Songo   Songo ? - ? Ferroviario Beira    Ferroviario Beira
20:00 Ferroviário Maputo   Ferroviário Maputo ? - ? Incomáti    Incomáti
20:00 Matchedje de Mocuba   Matchedje de Mocuba ? - ? Ferroviário Nampula    Ferroviário Nampula
20:00 LD Maputo   LD Maputo ? - ? ENH Vilankulo    ENH Vilankulo
Mozambique - Mocambola
13 มิ.ย.
Ferroviário Nacala   Ferroviário Nacala
20:00
VS
Costa do Sol    Costa do Sol
Desportivo Maputo   Desportivo Maputo
20:00
VS
Ferroviário de Lichinga    Ferroviário de Lichinga
Songo   Songo
20:00
VS
Ferroviario Beira    Ferroviario Beira
Ferroviário Maputo   Ferroviário Maputo
20:00
VS
Incomáti    Incomáti
Matchedje de Mocuba   Matchedje de Mocuba
20:00
VS
Ferroviário Nampula    Ferroviário Nampula
LD Maputo   LD Maputo
20:00
VS
ENH Vilankulo    ENH Vilankulo
Spain - Tercera - Playoffs Spain - Tercera - Playoffs 13 มิ.ย.
22:00 Polvorín   Polvorín ? - ? Somozas    Somozas
23:30 Tropezón   Tropezón ? - ? Siete Villas    Siete Villas
Spain - Tercera - Playoffs Spain - Tercera - Playoffs
13 มิ.ย.
Polvorín   Polvorín
22:00
VS
Somozas    Somozas
Tropezón   Tropezón
23:30
VS
Siete Villas    Siete Villas
Algeria - Algeria Youth League Algeria - Algeria Youth League 13 มิ.ย.
16:00 JS Kabylie U21   JS Kabylie U21 ? - ? US Biskra U21    US Biskra U21
16:00 MC Alger U21   MC Alger U21 ? - ? JS Saoura U21    JS Saoura U21
16:00 Olympique Médéa U21   Olympique Médéa U21 ? - ? NC Magra U21    NC Magra U21
16:00 JSM Skikda U21   JSM Skikda U21 ? - ? WA Tlemcen U21    WA Tlemcen U21
Algeria - Algeria Youth League Algeria - Algeria Youth League
13 มิ.ย.
JS Kabylie U21   JS Kabylie U21
16:00
VS
US Biskra U21    US Biskra U21
MC Alger U21   MC Alger U21
16:00
VS
JS Saoura U21    JS Saoura U21
Olympique Médéa U21   Olympique Médéa U21
16:00
VS
NC Magra U21    NC Magra U21
JSM Skikda U21   JSM Skikda U21
16:00
VS
WA Tlemcen U21    WA Tlemcen U21
Spain - Segunda Division Women Spain - Segunda Division Women 13 มิ.ย.
16:00 Oiartzun W   Oiartzun W ? - ? Itaroa Huarte W    Itaroa Huarte W
16:30 Elche W   Elche W ? - ? La Garita W    La Garita W
17:00 Oceja-Gimnástica W   Oceja-Gimnástica W ? - ? Atlético Arousana W    Atlético Arousana W
17:00 Sporting Gijón II W   Sporting Gijón II W ? - ? Valladares W    Valladares W
17:00 Monte W   Monte W ? - ? Sárdoma W    Sárdoma W
17:00 Castro W   Castro W ? - ? Umia W    Umia W
17:00 Victoria CF W   Victoria CF W ? - ? Real Betis II W    Real Betis II W
17:00 Aurrerá de Vitoria W   Aurrerá de Vitoria W ? - ? UD Logroñés W    UD Logroñés W
17:00 San Ignacio W   San Ignacio W ? - ? Castejón W    Castejón W
17:15 Llanera W   Llanera W ? - ? Mos W    Mos W
18:00 Güímar W   Güímar W ? - ? Las Torres W    Las Torres W
POSTP Furia Arona W   Furia Arona W ? - ? Julio Suárez W    Julio Suárez W
18:00 San Antonio Pilar W   San Antonio Pilar W ? - ? Las Majoreras W    Las Majoreras W
21:00 Levante Las Planas W   Levante Las Planas W ? - ? Getafe W    Getafe W
21:30 Tolosa W   Tolosa W ? - ? Berriozar W    Berriozar W
Spain - Segunda Division Women Spain - Segunda Division Women
13 มิ.ย.
Oiartzun W   Oiartzun W
16:00
VS
Itaroa Huarte W    Itaroa Huarte W
Elche W   Elche W
16:30
VS
La Garita W    La Garita W
Oceja-Gimnástica W   Oceja-Gimnástica W
17:00
VS
Atlético Arousana W    Atlético Arousana W
Sporting Gijón II W   Sporting Gijón II W
17:00
VS
Valladares W    Valladares W
Monte W   Monte W
17:00
VS
Sárdoma W    Sárdoma W
Castro W   Castro W
17:00
VS
Umia W    Umia W
Victoria CF W   Victoria CF W
17:00
VS
Real Betis II W    Real Betis II W
Aurrerá de Vitoria W   Aurrerá de Vitoria W
17:00
VS
UD Logroñés W    UD Logroñés W
San Ignacio W   San Ignacio W
17:00
VS
Castejón W    Castejón W
Llanera W   Llanera W
17:15
VS
Mos W    Mos W
Güímar W   Güímar W
18:00
VS
Las Torres W    Las Torres W
Furia Arona W   Furia Arona W
POSTP
VS
Julio Suárez W    Julio Suárez W
San Antonio Pilar W   San Antonio Pilar W
18:00
VS
Las Majoreras W    Las Majoreras W
Levante Las Planas W   Levante Las Planas W
21:00
VS
Getafe W    Getafe W
Tolosa W   Tolosa W
21:30
VS
Berriozar W    Berriozar W
USA - USL League One USA - USL League One 13 มิ.ย.
FT Forward Madison   Forward Madison 0 - 0 Richmond Kickers    Richmond Kickers
FT Union Omaha   Union Omaha 4 - 2 New England II    New England II
FT Tucson   Tucson 2 - 3 Chattanooga Red Wolves    Chattanooga Red Wolves
06:00 North Texas   North Texas ? - ? Greenville Triumph    Greenville Triumph
USA - USL League One USA - USL League One
13 มิ.ย.
Forward Madison   Forward Madison
FT
VS
Richmond Kickers    Richmond Kickers
Union Omaha   Union Omaha
FT
VS
New England II    New England II
Tucson   Tucson
FT
VS
Chattanooga Red Wolves    Chattanooga Red Wolves
North Texas   North Texas
06:00
VS
Greenville Triumph    Greenville Triumph
Spain - Spain Youth League Spain - Spain Youth League 13 มิ.ย.
17:00 Deportivo La Coruña U19   Deportivo La Coruña U19 ? - ? Las Palmas U19    Las Palmas U19
17:00 Málaga U19   Málaga U19 ? - ? Athletic Club U19    Athletic Club U19
00:00 Real Madrid U19   Real Madrid U19 ? - ? Atl. Madrid U19    Atl. Madrid U19
Spain - Spain Youth League Spain - Spain Youth League
13 มิ.ย.
Deportivo La Coruña U19   Deportivo La Coruña U19
17:00
VS
Las Palmas U19    Las Palmas U19
Málaga U19   Málaga U19
17:00
VS
Athletic Club U19    Athletic Club U19
Real Madrid U19   Real Madrid U19
00:00
VS
Atl. Madrid U19    Atl. Madrid U19
Greece - Gamma Ethnik: Play-offs Greece - Gamma Ethnik: Play-offs 13 มิ.ย.
21:00 Acheron Kanalaki   Acheron Kanalaki ? - ? Poseidon Nea Michaniona    Poseidon Nea Michaniona
21:00 Anagennisi Karditsas   Anagennisi Karditsas ? - ? Orfeas Xanthi    Orfeas Xanthi
Greece - Gamma Ethnik: Play-offs Greece - Gamma Ethnik: Play-offs
13 มิ.ย.
Acheron Kanalaki   Acheron Kanalaki
21:00
VS
Poseidon Nea Michaniona    Poseidon Nea Michaniona
Anagennisi Karditsas   Anagennisi Karditsas
21:00
VS
Orfeas Xanthi    Orfeas Xanthi
Brazil - Carioca U20 Brazil - Carioca U20 13 มิ.ย.
20:00 Flamengo RJ U20   Flamengo RJ U20 ? - ? Macaé U20    Macaé U20
Brazil - Carioca U20 Brazil - Carioca U20
13 มิ.ย.
Flamengo RJ U20   Flamengo RJ U20
20:00
VS
Macaé U20    Macaé U20
Gambia - GFA League Gambia - GFA League 13 มิ.ย.
02:00 Banjul   Banjul ? - ? เอซี มิลาน    เอซี มิลาน
Gambia - GFA League Gambia - GFA League
13 มิ.ย.
Banjul   Banjul
02:00
VS
เอซี มิลาน    เอซี มิลาน
World - Friendly International U23 World - Friendly International U23 13 มิ.ย.
00:00 Egypt U23   Egypt U23 ? - ? South Africa U23    South Africa U23
World - Friendly International U23 World - Friendly International U23
13 มิ.ย.
Egypt U23   Egypt U23
00:00
VS
South Africa U23    South Africa U23
Italy - Serie C Play-offs Italy - Serie C Play-offs 13 มิ.ย.
23:00 Calcio Padova   Calcio Padova ? - ? Alessandria    Alessandria
Italy - Serie C Play-offs Italy - Serie C Play-offs
13 มิ.ย.
Calcio Padova   Calcio Padova
23:00
VS
Alessandria    Alessandria
Slovakia - Youth League Slovakia - Youth League 13 มิ.ย.
CANCL Zemplín Michalovce U19   Zemplín Michalovce U19 0 - 0 Žilina U19    Žilina U19
Slovakia - Youth League Slovakia - Youth League
13 มิ.ย.
Zemplín Michalovce U19   Zemplín Michalovce U19
CANCL
VS
Žilina U19    Žilina U19
Australia - Victoria NPL Youth League Australia - Victoria NPL Youth League 13 มิ.ย.
POSTP Heidelberg United U21   Heidelberg United U21 ? - ? Altona Magic U21    Altona Magic U21
POSTP Melbourne Knights U21   Melbourne Knights U21 ? - ? St. Albans Saints U21    St. Albans Saints U21
Australia - Victoria NPL Youth League Australia - Victoria NPL Youth League
13 มิ.ย.
Heidelberg United U21   Heidelberg United U21
POSTP
VS
Altona Magic U21    Altona Magic U21
Melbourne Knights U21   Melbourne Knights U21
POSTP
VS
St. Albans Saints U21    St. Albans Saints U21
Sierra Leone - Premier League Sierra Leone - Premier League 13 มิ.ย.
POSTP Kallon   Kallon ? - ? East End Lions    East End Lions
Sierra Leone - Premier League Sierra Leone - Premier League
13 มิ.ย.
Kallon   Kallon
POSTP
VS
East End Lions    East End Lions
Iceland - 4. Deild Iceland - 4. Deild 13 มิ.ย.
20:00 Ýmir   Ýmir ? - ? Horhur I.    Horhur I.
01:00 Bjorninn   Bjorninn ? - ? Álafoss    Álafoss
01:00 Afrika Reykjavik   Afrika Reykjavik ? - ? Kría    Kría
Iceland - 4. Deild Iceland - 4. Deild
13 มิ.ย.
Ýmir   Ýmir
20:00
VS
Horhur I.    Horhur I.
Bjorninn   Bjorninn
01:00
VS
Álafoss    Álafoss
Afrika Reykjavik   Afrika Reykjavik
01:00
VS
Kría    Kría
Iceland - 3. Deild Iceland - 3. Deild 13 มิ.ย.
21:00 KFS   KFS ? - ? Augnablik    Augnablik
Iceland - 3. Deild Iceland - 3. Deild
13 มิ.ย.
KFS   KFS
21:00
VS
Augnablik    Augnablik
Australia - Brisbane Reserves Premier League Australia - Brisbane Reserves Premier League 13 มิ.ย.
37' St. George Willawong Res   St. George Willawong Res 0 - 2 Bayside United Res.    Bayside United Res.
Australia - Brisbane Reserves Premier League Australia - Brisbane Reserves Premier League
13 มิ.ย.
St. George Willawong Res   St. George Willawong Res
37'
VS
Bayside United Res.    Bayside United Res.
Macao - Primeira Division Macao - Primeira Division 13 มิ.ย.
18:00 Monte Carlo   Monte Carlo ? - ? Cheng Fung    Cheng Fung
20:00 Polícia   Polícia ? - ? Tak Chun Ka I    Tak Chun Ka I
Macao - Primeira Division Macao - Primeira Division
13 มิ.ย.
Monte Carlo   Monte Carlo
18:00
VS
Cheng Fung    Cheng Fung
Polícia   Polícia
20:00
VS
Tak Chun Ka I    Tak Chun Ka I
Peru - Copa Bicentenario Peru - Copa Bicentenario 13 มิ.ย.
FT Deportivo Coopsol   Deportivo Coopsol 1 - 0 Universitario    Universitario
00:15 Deportivo Llacuabamba   Deportivo Llacuabamba ? - ? Universidad San Martín    Universidad San Martín
03:00 Melgar   Melgar ? - ? Carlos Manucci    Carlos Manucci
Peru - Copa Bicentenario Peru - Copa Bicentenario
13 มิ.ย.
Deportivo Coopsol   Deportivo Coopsol
FT
VS
Universitario    Universitario
Deportivo Llacuabamba   Deportivo Llacuabamba
00:15
VS
Universidad San Martín    Universidad San Martín
Melgar   Melgar
03:00
VS
Carlos Manucci    Carlos Manucci
Iceland - 1. Deild Women Iceland - 1. Deild Women 13 มิ.ย.
20:00 Víkingur Reykjavík W   Víkingur Reykjavík W ? - ? KR W    KR W
Iceland - 1. Deild Women Iceland - 1. Deild Women
13 มิ.ย.
Víkingur Reykjavík W   Víkingur Reykjavík W
20:00
VS
KR W    KR W
Japan - Japan Football League Japan - Japan Football League 13 มิ.ย.
11:00 Iwaki   Iwaki ? - ? Matsue City    Matsue City
78' Biwako Shiga   Biwako Shiga 1 - 0 Kochi United    Kochi United
11:00 Honda Lock   Honda Lock ? - ? Veertien Mie    Veertien Mie
11:00 Reinmeer Aomori   Reinmeer Aomori ? - ? Sony Sendai    Sony Sendai
81' Maruyasu Okazaki   Maruyasu Okazaki 0 - 0 Honda    Honda
13:00 Suzuka Unlimited   Suzuka Unlimited ? - ? Verspah Oita    Verspah Oita
Japan - Japan Football League Japan - Japan Football League
13 มิ.ย.
Iwaki   Iwaki
11:00
VS
Matsue City    Matsue City
Biwako Shiga   Biwako Shiga
78'
VS
Kochi United    Kochi United
Honda Lock   Honda Lock
11:00
VS
Veertien Mie    Veertien Mie
Reinmeer Aomori   Reinmeer Aomori
11:00
VS
Sony Sendai    Sony Sendai
Maruyasu Okazaki   Maruyasu Okazaki
81'
VS
Honda    Honda
Suzuka Unlimited   Suzuka Unlimited
13:00
VS
Verspah Oita    Verspah Oita
Finland - Kolmonen Finland - Kolmonen 13 มิ.ย.
POSTP LaPa   LaPa ? - ? Union Plaani    Union Plaani
20:00 TP-47   TP-47 ? - ? Roi United    Roi United
21:00 KajHa   KajHa ? - ? Raahe    Raahe
Finland - Kolmonen Finland - Kolmonen
13 มิ.ย.
LaPa   LaPa
POSTP
VS
Union Plaani    Union Plaani
TP-47   TP-47
20:00
VS
Roi United    Roi United
KajHa   KajHa
21:00
VS
Raahe    Raahe