ผลบอลซ่า วิกิพีเดียของข้อมูลฟุตบอล ผลบอล วิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ค่าน้ำบอล
พรีเมียร์ลีกอังกฤษ พรีเมียร์ลีกอังกฤษ 28 ก.พ.
19:00 คริสตัล พาเลซ   คริสตัล พาเลซ ? - ? ฟูลัม    ฟูลัม
19:00 เลสเตอร์ ซิตี้   เลสเตอร์ ซิตี้ ? - ? อาร์เซน่อล    อาร์เซน่อล
21:00 ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส   ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส ? - ? เบิร์นลีย์    เบิร์นลีย์
23:30 เชลซี   เชลซี ? - ? แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด    แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:15 เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด   เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด ? - ? ลิเวอร์พูล    ลิเวอร์พูล
พรีเมียร์ลีกอังกฤษ พรีเมียร์ลีกอังกฤษ
28 ก.พ.
คริสตัล พาเลซ   คริสตัล พาเลซ
19:00
VS
ฟูลัม    ฟูลัม
เลสเตอร์ ซิตี้   เลสเตอร์ ซิตี้
19:00
VS
อาร์เซน่อล    อาร์เซน่อล
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส   ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:00
VS
เบิร์นลีย์    เบิร์นลีย์
เชลซี   เชลซี
23:30
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด    แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด   เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
02:15
VS
ลิเวอร์พูล    ลิเวอร์พูล
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป อีเอฟแอลแชมเปียนชิป 28 ก.พ.
19:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส   วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส ? - ? นอริชซิตี    นอริชซิตี
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
28 ก.พ.
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส   วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
19:00
VS
นอริชซิตี    นอริชซิตี
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ 28 ก.พ.
18:15 สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม   สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม ? - ? วิลเลม ทเว    วิลเลม ทเว
20:30 โกรนิงเงิน   โกรนิงเงิน ? - ? ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด    ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
20:30 พีเอสวี   พีเอสวี ? - ? อาแจกซ์    อาแจกซ์
22:45 อัลค์มาร์   อัลค์มาร์ ? - ? เฟเยนูร์ด    เฟเยนูร์ด
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
28 ก.พ.
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม   สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
18:15
VS
วิลเลม ทเว    วิลเลม ทเว
โกรนิงเงิน   โกรนิงเงิน
20:30
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด    ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
พีเอสวี   พีเอสวี
20:30
VS
อาแจกซ์    อาแจกซ์
อัลค์มาร์   อัลค์มาร์
22:45
VS
เฟเยนูร์ด    เฟเยนูร์ด
เอร์สเตอดีวีซี เอร์สเตอดีวีซี 28 ก.พ.
18:15 Almere City   Almere City ? - ? SC Cambuur    SC Cambuur
เอร์สเตอดีวีซี เอร์สเตอดีวีซี
28 ก.พ.
Almere City   Almere City
18:15
VS
SC Cambuur    SC Cambuur
บุนเดิสลีกา บุนเดิสลีกา 28 ก.พ.
19:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน   ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ? - ? ฮอฟเฟ่นไฮม์    ฮอฟเฟ่นไฮม์
21:30 ไมนซ์   ไมนซ์ ? - ? เอาก์สบวร์ก    เอาก์สบวร์ก
00:00 เลเวอร์คูเซ่น   เลเวอร์คูเซ่น ? - ? ไฟร์บวร์ก    ไฟร์บวร์ก
บุนเดิสลีกา บุนเดิสลีกา
28 ก.พ.
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน   ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
19:30
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์    ฮอฟเฟ่นไฮม์
ไมนซ์   ไมนซ์
21:30
VS
เอาก์สบวร์ก    เอาก์สบวร์ก
เลเวอร์คูเซ่น   เลเวอร์คูเซ่น
00:00
VS
ไฟร์บวร์ก    ไฟร์บวร์ก
ลีก เอิง ฝรั่งเศส ลีก เอิง ฝรั่งเศส 28 ก.พ.
19:00 โมนาโก   โมนาโก ? - ? แบรสต์    แบรสต์
21:00 อองเช่ร์   อองเช่ร์ ? - ? Lens    Lens
21:00 ลอริยองต์   ลอริยองต์ ? - ? แซงต์ เอเตียน    แซงต์ เอเตียน
21:00 แร็งส์   แร็งส์ ? - ? มงต์เปลลิเย่ร์    มงต์เปลลิเย่ร์
21:00 นีมส์   นีมส์ ? - ? น็องต์    น็องต์
23:05 ลีลล์   ลีลล์ ? - ? สตราส์บูร์ก    สตราส์บูร์ก
03:00 โอลิมปิก มาร์กเซย   โอลิมปิก มาร์กเซย ? - ? โอลิมปิก ลียง    โอลิมปิก ลียง
ลีก เอิง ฝรั่งเศส ลีก เอิง ฝรั่งเศส
28 ก.พ.
โมนาโก   โมนาโก
19:00
VS
แบรสต์    แบรสต์
อองเช่ร์   อองเช่ร์
21:00
VS
Lens    Lens
ลอริยองต์   ลอริยองต์
21:00
VS
แซงต์ เอเตียน    แซงต์ เอเตียน
แร็งส์   แร็งส์
21:00
VS
มงต์เปลลิเย่ร์    มงต์เปลลิเย่ร์
นีมส์   นีมส์
21:00
VS
น็องต์    น็องต์
ลีลล์   ลีลล์
23:05
VS
สตราส์บูร์ก    สตราส์บูร์ก
โอลิมปิก มาร์กเซย   โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
VS
โอลิมปิก ลียง    โอลิมปิก ลียง
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี 28 ก.พ.
18:30 ซามพ์โดเรีย   ซามพ์โดเรีย ? - ? อตาลันต้า    อตาลันต้า
21:00 Crotone   Crotone ? - ? กายารี่    กายารี่
21:00 อูดิเนเซ่   อูดิเนเซ่ ? - ? ฟิออเรนติน่า    ฟิออเรนติน่า
21:00 อินเตอร์ มิลาน   อินเตอร์ มิลาน ? - ? เจนัว    เจนัว
00:00 นาโปลี   นาโปลี ? - ? Benevento    Benevento
02:45 โรม่า   โรม่า ? - ? เอซี มิลาน    เอซี มิลาน
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี
28 ก.พ.
ซามพ์โดเรีย   ซามพ์โดเรีย
18:30
VS
อตาลันต้า    อตาลันต้า
Crotone   Crotone
21:00
VS
กายารี่    กายารี่
อูดิเนเซ่   อูดิเนเซ่
21:00
VS
ฟิออเรนติน่า    ฟิออเรนติน่า
อินเตอร์ มิลาน   อินเตอร์ มิลาน
21:00
VS
เจนัว    เจนัว
นาโปลี   นาโปลี
00:00
VS
Benevento    Benevento
โรม่า   โรม่า
02:45
VS
เอซี มิลาน    เอซี มิลาน
ลาลีกา สเปน ลาลีกา สเปน 28 ก.พ.
20:00 เซลต้า บีโก้   เซลต้า บีโก้ ? - ? เรอัล บายาโดลิด    เรอัล บายาโดลิด
22:15 กาดิซ   กาดิซ ? - ? เรอัล เบติส    เรอัล เบติส
00:30 เกรนาดา   เกรนาดา ? - ? เอลเช่    เอลเช่
03:00 บียาร์เรอัล   บียาร์เรอัล ? - ? แอตเลติโก มาดริด    แอตเลติโก มาดริด
ลาลีกา สเปน ลาลีกา สเปน
28 ก.พ.
เซลต้า บีโก้   เซลต้า บีโก้
20:00
VS
เรอัล บายาโดลิด    เรอัล บายาโดลิด
กาดิซ   กาดิซ
22:15
VS
เรอัล เบติส    เรอัล เบติส
เกรนาดา   เกรนาดา
00:30
VS
เอลเช่    เอลเช่
บียาร์เรอัล   บียาร์เรอัล
03:00
VS
แอตเลติโก มาดริด    แอตเลติโก มาดริด
เจลีก เจลีก 28 ก.พ.
11:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ   อวิสปา ฟูกูโอกะ ? - ? นาโกย่า แกรมปัส    นาโกย่า แกรมปัส
เจลีก เจลีก
28 ก.พ.
อวิสปา ฟูกูโอกะ   อวิสปา ฟูกูโอกะ
11:00
VS
นาโกย่า แกรมปัส    นาโกย่า แกรมปัส
เจลีก 2 เจลีก 2 28 ก.พ.
11:00 Sagamihara   Sagamihara ? - ? เกียวโต แซงก้า    เกียวโต แซงก้า
12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค   มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค ? - ? โอมิยะ อาร์ดิย่า    โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00 โทชิกิ SC   โทชิกิ SC ? - ? ฟาเจียโน โอคายามา    ฟาเจียโน โอคายามา
12:00 ThespaKusatsu Gunma   ThespaKusatsu Gunma ? - ? Blaublitz Akita    Blaublitz Akita
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา   เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ? - ? เวนท์ฟอเรท โกฟุ    เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00 มาชิดา เซลเวีย   มาชิดา เซลเวีย ? - ? มอนเตดิโอะ ยามากาตะ    มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
13:00 โตเกียวเวอร์ดี้   โตเกียวเวอร์ดี้ ? - ? เอฮิเมะ    เอฮิเมะ
13:00 FC เรียวเคียว   FC เรียวเคียว ? - ? จูบิโล่ อิวาตะ    จูบิโล่ อิวาตะ
13:30 รีโนฟา ยามากูชิ   รีโนฟา ยามากูชิ ? - ? มัตซูโมโตะ ยามากะ    มัตซูโมโตะ ยามากะ
เจลีก 2 เจลีก 2
28 ก.พ.
Sagamihara   Sagamihara
11:00
VS
เกียวโต แซงก้า    เกียวโต แซงก้า
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค   มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า    โอมิยะ อาร์ดิย่า
โทชิกิ SC   โทชิกิ SC
12:00
VS
ฟาเจียโน โอคายามา    ฟาเจียโน โอคายามา
ThespaKusatsu Gunma   ThespaKusatsu Gunma
12:00
VS
Blaublitz Akita    Blaublitz Akita
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา   เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ    เวนท์ฟอเรท โกฟุ
มาชิดา เซลเวีย   มาชิดา เซลเวีย
12:00
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ    มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
โตเกียวเวอร์ดี้   โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
VS
เอฮิเมะ    เอฮิเมะ
FC เรียวเคียว   FC เรียวเคียว
13:00
VS
จูบิโล่ อิวาตะ    จูบิโล่ อิวาตะ
รีโนฟา ยามากูชิ   รีโนฟา ยามากูชิ
13:30
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ    มัตซูโมโตะ ยามากะ
ไทยลีก ไทยลีก 28 ก.พ.
17:00 ชลบุรี เอฟซี   ชลบุรี เอฟซี ? - ? สุพรรณบุรี เอฟซี    สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00 การท่าเรือ เอฟซี   การท่าเรือ เอฟซี ? - ? ระยอง เอฟซี    ระยอง เอฟซี
18:30 สุโขทัย เอฟซี   สุโขทัย เอฟซี ? - ? แบงค็อก ยูไนเต็ด    แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00 Samut Prakan City   Samut Prakan City ? - ? บีจี ปทุม ยูไนเต็ด    บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
ไทยลีก ไทยลีก
28 ก.พ.
ชลบุรี เอฟซี   ชลบุรี เอฟซี
17:00
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี    สุพรรณบุรี เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี   การท่าเรือ เอฟซี
18:00
VS
ระยอง เอฟซี    ระยอง เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี   สุโขทัย เอฟซี
18:30
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด    แบงค็อก ยูไนเต็ด
Samut Prakan City   Samut Prakan City
19:00
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด    บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
ไทยลีก 2 ไทยลีก 2 28 ก.พ.
17:00 อุทัยธานี เอฟซี   อุทัยธานี เอฟซี ? - ? หนองบัว พิชญ เอฟซี    หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00 อุดรธานี เอฟซี   อุดรธานี เอฟซี ? - ? เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด    เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00 แพร่ ยูไนเต็ด   แพร่ ยูไนเต็ด ? - ? ระนอง ยูไนเต็ด    ระนอง ยูไนเต็ด
19:00 ลำปาง เอฟซี   ลำปาง เอฟซี ? - ? ชัยนาท ฮอร์นบิล    ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี   เกษตรศาสตร์ เอฟซี ? - ? นครปฐม ยูไนเต็ด    นครปฐม ยูไนเต็ด
ไทยลีก 2 ไทยลีก 2
28 ก.พ.
อุทัยธานี เอฟซี   อุทัยธานี เอฟซี
17:00
VS
หนองบัว พิชญ เอฟซี    หนองบัว พิชญ เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี   อุดรธานี เอฟซี
18:00
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด    เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
แพร่ ยูไนเต็ด   แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
VS
ระนอง ยูไนเต็ด    ระนอง ยูไนเต็ด
ลำปาง เอฟซี   ลำปาง เอฟซี
19:00
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล    ชัยนาท ฮอร์นบิล
เกษตรศาสตร์ เอฟซี   เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด    นครปฐม ยูไนเต็ด
World - Club Friendlies World - Club Friendlies 28 ก.พ.
CANCL Sogndal   Sogndal 0 - 0 Brattvåg    Brattvåg
16:00 Kuban Kholding   Kuban Kholding ? - ? Novosibirsk    Novosibirsk
17:00 ซูดูว่า   ซูดูว่า ? - ? Nevėžis    Nevėžis
18:00 Slagelse B&I   Slagelse B&I ? - ? Brønshøj    Brønshøj
19:00 Minsk   Minsk ? - ? Gomel    Gomel
19:00 Åsane   Åsane ? - ? Øygarden    Øygarden
20:00 Vasalund   Vasalund ? - ? Haninge    Haninge
20:30 Vlašim   Vlašim ? - ? Chrudim    Chrudim
21:00 Värnamo   Värnamo ? - ? Öster    Öster
CANCL Fredrikstad   Fredrikstad 0 - 0 Grorud    Grorud
03:00 Deportivo Lara   Deportivo Lara ? - ? Hermanos Colmenares    Hermanos Colmenares
03:00 Portuguesa   Portuguesa ? - ? UCV    UCV
World - Club Friendlies World - Club Friendlies
28 ก.พ.
Sogndal   Sogndal
CANCL
VS
Brattvåg    Brattvåg
Kuban Kholding   Kuban Kholding
16:00
VS
Novosibirsk    Novosibirsk
ซูดูว่า   ซูดูว่า
17:00
VS
Nevėžis    Nevėžis
Slagelse B&I   Slagelse B&I
18:00
VS
Brønshøj    Brønshøj
Minsk   Minsk
19:00
VS
Gomel    Gomel
Åsane   Åsane
19:00
VS
Øygarden    Øygarden
Vasalund   Vasalund
20:00
VS
Haninge    Haninge
Vlašim   Vlašim
20:30
VS
Chrudim    Chrudim
Värnamo   Värnamo
21:00
VS
Öster    Öster
Fredrikstad   Fredrikstad
CANCL
VS
Grorud    Grorud
Deportivo Lara   Deportivo Lara
03:00
VS
Hermanos Colmenares    Hermanos Colmenares
Portuguesa   Portuguesa
03:00
VS
UCV    UCV
England - Wsl 2 Women England - Wsl 2 Women 28 ก.พ.
19:00 Millwall W   Millwall W ? - ? Durham W    Durham W
21:00 Liverpool W   Liverpool W ? - ? London Bees W    London Bees W
21:00 Coventry United   Coventry United ? - ? Charlton W    Charlton W
21:00 Leicester W   Leicester W ? - ? Crystal Palace W    Crystal Palace W
England - Wsl 2 Women England - Wsl 2 Women
28 ก.พ.
Millwall W   Millwall W
19:00
VS
Durham W    Durham W
Liverpool W   Liverpool W
21:00
VS
London Bees W    London Bees W
Coventry United   Coventry United
21:00
VS
Charlton W    Charlton W
Leicester W   Leicester W
21:00
VS
Crystal Palace W    Crystal Palace W
England - Women's Super League England - Women's Super League 28 ก.พ.
21:00 Birmingham W   Birmingham W ? - ? Manchester City W    Manchester City W
21:00 Aston Villa W   Aston Villa W ? - ? Arsenal W    Arsenal W
21:00 Tottenham W   Tottenham W ? - ? Everton W    Everton W
England - Women's Super League England - Women's Super League
28 ก.พ.
Birmingham W   Birmingham W
21:00
VS
Manchester City W    Manchester City W
Aston Villa W   Aston Villa W
21:00
VS
Arsenal W    Arsenal W
Tottenham W   Tottenham W
21:00
VS
Everton W    Everton W
Netherlands - Tweede Divisie Netherlands - Tweede Divisie 28 ก.พ.
POSTP Koninklijke HFC   Koninklijke HFC ? - ? AFC    AFC
Netherlands - Tweede Divisie Netherlands - Tweede Divisie
28 ก.พ.
Koninklijke HFC   Koninklijke HFC
POSTP
VS
AFC    AFC
บุนเดิสลีกา 2 บุนเดิสลีกา 2 28 ก.พ.
19:30 Heidenheim   Heidenheim ? - ? ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ    ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:30 Sandhausen   Sandhausen ? - ? Osnabrück    Osnabrück
19:30 นูเรมเบิร์ก   นูเรมเบิร์ก ? - ? Eintracht Braunschweig    Eintracht Braunschweig
บุนเดิสลีกา 2 บุนเดิสลีกา 2
28 ก.พ.
Heidenheim   Heidenheim
19:30
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ    ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Sandhausen   Sandhausen
19:30
VS
Osnabrück    Osnabrück
นูเรมเบิร์ก   นูเรมเบิร์ก
19:30
VS
Eintracht Braunschweig    Eintracht Braunschweig
Germany - 3. Liga Germany - 3. Liga 28 ก.พ.
19:00 Türkgücü-Ataspor   Türkgücü-Ataspor ? - ? Zwickau    Zwickau
20:00 Uerdingen   Uerdingen ? - ? MSV Duisburg    MSV Duisburg
Germany - 3. Liga Germany - 3. Liga
28 ก.พ.
Türkgücü-Ataspor   Türkgücü-Ataspor
19:00
VS
Zwickau    Zwickau
Uerdingen   Uerdingen
20:00
VS
MSV Duisburg    MSV Duisburg
Germany - Regionalliga: Nordost Germany - Regionalliga: Nordost 28 ก.พ.
POSTP Chemnitzer FC   Chemnitzer FC ? - ? Lokomotive Leipzig    Lokomotive Leipzig
POSTP FSV Optik Rathenow   FSV Optik Rathenow ? - ? Union Fürstenwalde    Union Fürstenwalde
POSTP Energie Cottbus   Energie Cottbus ? - ? Babelsberg    Babelsberg
POSTP Altglienicke   Altglienicke ? - ? Germania Halberstadt    Germania Halberstadt
POSTP Tennis Borussia   Tennis Borussia ? - ? Auerbach    Auerbach
POSTP Lichtenberg   Lichtenberg ? - ? Viktoria Berlin    Viktoria Berlin
POSTP Chemie Leipzig   Chemie Leipzig ? - ? ZFC Meuselwitz    ZFC Meuselwitz
POSTP Carl Zeiss Jena   Carl Zeiss Jena ? - ? BAK '07    BAK '07
POSTP Luckenwalde   Luckenwalde ? - ? Hertha BSC II    Hertha BSC II
POSTP Bischofswerdaer FV   Bischofswerdaer FV ? - ? BFC Dynamo    BFC Dynamo
Germany - Regionalliga: Nordost Germany - Regionalliga: Nordost
28 ก.พ.
Chemnitzer FC   Chemnitzer FC
POSTP
VS
Lokomotive Leipzig    Lokomotive Leipzig
FSV Optik Rathenow   FSV Optik Rathenow
POSTP
VS
Union Fürstenwalde    Union Fürstenwalde
Energie Cottbus   Energie Cottbus
POSTP
VS
Babelsberg    Babelsberg
Altglienicke   Altglienicke
POSTP
VS
Germania Halberstadt    Germania Halberstadt
Tennis Borussia   Tennis Borussia
POSTP
VS
Auerbach    Auerbach
Lichtenberg   Lichtenberg
POSTP
VS
Viktoria Berlin    Viktoria Berlin
Chemie Leipzig   Chemie Leipzig
POSTP
VS
ZFC Meuselwitz    ZFC Meuselwitz
Carl Zeiss Jena   Carl Zeiss Jena
POSTP
VS
BAK '07    BAK '07
Luckenwalde   Luckenwalde
POSTP
VS
Hertha BSC II    Hertha BSC II
Bischofswerdaer FV   Bischofswerdaer FV
POSTP
VS
BFC Dynamo    BFC Dynamo
Germany - Regionalliga: Südwest Germany - Regionalliga: Südwest 28 ก.พ.
20:00 Stuttgart II   Stuttgart II ? - ? TuS RW Koblenz    TuS RW Koblenz
20:00 Freiburg II   Freiburg II ? - ? Mainz 05 II    Mainz 05 II
Germany - Regionalliga: Südwest Germany - Regionalliga: Südwest
28 ก.พ.
Stuttgart II   Stuttgart II
20:00
VS
TuS RW Koblenz    TuS RW Koblenz
Freiburg II   Freiburg II
20:00
VS
Mainz 05 II    Mainz 05 II
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg 28 ก.พ.
POSTP Lörrach-Brombach   Lörrach-Brombach ? - ? Ravensburg    Ravensburg
POSTP Reutlingen   Reutlingen ? - ? Villingen    Villingen
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg
28 ก.พ.
Lörrach-Brombach   Lörrach-Brombach
POSTP
VS
Ravensburg    Ravensburg
Reutlingen   Reutlingen
POSTP
VS
Villingen    Villingen
Germany - Oberliga: Bremen Germany - Oberliga: Bremen 28 ก.พ.
POSTP Geestemünde   Geestemünde ? - ? Bremer SV    Bremer SV
POSTP Brinkumer SV   Brinkumer SV ? - ? Borgfeld    Borgfeld
POSTP Union Bremen   Union Bremen ? - ? Komet Arsten    Komet Arsten
POSTP Vatan Sport   Vatan Sport ? - ? Schwachhausen    Schwachhausen
POSTP SFL Bremerhaven   SFL Bremerhaven ? - ? Hemelingen    Hemelingen
Germany - Oberliga: Bremen Germany - Oberliga: Bremen
28 ก.พ.
Geestemünde   Geestemünde
POSTP
VS
Bremer SV    Bremer SV
Brinkumer SV   Brinkumer SV
POSTP
VS
Borgfeld    Borgfeld
Union Bremen   Union Bremen
POSTP
VS
Komet Arsten    Komet Arsten
Vatan Sport   Vatan Sport
POSTP
VS
Schwachhausen    Schwachhausen
SFL Bremerhaven   SFL Bremerhaven
POSTP
VS
Hemelingen    Hemelingen
Germany - Oberliga: Hessen Germany - Oberliga: Hessen 28 ก.พ.
POSTP Greifswalder FC   Greifswalder FC ? - ? Stern    Stern
POSTP Neustrelitz   Neustrelitz ? - ? BSC Süd 05    BSC Süd 05
POSTP RSV Eintracht   RSV Eintracht ? - ? Staaken    Staaken
POSTP Torgelower SV Greif   Torgelower SV Greif ? - ? Hansa Rostock II    Hansa Rostock II
POSTP Strausberg   Strausberg ? - ? Lok Stendal    Lok Stendal
POSTP Hertha Zehlendorf   Hertha Zehlendorf ? - ? Pampow    Pampow
POSTP Union Sandersdorf   Union Sandersdorf ? - ? 1. FC Merseburg    1. FC Merseburg
POSTP An der Fahner Höhe   An der Fahner Höhe ? - ? Krieschow    Krieschow
POSTP Plauen   Plauen ? - ? Carl Zeiss Jena II    Carl Zeiss Jena II
POSTP VfL Halle   VfL Halle ? - ? Ludwigsfelder FC    Ludwigsfelder FC
POSTP Einheit Rudolstadt   Einheit Rudolstadt ? - ? Martinroda    Martinroda
POSTP Blau-Weiß Zorbau   Blau-Weiß Zorbau ? - ? FC Grimma    FC Grimma
POSTP International Leipzig   International Leipzig ? - ? Rot-Weiß Erfurt    Rot-Weiß Erfurt
POSTP Alfter   Alfter ? - ? BCV Glesch / Paffendorf    BCV Glesch / Paffendorf
POSTP Eddersheim   Eddersheim ? - ? Rot-Weiß Hadamar    Rot-Weiß Hadamar
POSTP Ginsheim   Ginsheim ? - ? Rot-Weiß Walldorf    Rot-Weiß Walldorf
POSTP Hanau 93   Hanau 93 ? - ? Neuhof    Neuhof
POSTP Buchonia Flieden   Buchonia Flieden ? - ? Lehnerz    Lehnerz
POSTP Mülheim-Kärlich   Mülheim-Kärlich ? - ? Eintracht Trier    Eintracht Trier
POSTP Hennef 05   Hennef 05 ? - ? Düren Merzenich    Düren Merzenich
POSTP Hürth   Hürth ? - ? Fortuna Köln II    Fortuna Köln II
POSTP Viktoria Arnoldsweiler   Viktoria Arnoldsweiler ? - ? Siegburger SV    Siegburger SV
POSTP Borussia Freialdenhoven   Borussia Freialdenhoven ? - ? SV Breinig    SV Breinig
21:00 Kray   Kray ? - ? Kleve    Kleve
21:00 Schwarz-Weiß Essen   Schwarz-Weiß Essen ? - ? SC Velbert    SC Velbert
21:00 1. FC M'gladbach   1. FC M'gladbach ? - ? FSV Duisburg    FSV Duisburg
21:00 Velbert   Velbert ? - ? SF Niederwenigern    SF Niederwenigern
21:00 Monheim   Monheim ? - ? Union Nettetal    Union Nettetal
21:00 Meerbusch   Meerbusch ? - ? Teutonia St.Tönis    Teutonia St.Tönis
POSTP Diefflen   Diefflen ? - ? Jagersburg    Jagersburg
POSTP Arminia Ludwigshafen   Arminia Ludwigshafen ? - ? Mechtersheim    Mechtersheim
POSTP Pfeddersheim   Pfeddersheim ? - ? Röchling Völklingen    Röchling Völklingen
POSTP Hertha Wiesbach   Hertha Wiesbach ? - ? Elversberg II    Elversberg II
21:00 Lörrach-Brombach   Lörrach-Brombach ? - ? Ravensburg    Ravensburg
21:00 Reutlingen   Reutlingen ? - ? Villingen    Villingen
POSTP Victoria Clarholz   Victoria Clarholz ? - ? Westfalia Herne    Westfalia Herne
POSTP Preußen Münster II   Preußen Münster II ? - ? Kaan-Marienborn    Kaan-Marienborn
POSTP Wattenscheid 09   Wattenscheid 09 ? - ? Westfalia Rhynern    Westfalia Rhynern
POSTP Eintracht Rheine   Eintracht Rheine ? - ? Vreden    Vreden
POSTP ASC Dortmund   ASC Dortmund ? - ? Ennepetal    Ennepetal
POSTP Paderborn 07 II   Paderborn 07 II ? - ? Sprockhövel    Sprockhövel
POSTP Schermbeck   Schermbeck ? - ? Holzwickeder SC    Holzwickeder SC
POSTP Hammer SpVg   Hammer SpVg ? - ? Meinerzhagen    Meinerzhagen
POSTP Sportfreunde Siegen   Sportfreunde Siegen ? - ? Erndtebrück    Erndtebrück
POSTP Finnentrop / Bamenohl   Finnentrop / Bamenohl ? - ? Gütersloh    Gütersloh
POSTP Hassia Bingen   Hassia Bingen ? - ? Eisbachtal    Eisbachtal
POSTP Karbach   Karbach ? - ? Emmelshausen    Emmelshausen
POSTP Koblenz   Koblenz ? - ? Kaiserslautern II    Kaiserslautern II
POSTP Salmrohr   Salmrohr ? - ? FV Engers 07    FV Engers 07
POSTP Alemannia Waldalgesheim   Alemannia Waldalgesheim ? - ? Gonsenheim    Gonsenheim
21:15 Sterkrade-Nord   Sterkrade-Nord ? - ? Schonnebeck    Schonnebeck
POSTP Frechen   Frechen ? - ? FC BW Friesdorf    FC BW Friesdorf
21:30 FC Bocholt   FC Bocholt ? - ? SF Baumberg    SF Baumberg
21:30 TuRU 1880 Düsseldorf   TuRU 1880 Düsseldorf ? - ? Germania Ratingen    Germania Ratingen
Germany - Oberliga: Hessen Germany - Oberliga: Hessen
28 ก.พ.
Greifswalder FC   Greifswalder FC
POSTP
VS
Stern    Stern
Neustrelitz   Neustrelitz
POSTP
VS
BSC Süd 05    BSC Süd 05
RSV Eintracht   RSV Eintracht
POSTP
VS
Staaken    Staaken
Torgelower SV Greif   Torgelower SV Greif
POSTP
VS
Hansa Rostock II    Hansa Rostock II
Strausberg   Strausberg
POSTP
VS
Lok Stendal    Lok Stendal
Hertha Zehlendorf   Hertha Zehlendorf
POSTP
VS
Pampow    Pampow
Union Sandersdorf   Union Sandersdorf
POSTP
VS
1. FC Merseburg    1. FC Merseburg
An der Fahner Höhe   An der Fahner Höhe
POSTP
VS
Krieschow    Krieschow
Plauen   Plauen
POSTP
VS
Carl Zeiss Jena II    Carl Zeiss Jena II
VfL Halle   VfL Halle
POSTP
VS
Ludwigsfelder FC    Ludwigsfelder FC
Einheit Rudolstadt   Einheit Rudolstadt
POSTP
VS
Martinroda    Martinroda
Blau-Weiß Zorbau   Blau-Weiß Zorbau
POSTP
VS
FC Grimma    FC Grimma
International Leipzig   International Leipzig
POSTP
VS
Rot-Weiß Erfurt    Rot-Weiß Erfurt
Alfter   Alfter
POSTP
VS
BCV Glesch / Paffendorf    BCV Glesch / Paffendorf
Eddersheim   Eddersheim
POSTP
VS
Rot-Weiß Hadamar    Rot-Weiß Hadamar
Ginsheim   Ginsheim
POSTP
VS
Rot-Weiß Walldorf    Rot-Weiß Walldorf
Hanau 93   Hanau 93
POSTP
VS
Neuhof    Neuhof
Buchonia Flieden   Buchonia Flieden
POSTP
VS
Lehnerz    Lehnerz
Mülheim-Kärlich   Mülheim-Kärlich
POSTP
VS
Eintracht Trier    Eintracht Trier
Hennef 05   Hennef 05
POSTP
VS
Düren Merzenich    Düren Merzenich
Hürth   Hürth
POSTP
VS
Fortuna Köln II    Fortuna Köln II
Viktoria Arnoldsweiler   Viktoria Arnoldsweiler
POSTP
VS
Siegburger SV    Siegburger SV
Borussia Freialdenhoven   Borussia Freialdenhoven
POSTP
VS
SV Breinig    SV Breinig
Kray   Kray
21:00
VS
Kleve    Kleve
Schwarz-Weiß Essen   Schwarz-Weiß Essen
21:00
VS
SC Velbert    SC Velbert
1. FC M'gladbach   1. FC M'gladbach
21:00
VS
FSV Duisburg    FSV Duisburg
Velbert   Velbert
21:00
VS
SF Niederwenigern    SF Niederwenigern
Monheim   Monheim
21:00
VS
Union Nettetal    Union Nettetal
Meerbusch   Meerbusch
21:00
VS
Teutonia St.Tönis    Teutonia St.Tönis
Diefflen   Diefflen
POSTP
VS
Jagersburg    Jagersburg
Arminia Ludwigshafen   Arminia Ludwigshafen
POSTP
VS
Mechtersheim    Mechtersheim
Pfeddersheim   Pfeddersheim
POSTP
VS
Röchling Völklingen    Röchling Völklingen
Hertha Wiesbach   Hertha Wiesbach
POSTP
VS
Elversberg II    Elversberg II
Lörrach-Brombach   Lörrach-Brombach
21:00
VS
Ravensburg    Ravensburg
Reutlingen   Reutlingen
21:00
VS
Villingen    Villingen
Victoria Clarholz   Victoria Clarholz
POSTP
VS
Westfalia Herne    Westfalia Herne
Preußen Münster II   Preußen Münster II
POSTP
VS
Kaan-Marienborn    Kaan-Marienborn
Wattenscheid 09   Wattenscheid 09
POSTP
VS
Westfalia Rhynern    Westfalia Rhynern
Eintracht Rheine   Eintracht Rheine
POSTP
VS
Vreden    Vreden
ASC Dortmund   ASC Dortmund
POSTP
VS
Ennepetal    Ennepetal
Paderborn 07 II   Paderborn 07 II
POSTP
VS
Sprockhövel    Sprockhövel
Schermbeck   Schermbeck
POSTP
VS
Holzwickeder SC    Holzwickeder SC
Hammer SpVg   Hammer SpVg
POSTP
VS
Meinerzhagen    Meinerzhagen
Sportfreunde Siegen   Sportfreunde Siegen
POSTP
VS
Erndtebrück    Erndtebrück
Finnentrop / Bamenohl   Finnentrop / Bamenohl
POSTP
VS
Gütersloh    Gütersloh
Hassia Bingen   Hassia Bingen
POSTP
VS
Eisbachtal    Eisbachtal
Karbach   Karbach
POSTP
VS
Emmelshausen    Emmelshausen
Koblenz   Koblenz
POSTP
VS
Kaiserslautern II    Kaiserslautern II
Salmrohr   Salmrohr
POSTP
VS
FV Engers 07    FV Engers 07
Alemannia Waldalgesheim   Alemannia Waldalgesheim
POSTP
VS
Gonsenheim    Gonsenheim
Sterkrade-Nord   Sterkrade-Nord
21:15
VS
Schonnebeck    Schonnebeck
Frechen   Frechen
POSTP
VS
FC BW Friesdorf    FC BW Friesdorf
FC Bocholt   FC Bocholt
21:30
VS
SF Baumberg    SF Baumberg
TuRU 1880 Düsseldorf   TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
VS
Germania Ratingen    Germania Ratingen
Germany - Oberliga: Mittelrhein Germany - Oberliga: Mittelrhein 28 ก.พ.
POSTP Alfter   Alfter ? - ? BCV Glesch / Paffendorf    BCV Glesch / Paffendorf
POSTP Hennef 05   Hennef 05 ? - ? Düren Merzenich    Düren Merzenich
POSTP Hürth   Hürth ? - ? Fortuna Köln II    Fortuna Köln II
POSTP Viktoria Arnoldsweiler   Viktoria Arnoldsweiler ? - ? Siegburger SV    Siegburger SV
POSTP Borussia Freialdenhoven   Borussia Freialdenhoven ? - ? SV Breinig    SV Breinig
POSTP Deutz   Deutz ? - ? Eilendorf    Eilendorf
POSTP Pesch   Pesch ? - ? Wesseling-Urfeld    Wesseling-Urfeld
POSTP Frechen   Frechen ? - ? FC BW Friesdorf    FC BW Friesdorf
Germany - Oberliga: Mittelrhein Germany - Oberliga: Mittelrhein
28 ก.พ.
Alfter   Alfter
POSTP
VS
BCV Glesch / Paffendorf    BCV Glesch / Paffendorf
Hennef 05   Hennef 05
POSTP
VS
Düren Merzenich    Düren Merzenich
Hürth   Hürth
POSTP
VS
Fortuna Köln II    Fortuna Köln II
Viktoria Arnoldsweiler   Viktoria Arnoldsweiler
POSTP
VS
Siegburger SV    Siegburger SV
Borussia Freialdenhoven   Borussia Freialdenhoven
POSTP
VS
SV Breinig    SV Breinig
Deutz   Deutz
POSTP
VS
Eilendorf    Eilendorf
Pesch   Pesch
POSTP
VS
Wesseling-Urfeld    Wesseling-Urfeld
Frechen   Frechen
POSTP
VS
FC BW Friesdorf    FC BW Friesdorf
โอเบอร์ลีกา โอเบอร์ลีกา 28 ก.พ.
POSTP Kray   Kray ? - ? Kleve    Kleve
POSTP Schwarz-Weiß Essen   Schwarz-Weiß Essen ? - ? SC Velbert    SC Velbert
POSTP 1. FC M'gladbach   1. FC M'gladbach ? - ? FSV Duisburg    FSV Duisburg
POSTP Velbert   Velbert ? - ? SF Niederwenigern    SF Niederwenigern
POSTP Monheim   Monheim ? - ? Union Nettetal    Union Nettetal
POSTP Jahn Dinslaken-Hiesfeld   Jahn Dinslaken-Hiesfeld ? - ? Cronenberger SC    Cronenberger SC
POSTP Meerbusch   Meerbusch ? - ? Teutonia St.Tönis    Teutonia St.Tönis
POSTP TVD Velbert   TVD Velbert ? - ? Hilden    Hilden
POSTP Sterkrade-Nord   Sterkrade-Nord ? - ? Schonnebeck    Schonnebeck
POSTP FC Bocholt   FC Bocholt ? - ? SF Baumberg    SF Baumberg
POSTP TuRU 1880 Düsseldorf   TuRU 1880 Düsseldorf ? - ? Germania Ratingen    Germania Ratingen
โอเบอร์ลีกา โอเบอร์ลีกา
28 ก.พ.
Kray   Kray
POSTP
VS
Kleve    Kleve
Schwarz-Weiß Essen   Schwarz-Weiß Essen
POSTP
VS
SC Velbert    SC Velbert
1. FC M'gladbach   1. FC M'gladbach
POSTP
VS
FSV Duisburg    FSV Duisburg
Velbert   Velbert
POSTP
VS
SF Niederwenigern    SF Niederwenigern
Monheim   Monheim
POSTP
VS
Union Nettetal    Union Nettetal
Jahn Dinslaken-Hiesfeld   Jahn Dinslaken-Hiesfeld
POSTP
VS
Cronenberger SC    Cronenberger SC
Meerbusch   Meerbusch
POSTP
VS
Teutonia St.Tönis    Teutonia St.Tönis
TVD Velbert   TVD Velbert
POSTP
VS
Hilden    Hilden
Sterkrade-Nord   Sterkrade-Nord
POSTP
VS
Schonnebeck    Schonnebeck
FC Bocholt   FC Bocholt
POSTP
VS
SF Baumberg    SF Baumberg
TuRU 1880 Düsseldorf   TuRU 1880 Düsseldorf
POSTP
VS
Germania Ratingen    Germania Ratingen
Germany - Oberliga: Nordost-Nord Germany - Oberliga: Nordost-Nord 28 ก.พ.
POSTP Greifswalder FC   Greifswalder FC ? - ? Stern    Stern
POSTP Tasmania Berlin   Tasmania Berlin ? - ? SV Blau-WeiY 90 Berlin    SV Blau-WeiY 90 Berlin
POSTP Neustrelitz   Neustrelitz ? - ? BSC Süd 05    BSC Süd 05
POSTP RSV Eintracht   RSV Eintracht ? - ? Staaken    Staaken
POSTP Torgelower SV Greif   Torgelower SV Greif ? - ? Hansa Rostock II    Hansa Rostock II
POSTP Strausberg   Strausberg ? - ? Lok Stendal    Lok Stendal
POSTP Hertha Zehlendorf   Hertha Zehlendorf ? - ? Pampow    Pampow
POSTP Rostocker FC   Rostocker FC ? - ? Victoria Seelow    Victoria Seelow
Germany - Oberliga: Nordost-Nord Germany - Oberliga: Nordost-Nord
28 ก.พ.
Greifswalder FC   Greifswalder FC
POSTP
VS
Stern    Stern
Tasmania Berlin   Tasmania Berlin
POSTP
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin    SV Blau-WeiY 90 Berlin
Neustrelitz   Neustrelitz
POSTP
VS
BSC Süd 05    BSC Süd 05
RSV Eintracht   RSV Eintracht
POSTP
VS
Staaken    Staaken
Torgelower SV Greif   Torgelower SV Greif
POSTP
VS
Hansa Rostock II    Hansa Rostock II
Strausberg   Strausberg
POSTP
VS
Lok Stendal    Lok Stendal
Hertha Zehlendorf   Hertha Zehlendorf
POSTP
VS
Pampow    Pampow
Rostocker FC   Rostocker FC
POSTP
VS
Victoria Seelow    Victoria Seelow
Germany - Oberliga: Nordost-Süd Germany - Oberliga: Nordost-Süd 28 ก.พ.
POSTP Union Sandersdorf   Union Sandersdorf ? - ? 1. FC Merseburg    1. FC Merseburg
POSTP An der Fahner Höhe   An der Fahner Höhe ? - ? Krieschow    Krieschow
POSTP Plauen   Plauen ? - ? Carl Zeiss Jena II    Carl Zeiss Jena II
POSTP Oberlausitz Neugersdorf   Oberlausitz Neugersdorf ? - ? Wacker Nordhausen    Wacker Nordhausen
POSTP VfL Halle   VfL Halle ? - ? Ludwigsfelder FC    Ludwigsfelder FC
POSTP Einheit Rudolstadt   Einheit Rudolstadt ? - ? Martinroda    Martinroda
POSTP Blau-Weiß Zorbau   Blau-Weiß Zorbau ? - ? FC Grimma    FC Grimma
POSTP International Leipzig   International Leipzig ? - ? Rot-Weiß Erfurt    Rot-Weiß Erfurt
Germany - Oberliga: Nordost-Süd Germany - Oberliga: Nordost-Süd
28 ก.พ.
Union Sandersdorf   Union Sandersdorf
POSTP
VS
1. FC Merseburg    1. FC Merseburg
An der Fahner Höhe   An der Fahner Höhe
POSTP
VS
Krieschow    Krieschow
Plauen   Plauen
POSTP
VS
Carl Zeiss Jena II    Carl Zeiss Jena II
Oberlausitz Neugersdorf   Oberlausitz Neugersdorf
POSTP
VS
Wacker Nordhausen    Wacker Nordhausen
VfL Halle   VfL Halle
POSTP
VS
Ludwigsfelder FC    Ludwigsfelder FC
Einheit Rudolstadt   Einheit Rudolstadt
POSTP
VS
Martinroda    Martinroda
Blau-Weiß Zorbau   Blau-Weiß Zorbau
POSTP
VS
FC Grimma    FC Grimma
International Leipzig   International Leipzig
POSTP
VS
Rot-Weiß Erfurt    Rot-Weiß Erfurt
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar 28 ก.พ.
POSTP Mülheim-Kärlich   Mülheim-Kärlich ? - ? Eintracht Trier    Eintracht Trier
POSTP Diefflen   Diefflen ? - ? Jagersburg    Jagersburg
POSTP Eppelborn   Eppelborn ? - ? Speyer    Speyer
POSTP Arminia Ludwigshafen   Arminia Ludwigshafen ? - ? Mechtersheim    Mechtersheim
POSTP Pfeddersheim   Pfeddersheim ? - ? Röchling Völklingen    Röchling Völklingen
POSTP Hertha Wiesbach   Hertha Wiesbach ? - ? Elversberg II    Elversberg II
POSTP Hassia Bingen   Hassia Bingen ? - ? Eisbachtal    Eisbachtal
POSTP Karbach   Karbach ? - ? Emmelshausen    Emmelshausen
POSTP Koblenz   Koblenz ? - ? Kaiserslautern II    Kaiserslautern II
POSTP Salmrohr   Salmrohr ? - ? FV Engers 07    FV Engers 07
POSTP Alemannia Waldalgesheim   Alemannia Waldalgesheim ? - ? Gonsenheim    Gonsenheim
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar
28 ก.พ.
Mülheim-Kärlich   Mülheim-Kärlich
POSTP
VS
Eintracht Trier    Eintracht Trier
Diefflen   Diefflen
POSTP
VS
Jagersburg    Jagersburg
Eppelborn   Eppelborn
POSTP
VS
Speyer    Speyer
Arminia Ludwigshafen   Arminia Ludwigshafen
POSTP
VS
Mechtersheim    Mechtersheim
Pfeddersheim   Pfeddersheim
POSTP
VS
Röchling Völklingen    Röchling Völklingen
Hertha Wiesbach   Hertha Wiesbach
POSTP
VS
Elversberg II    Elversberg II
Hassia Bingen   Hassia Bingen
POSTP
VS
Eisbachtal    Eisbachtal
Karbach   Karbach
POSTP
VS
Emmelshausen    Emmelshausen
Koblenz   Koblenz
POSTP
VS
Kaiserslautern II    Kaiserslautern II
Salmrohr   Salmrohr
POSTP
VS
FV Engers 07    FV Engers 07
Alemannia Waldalgesheim   Alemannia Waldalgesheim
POSTP
VS
Gonsenheim    Gonsenheim
Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein 28 ก.พ.
POSTP Eckernforder SV   Eckernforder SV ? - ? Frisia 03 Risum-Lindholm    Frisia 03 Risum-Lindholm
POSTP Lubeck II   Lubeck II ? - ? Union Neumünster    Union Neumünster
POSTP Todesfelde   Todesfelde ? - ? Eutiner SV    Eutiner SV
POSTP Eichede   Eichede ? - ? Preußen Reinfeld    Preußen Reinfeld
Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein
28 ก.พ.
Eckernforder SV   Eckernforder SV
POSTP
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm    Frisia 03 Risum-Lindholm
Lubeck II   Lubeck II
POSTP
VS
Union Neumünster    Union Neumünster
Todesfelde   Todesfelde
POSTP
VS
Eutiner SV    Eutiner SV
Eichede   Eichede
POSTP
VS
Preußen Reinfeld    Preußen Reinfeld
Germany - Oberliga: Westfalen Germany - Oberliga: Westfalen 28 ก.พ.
POSTP Victoria Clarholz   Victoria Clarholz ? - ? Westfalia Herne    Westfalia Herne
POSTP Preußen Münster II   Preußen Münster II ? - ? Kaan-Marienborn    Kaan-Marienborn
POSTP Wattenscheid 09   Wattenscheid 09 ? - ? Westfalia Rhynern    Westfalia Rhynern
POSTP Eintracht Rheine   Eintracht Rheine ? - ? Vreden    Vreden
POSTP ASC Dortmund   ASC Dortmund ? - ? Ennepetal    Ennepetal
POSTP Paderborn 07 II   Paderborn 07 II ? - ? Sprockhövel    Sprockhövel
POSTP Schermbeck   Schermbeck ? - ? Holzwickeder SC    Holzwickeder SC
POSTP Hammer SpVg   Hammer SpVg ? - ? Meinerzhagen    Meinerzhagen
POSTP Sportfreunde Siegen   Sportfreunde Siegen ? - ? Erndtebrück    Erndtebrück
POSTP Finnentrop / Bamenohl   Finnentrop / Bamenohl ? - ? Gütersloh    Gütersloh
Germany - Oberliga: Westfalen Germany - Oberliga: Westfalen
28 ก.พ.
Victoria Clarholz   Victoria Clarholz
POSTP
VS
Westfalia Herne    Westfalia Herne
Preußen Münster II   Preußen Münster II
POSTP
VS
Kaan-Marienborn    Kaan-Marienborn
Wattenscheid 09   Wattenscheid 09
POSTP
VS
Westfalia Rhynern    Westfalia Rhynern
Eintracht Rheine   Eintracht Rheine
POSTP
VS
Vreden    Vreden
ASC Dortmund   ASC Dortmund
POSTP
VS
Ennepetal    Ennepetal
Paderborn 07 II   Paderborn 07 II
POSTP
VS
Sprockhövel    Sprockhövel
Schermbeck   Schermbeck
POSTP
VS
Holzwickeder SC    Holzwickeder SC
Hammer SpVg   Hammer SpVg
POSTP
VS
Meinerzhagen    Meinerzhagen
Sportfreunde Siegen   Sportfreunde Siegen
POSTP
VS
Erndtebrück    Erndtebrück
Finnentrop / Bamenohl   Finnentrop / Bamenohl
POSTP
VS
Gütersloh    Gütersloh
Armenia - Premier League Armenia - Premier League 28 ก.พ.
17:00 Alashkert   Alashkert ? - ? Lori    Lori
CANCL Artsakh   Artsakh 0 - 0 Gandzasar    Gandzasar
Armenia - Premier League Armenia - Premier League
28 ก.พ.
Alashkert   Alashkert
17:00
VS
Lori    Lori
Artsakh   Artsakh
CANCL
VS
Gandzasar    Gandzasar
Austria - Tipico Bundesliga Austria - Tipico Bundesliga 28 ก.พ.
20:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์   โวล์ฟสเบอร์เกอร์ ? - ? Rheindorf Altach    Rheindorf Altach
20:30 St. Pölten   St. Pölten ? - ? Austria Wien    Austria Wien
23:00 Sturm Graz   Sturm Graz ? - ? เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก    เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Austria - Tipico Bundesliga Austria - Tipico Bundesliga
28 ก.พ.
โวล์ฟสเบอร์เกอร์   โวล์ฟสเบอร์เกอร์
20:30
VS
Rheindorf Altach    Rheindorf Altach
St. Pölten   St. Pölten
20:30
VS
Austria Wien    Austria Wien
Sturm Graz   Sturm Graz
23:00
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก    เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ออสเตรียลีก1 ออสเตรียลีก1 28 ก.พ.
16:30 Wacker Innsbruck   Wacker Innsbruck ? - ? Kapfenberger SV    Kapfenberger SV
17:30 Rapid Wien II   Rapid Wien II ? - ? Liefering    Liefering
ออสเตรียลีก1 ออสเตรียลีก1
28 ก.พ.
Wacker Innsbruck   Wacker Innsbruck
16:30
VS
Kapfenberger SV    Kapfenberger SV
Rapid Wien II   Rapid Wien II
17:30
VS
Liefering    Liefering
เบลเยี่ยมโปรลีก เบลเยี่ยมโปรลีก 28 ก.พ.
19:30 Standard Liège   Standard Liège ? - ? Anderlecht    Anderlecht
22:00 Beerschot-Wilrijk   Beerschot-Wilrijk ? - ? Royal Excel Mouscron    Royal Excel Mouscron
POSTP เกนท์   เกนท์ ? - ? คลับ บรูกก์    คลับ บรูกก์
02:45 Sint-Truiden   Sint-Truiden ? - ? AS Eupen    AS Eupen
เบลเยี่ยมโปรลีก เบลเยี่ยมโปรลีก
28 ก.พ.
Standard Liège   Standard Liège
19:30
VS
Anderlecht    Anderlecht
Beerschot-Wilrijk   Beerschot-Wilrijk
22:00
VS
Royal Excel Mouscron    Royal Excel Mouscron
เกนท์   เกนท์
POSTP
VS
คลับ บรูกก์    คลับ บรูกก์
Sint-Truiden   Sint-Truiden
02:45
VS
AS Eupen    AS Eupen
Belgium - First Division B Belgium - First Division B 28 ก.พ.
22:00 Lierse Kempenzonen   Lierse Kempenzonen ? - ? RFC Seraing    RFC Seraing
02:00 Westerlo   Westerlo ? - ? Deinze    Deinze
Belgium - First Division B Belgium - First Division B
28 ก.พ.
Lierse Kempenzonen   Lierse Kempenzonen
22:00
VS
RFC Seraing    RFC Seraing
Westerlo   Westerlo
02:00
VS
Deinze    Deinze
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga Bosnia and Herzegovina - Premier Liga 28 ก.พ.
19:00 Mladost Doboj Kakanj   Mladost Doboj Kakanj ? - ? Siroki Brijeg    Siroki Brijeg
19:30 Sloboda Tuzla   Sloboda Tuzla ? - ? Sloga    Sloga
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga Bosnia and Herzegovina - Premier Liga
28 ก.พ.
Mladost Doboj Kakanj   Mladost Doboj Kakanj
19:00
VS
Siroki Brijeg    Siroki Brijeg
Sloboda Tuzla   Sloboda Tuzla
19:30
VS
Sloga    Sloga
Bulgaria - Parva Liga Bulgaria - Parva Liga 28 ก.พ.
17:00 Botev Vratsa   Botev Vratsa ? - ? Tsarsko selo    Tsarsko selo
19:30 Botev Plovdiv   Botev Plovdiv ? - ? Montana    Montana
22:00 CSKA 1948 Sofia   CSKA 1948 Sofia ? - ? Levski Sofia    Levski Sofia
Bulgaria - Parva Liga Bulgaria - Parva Liga
28 ก.พ.
Botev Vratsa   Botev Vratsa
17:00
VS
Tsarsko selo    Tsarsko selo
Botev Plovdiv   Botev Plovdiv
19:30
VS
Montana    Montana
CSKA 1948 Sofia   CSKA 1948 Sofia
22:00
VS
Levski Sofia    Levski Sofia
Bulgaria - Vtora Liga Bulgaria - Vtora Liga 28 ก.พ.
19:00 Lovech   Lovech ? - ? Ludogorets II    Ludogorets II
Bulgaria - Vtora Liga Bulgaria - Vtora Liga
28 ก.พ.
Lovech   Lovech
19:00
VS
Ludogorets II    Ludogorets II
Croatia - 1. HNL Croatia - 1. HNL 28 ก.พ.
21:00 Gorica   Gorica ? - ? Istra 1961    Istra 1961
23:05 ดีนาโมซาเกร็บ   ดีนาโมซาเกร็บ ? - ? Slaven Koprivnica    Slaven Koprivnica
Croatia - 1. HNL Croatia - 1. HNL
28 ก.พ.
Gorica   Gorica
21:00
VS
Istra 1961    Istra 1961
ดีนาโมซาเกร็บ   ดีนาโมซาเกร็บ
23:05
VS
Slaven Koprivnica    Slaven Koprivnica
Croatia - 2. HNL Croatia - 2. HNL 28 ก.พ.
19:00 Bijelo Brdo   Bijelo Brdo ? - ? Hajduk Split II    Hajduk Split II
21:00 Croatia Zmijavci   Croatia Zmijavci ? - ? Osijek II    Osijek II
Croatia - 2. HNL Croatia - 2. HNL
28 ก.พ.
Bijelo Brdo   Bijelo Brdo
19:00
VS
Hajduk Split II    Hajduk Split II
Croatia Zmijavci   Croatia Zmijavci
21:00
VS
Osijek II    Osijek II
Croatia - Croatia Cup Croatia - Croatia Cup 28 ก.พ.
19:00 Oriolik Oriovac   Oriolik Oriovac ? - ? Rudar Labin    Rudar Labin
Croatia - Croatia Cup Croatia - Croatia Cup
28 ก.พ.
Oriolik Oriovac   Oriolik Oriovac
19:00
VS
Rudar Labin    Rudar Labin
Cyprus - 1. Division Cyprus - 1. Division 28 ก.พ.
21:00 Olympiakos   Olympiakos ? - ? Omonia Nicosia    Omonia Nicosia
23:30 อาโปเอล   อาโปเอล ? - ? Ethnikos Achna    Ethnikos Achna
Cyprus - 1. Division Cyprus - 1. Division
28 ก.พ.
Olympiakos   Olympiakos
21:00
VS
Omonia Nicosia    Omonia Nicosia
อาโปเอล   อาโปเอล
23:30
VS
Ethnikos Achna    Ethnikos Achna
Czech Republic - Fortuna Liga Czech Republic - Fortuna Liga 28 ก.พ.
20:00 Sigma Olomouc   Sigma Olomouc ? - ? Zlín    Zlín
20:00 Mladá Boleslav   Mladá Boleslav ? - ? Karviná    Karviná
22:00 Slovácko   Slovácko ? - ? เอสเค สลาเวีย ปราก    เอสเค สลาเวีย ปราก
Czech Republic - Fortuna Liga Czech Republic - Fortuna Liga
28 ก.พ.
Sigma Olomouc   Sigma Olomouc
20:00
VS
Zlín    Zlín
Mladá Boleslav   Mladá Boleslav
20:00
VS
Karviná    Karviná
Slovácko   Slovácko
22:00
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก    เอสเค สลาเวีย ปราก
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า 28 ก.พ.
20:00 OB   OB ? - ? Randers    Randers
20:00 Nordsjælland   Nordsjælland ? - ? AaB    AaB
22:00 โคเปนเฮเก้น   โคเปนเฮเก้น ? - ? AGF    AGF
00:00 Midtjylland   Midtjylland ? - ? Brøndby    Brøndby
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า
28 ก.พ.
OB   OB
20:00
VS
Randers    Randers
Nordsjælland   Nordsjælland
20:00
VS
AaB    AaB
โคเปนเฮเก้น   โคเปนเฮเก้น
22:00
VS
AGF    AGF
Midtjylland   Midtjylland
00:00
VS
Brøndby    Brøndby
Denmark - First Division Denmark - First Division 28 ก.พ.
19:30 HB Køge   HB Køge ? - ? Vendsyssel    Vendsyssel
21:00 Fremad Amager   Fremad Amager ? - ? Hobro    Hobro
Denmark - First Division Denmark - First Division
28 ก.พ.
HB Køge   HB Køge
19:30
VS
Vendsyssel    Vendsyssel
Fremad Amager   Fremad Amager
21:00
VS
Hobro    Hobro
Greece - Super League Greece - Super League 28 ก.พ.
20:00 Aris   Aris ? - ? Atromitos    Atromitos
22:15 Larissa   Larissa ? - ? Panaitolikos    Panaitolikos
22:15 Lamia   Lamia ? - ? PAS Giannina    PAS Giannina
00:30 Panathinaikos   Panathinaikos ? - ? AEK Athens    AEK Athens
Greece - Super League Greece - Super League
28 ก.พ.
Aris   Aris
20:00
VS
Atromitos    Atromitos
Larissa   Larissa
22:15
VS
Panaitolikos    Panaitolikos
Lamia   Lamia
22:15
VS
PAS Giannina    PAS Giannina
Panathinaikos   Panathinaikos
00:30
VS
AEK Athens    AEK Athens
Hungary - OTP Bank Liga Hungary - OTP Bank Liga 28 ก.พ.
20:30 Paksi SE   Paksi SE ? - ? Újpest    Újpest
23:00 Zalaegerszegi TE   Zalaegerszegi TE ? - ? MOL Vidi    MOL Vidi
Hungary - OTP Bank Liga Hungary - OTP Bank Liga
28 ก.พ.
Paksi SE   Paksi SE
20:30
VS
Újpest    Újpest
Zalaegerszegi TE   Zalaegerszegi TE
23:00
VS
MOL Vidi    MOL Vidi
Hungary - Merkantil Bank Liga Hungary - Merkantil Bank Liga 28 ก.พ.
20:00 Budaörs   Budaörs ? - ? Ajka    Ajka
20:00 Szentlőrinc SE   Szentlőrinc SE ? - ? Pécsi MFC    Pécsi MFC
20:00 Csákvári TK   Csákvári TK ? - ? Soroksár SC    Soroksár SC
20:00 Siófok   Siófok ? - ? Szeged 2011    Szeged 2011
20:00 Békéscsaba   Békéscsaba ? - ? Dorogi    Dorogi
20:00 Kazincbarcika   Kazincbarcika ? - ? Nyíregyháza Spartacus    Nyíregyháza Spartacus
20:00 Szolnoki MÁV   Szolnoki MÁV ? - ? Gyirmót    Gyirmót
20:00 Győri ETO   Győri ETO ? - ? DEAC    DEAC
23:00 Szombathelyi Haladás   Szombathelyi Haladás ? - ? Kaposvári Rákóczi    Kaposvári Rákóczi
01:30 Debrecen   Debrecen ? - ? Vasas    Vasas
Hungary - Merkantil Bank Liga Hungary - Merkantil Bank Liga
28 ก.พ.
Budaörs   Budaörs
20:00
VS
Ajka    Ajka
Szentlőrinc SE   Szentlőrinc SE
20:00
VS
Pécsi MFC    Pécsi MFC
Csákvári TK   Csákvári TK
20:00
VS
Soroksár SC    Soroksár SC
Siófok   Siófok
20:00
VS
Szeged 2011    Szeged 2011
Békéscsaba   Békéscsaba
20:00
VS
Dorogi    Dorogi
Kazincbarcika   Kazincbarcika
20:00
VS
Nyíregyháza Spartacus    Nyíregyháza Spartacus
Szolnoki MÁV   Szolnoki MÁV
20:00
VS
Gyirmót    Gyirmót
Győri ETO   Győri ETO
20:00
VS
DEAC    DEAC
Szombathelyi Haladás   Szombathelyi Haladás
23:00
VS
Kaposvári Rákóczi    Kaposvári Rákóczi
Debrecen   Debrecen
01:30
VS
Vasas    Vasas
Iceland - League Cup Iceland - League Cup 28 ก.พ.
20:00 Valur   Valur ? - ? Víkingur Ólafsvík    Víkingur Ólafsvík
23:00 Leiknir Reykjavík   Leiknir Reykjavík ? - ? Fjölnir    Fjölnir
01:00 Keflavík   Keflavík ? - ? Selfoss    Selfoss
Iceland - League Cup Iceland - League Cup
28 ก.พ.
Valur   Valur
20:00
VS
Víkingur Ólafsvík    Víkingur Ólafsvík
Leiknir Reykjavík   Leiknir Reykjavík
23:00
VS
Fjölnir    Fjölnir
Keflavík   Keflavík
01:00
VS
Selfoss    Selfoss
Israel - Ligat ha'Al Israel - Ligat ha'Al 28 ก.พ.
01:45 Hapoel Be'er Sheva   Hapoel Be'er Sheva ? - ? Beitar Jerusalem    Beitar Jerusalem
Israel - Ligat ha'Al Israel - Ligat ha'Al
28 ก.พ.
Hapoel Be'er Sheva   Hapoel Be'er Sheva
01:45
VS
Beitar Jerusalem    Beitar Jerusalem
Macedonia FYR - First League Macedonia FYR - First League 28 ก.พ.
20:00 Pelister   Pelister ? - ? Renova    Renova
20:00 Skendija 79   Skendija 79 ? - ? Vardar    Vardar
20:00 Belasica   Belasica ? - ? Struga    Struga
20:00 Makedonija   Makedonija ? - ? Borec    Borec
20:00 Shkupi   Shkupi ? - ? Akademija Pandev    Akademija Pandev
Macedonia FYR - First League Macedonia FYR - First League
28 ก.พ.
Pelister   Pelister
20:00
VS
Renova    Renova
Skendija 79   Skendija 79
20:00
VS
Vardar    Vardar
Belasica   Belasica
20:00
VS
Struga    Struga
Makedonija   Makedonija
20:00
VS
Borec    Borec
Shkupi   Shkupi
20:00
VS
Akademija Pandev    Akademija Pandev
Malta - Premier League Malta - Premier League 28 ก.พ.
20:00 Balzan   Balzan ? - ? Sliema Wanderers    Sliema Wanderers
00:00 Senglea Athletic   Senglea Athletic ? - ? Valletta    Valletta
Malta - Premier League Malta - Premier League
28 ก.พ.
Balzan   Balzan
20:00
VS
Sliema Wanderers    Sliema Wanderers
Senglea Athletic   Senglea Athletic
00:00
VS
Valletta    Valletta
Malta - First Division Malta - First Division 28 ก.พ.
17:00 Marsa   Marsa ? - ? Pembroke Athleta    Pembroke Athleta
20:00 Fgura United   Fgura United ? - ? Qrendi    Qrendi
21:00 Marsaxlokk   Marsaxlokk ? - ? St. George's    St. George's
00:00 Pietà Hotspurs   Pietà Hotspurs ? - ? Zebbug Rangers    Zebbug Rangers
01:00 Mqabba   Mqabba ? - ? Vittoriosa Stars    Vittoriosa Stars
Malta - First Division Malta - First Division
28 ก.พ.
Marsa   Marsa
17:00
VS
Pembroke Athleta    Pembroke Athleta
Fgura United   Fgura United
20:00
VS
Qrendi    Qrendi
Marsaxlokk   Marsaxlokk
21:00
VS
St. George's    St. George's
Pietà Hotspurs   Pietà Hotspurs
00:00
VS
Zebbug Rangers    Zebbug Rangers
Mqabba   Mqabba
01:00
VS
Vittoriosa Stars    Vittoriosa Stars
Moldova - National Division Moldova - National Division 28 ก.พ.
17:30 Floreşti   Floreşti ? - ? Speranţa Nisporeni    Speranţa Nisporeni
19:30 Zimbru   Zimbru ? - ? Codru Lozova    Codru Lozova
Moldova - National Division Moldova - National Division
28 ก.พ.
Floreşti   Floreşti
17:30
VS
Speranţa Nisporeni    Speranţa Nisporeni
Zimbru   Zimbru
19:30
VS
Codru Lozova    Codru Lozova
Montenegro - First League Montenegro - First League 28 ก.พ.
19:00 Rudar   Rudar ? - ? Petrovac    Petrovac
20:00 Jezero   Jezero ? - ? Sutjeska    Sutjeska
21:00 Iskra   Iskra ? - ? Mladost Ljeskopolje    Mladost Ljeskopolje
22:00 Zeta   Zeta ? - ? Dečić    Dečić
23:00 Budućnost   Budućnost ? - ? Mladost    Mladost
Montenegro - First League Montenegro - First League
28 ก.พ.
Rudar   Rudar
19:00
VS
Petrovac    Petrovac
Jezero   Jezero
20:00
VS
Sutjeska    Sutjeska
Iskra   Iskra
21:00
VS
Mladost Ljeskopolje    Mladost Ljeskopolje
Zeta   Zeta
22:00
VS
Dečić    Dečić
Budućnost   Budućnost
23:00
VS
Mladost    Mladost
Poland - Ekstraklasa Poland - Ekstraklasa 28 ก.พ.
18:30 Wisła Płock   Wisła Płock ? - ? Wisła Kraków    Wisła Kraków
21:00 Cracovia Kraków   Cracovia Kraków ? - ? Zagłębie Lubin    Zagłębie Lubin
23:30 Śląsk Wrocław   Śląsk Wrocław ? - ? Pogoń Szczecin    Pogoń Szczecin
Poland - Ekstraklasa Poland - Ekstraklasa
28 ก.พ.
Wisła Płock   Wisła Płock
18:30
VS
Wisła Kraków    Wisła Kraków
Cracovia Kraków   Cracovia Kraków
21:00
VS
Zagłębie Lubin    Zagłębie Lubin
Śląsk Wrocław   Śląsk Wrocław
23:30
VS
Pogoń Szczecin    Pogoń Szczecin
Poland - 1. Liga Poland - 1. Liga 28 ก.พ.
18:40 Korona Kielce   Korona Kielce ? - ? Chrobry Głogów    Chrobry Głogów
Poland - 1. Liga Poland - 1. Liga
28 ก.พ.
Korona Kielce   Korona Kielce
18:40
VS
Chrobry Głogów    Chrobry Głogów
พรีเมียรา ลีกา พรีเมียรา ลีกา 28 ก.พ.
22:00 Portimonense   Portimonense ? - ? Marítimo    Marítimo
00:30 Tondela   Tondela ? - ? Gil Vicente    Gil Vicente
03:00 Nacional   Nacional ? - ? บราก้า    บราก้า
พรีเมียรา ลีกา พรีเมียรา ลีกา
28 ก.พ.
Portimonense   Portimonense
22:00
VS
Marítimo    Marítimo
Tondela   Tondela
00:30
VS
Gil Vicente    Gil Vicente
Nacional   Nacional
03:00
VS
บราก้า    บราก้า
Portugal - Segunda Liga Portugal - Segunda Liga 28 ก.พ.
18:15 Estoril   Estoril ? - ? Benfica II    Benfica II
21:00 Mafra   Mafra ? - ? Penafiel    Penafiel
22:00 Casa Pia   Casa Pia ? - ? UD Oliveirense    UD Oliveirense
00:00 Leixões   Leixões ? - ? Academico Viseu    Academico Viseu
Portugal - Segunda Liga Portugal - Segunda Liga
28 ก.พ.
Estoril   Estoril
18:15
VS
Benfica II    Benfica II
Mafra   Mafra
21:00
VS
Penafiel    Penafiel
Casa Pia   Casa Pia
22:00
VS
UD Oliveirense    UD Oliveirense
Leixões   Leixões
00:00
VS
Academico Viseu    Academico Viseu
Romania - Liga 1 Romania - Liga 1 28 ก.พ.
23:00 Hermannstadt   Hermannstadt ? - ? Sepsi    Sepsi
01:30 Botoşani   Botoşani ? - ? FCSB    FCSB
Romania - Liga 1 Romania - Liga 1
28 ก.พ.
Hermannstadt   Hermannstadt
23:00
VS
Sepsi    Sepsi
Botoşani   Botoşani
01:30
VS
FCSB    FCSB
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก รัสเซียนพรีเมียร์ลีก 28 ก.พ.
18:00 สปาร์ตัก มอสโก   สปาร์ตัก มอสโก ? - ? Rubin Kazan'    Rubin Kazan'
20:30 Akhmat Grozny   Akhmat Grozny ? - ? Dinamo Moskva    Dinamo Moskva
23:00 คราสโนดาร์   คราสโนดาร์ ? - ? Ural    Ural
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก รัสเซียนพรีเมียร์ลีก
28 ก.พ.
สปาร์ตัก มอสโก   สปาร์ตัก มอสโก
18:00
VS
Rubin Kazan'    Rubin Kazan'
Akhmat Grozny   Akhmat Grozny
20:30
VS
Dinamo Moskva    Dinamo Moskva
คราสโนดาร์   คราสโนดาร์
23:00
VS
Ural    Ural
Russia - Youth League Russia - Youth League 28 ก.พ.
16:00 Chertanovo U20   Chertanovo U20 ? - ? Rotor Volgograd U20    Rotor Volgograd U20
Russia - Youth League Russia - Youth League
28 ก.พ.
Chertanovo U20   Chertanovo U20
16:00
VS
Rotor Volgograd U20    Rotor Volgograd U20
Scotland - League Cup Scotland - League Cup 28 ก.พ.
21:00 Livingston   Livingston ? - ? St. Johnstone    St. Johnstone
Scotland - League Cup Scotland - League Cup
28 ก.พ.
Livingston   Livingston
21:00
VS
St. Johnstone    St. Johnstone
Serbia - Super Liga Serbia - Super Liga 28 ก.พ.
23:05 เชอร์เวนา ซเวซดา   เชอร์เวนา ซเวซดา ? - ? Proleter Novi Sad    Proleter Novi Sad
Serbia - Super Liga Serbia - Super Liga
28 ก.พ.
เชอร์เวนา ซเวซดา   เชอร์เวนา ซเวซดา
23:05
VS
Proleter Novi Sad    Proleter Novi Sad
Serbia - Prva Liga Serbia - Prva Liga 28 ก.พ.
19:00 Zemun   Zemun ? - ? Budućnost Dobanovci    Budućnost Dobanovci
19:00 Borac Čačak   Borac Čačak ? - ? Jagodina    Jagodina
19:00 Radnički Pirot   Radnički Pirot ? - ? Radnički Sr. Mitrovica    Radnički Sr. Mitrovica
19:00 Kabel Novi Sad   Kabel Novi Sad ? - ? Sloga Kraljevo    Sloga Kraljevo
22:00 Kolubara   Kolubara ? - ? Dinamo Vranje    Dinamo Vranje
Serbia - Prva Liga Serbia - Prva Liga
28 ก.พ.
Zemun   Zemun
19:00
VS
Budućnost Dobanovci    Budućnost Dobanovci
Borac Čačak   Borac Čačak
19:00
VS
Jagodina    Jagodina
Radnički Pirot   Radnički Pirot
19:00
VS
Radnički Sr. Mitrovica    Radnički Sr. Mitrovica
Kabel Novi Sad   Kabel Novi Sad
19:00
VS
Sloga Kraljevo    Sloga Kraljevo
Kolubara   Kolubara
22:00
VS
Dinamo Vranje    Dinamo Vranje
Slovakia - Fortuna Liga Slovakia - Fortuna Liga 28 ก.พ.
21:00 Sereď   Sereď ? - ? สโลวาน บราติสลาวา    สโลวาน บราติสลาวา
Slovakia - Fortuna Liga Slovakia - Fortuna Liga
28 ก.พ.
Sereď   Sereď
21:00
VS
สโลวาน บราติสลาวา    สโลวาน บราติสลาวา
Slovakia - 2. Liga Slovakia - 2. Liga 28 ก.พ.
16:30 Slovan Bratislava II   Slovan Bratislava II ? - ? Podbrezová    Podbrezová
20:00 Šamorín   Šamorín ? - ? Liptovský Mikuláš    Liptovský Mikuláš
Slovakia - 2. Liga Slovakia - 2. Liga
28 ก.พ.
Slovan Bratislava II   Slovan Bratislava II
16:30
VS
Podbrezová    Podbrezová
Šamorín   Šamorín
20:00
VS
Liptovský Mikuláš    Liptovský Mikuláš
Slovenia - 1. SNL Slovenia - 1. SNL 28 ก.พ.
20:30 Bravo   Bravo ? - ? Mura    Mura
22:30 Domžale   Domžale ? - ? Gorica    Gorica
Slovenia - 1. SNL Slovenia - 1. SNL
28 ก.พ.
Bravo   Bravo
20:30
VS
Mura    Mura
Domžale   Domžale
22:30
VS
Gorica    Gorica
Slovenia - 2. SNL Slovenia - 2. SNL 28 ก.พ.
20:30 Brežice   Brežice ? - ? Krško    Krško
20:30 Dob   Dob ? - ? Smartno    Smartno
20:30 Dekani   Dekani ? - ? Bilje    Bilje
20:30 Radomlje   Radomlje ? - ? Krka    Krka
20:30 Rudar Velenje   Rudar Velenje ? - ? Beltinci    Beltinci
20:30 Triglav   Triglav ? - ? Fužinar    Fužinar
20:30 Brda Dobrovo   Brda Dobrovo ? - ? Primorje    Primorje
20:30 NŠ Drava   NŠ Drava ? - ? Nafta    Nafta
Slovenia - 2. SNL Slovenia - 2. SNL
28 ก.พ.
Brežice   Brežice
20:30
VS
Krško    Krško
Dob   Dob
20:30
VS
Smartno    Smartno
Dekani   Dekani
20:30
VS
Bilje    Bilje
Radomlje   Radomlje
20:30
VS
Krka    Krka
Rudar Velenje   Rudar Velenje
20:30
VS
Beltinci    Beltinci
Triglav   Triglav
20:30
VS
Fužinar    Fužinar
Brda Dobrovo   Brda Dobrovo
20:30
VS
Primorje    Primorje
NŠ Drava   NŠ Drava
20:30
VS
Nafta    Nafta
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น 28 ก.พ.
20:00 Fuenlabrada   Fuenlabrada ? - ? คิโรน่า    คิโรน่า
22:00 เอสปอร์ตินเดฆิฆอน   เอสปอร์ตินเดฆิฆอน ? - ? เอสปันญ่อล    เอสปันญ่อล
00:15 เตเนริเฟ   เตเนริเฟ ? - ? อัลกอร์กอน    อัลกอร์กอน
03:00 เรอัล โอเบียโด้   เรอัล โอเบียโด้ ? - ? เรอัลซาราโกซา    เรอัลซาราโกซา
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
28 ก.พ.
Fuenlabrada   Fuenlabrada
20:00
VS
คิโรน่า    คิโรน่า
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน   เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
22:00
VS
เอสปันญ่อล    เอสปันญ่อล
เตเนริเฟ   เตเนริเฟ
00:15
VS
อัลกอร์กอน    อัลกอร์กอน
เรอัล โอเบียโด้   เรอัล โอเบียโด้
03:00
VS
เรอัลซาราโกซา    เรอัลซาราโกซา
Sweden - Svenska Cupen Sweden - Svenska Cupen 28 ก.พ.
19:00 Sandviken   Sandviken ? - ? Norrköping    Norrköping
19:00 IFK Göteborg   IFK Göteborg ? - ? GIF Sundsvall    GIF Sundsvall
19:00 Lodde   Lodde ? - ? Örebro    Örebro
19:00 Sirius   Sirius ? - ? Trelleborg    Trelleborg
21:00 Falkenberg   Falkenberg ? - ? Degerfors    Degerfors
21:00 Kalmar   Kalmar ? - ? Brage    Brage
21:00 Oskarshamns AIK   Oskarshamns AIK ? - ? Hammarby    Hammarby
23:00 Utsikten   Utsikten ? - ? Elfsborg    Elfsborg
23:00 Djurgården   Djurgården ? - ? Umeå    Umeå
Sweden - Svenska Cupen Sweden - Svenska Cupen
28 ก.พ.
Sandviken   Sandviken
19:00
VS
Norrköping    Norrköping
IFK Göteborg   IFK Göteborg
19:00
VS
GIF Sundsvall    GIF Sundsvall
Lodde   Lodde
19:00
VS
Örebro    Örebro
Sirius   Sirius
19:00
VS
Trelleborg    Trelleborg
Falkenberg   Falkenberg
21:00
VS
Degerfors    Degerfors
Kalmar   Kalmar
21:00
VS
Brage    Brage
Oskarshamns AIK   Oskarshamns AIK
21:00
VS
Hammarby    Hammarby
Utsikten   Utsikten
23:00
VS
Elfsborg    Elfsborg
Djurgården   Djurgården
23:00
VS
Umeå    Umeå
Switzerland - Super League Switzerland - Super League 28 ก.พ.
22:00 Lausanne Sport   Lausanne Sport ? - ? ลูกาโน    ลูกาโน
22:00 Luzern   Luzern ? - ? ยังบอยส์    ยังบอยส์
22:00 Sion   Sion ? - ? Vaduz    Vaduz
Switzerland - Super League Switzerland - Super League
28 ก.พ.
Lausanne Sport   Lausanne Sport
22:00
VS
ลูกาโน    ลูกาโน
Luzern   Luzern
22:00
VS
ยังบอยส์    ยังบอยส์
Sion   Sion
22:00
VS
Vaduz    Vaduz
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ตุรกี ซุปเปอร์ลีก 28 ก.พ.
20:00 Göztepe   Göztepe ? - ? Kasımpaşa    Kasımpaşa
23:00 แทร็บซอนสปอร์   แทร็บซอนสปอร์ ? - ? Fenerbahçe    Fenerbahçe
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
28 ก.พ.
Göztepe   Göztepe
20:00
VS
Kasımpaşa    Kasımpaşa
แทร็บซอนสปอร์   แทร็บซอนสปอร์
23:00
VS
Fenerbahçe    Fenerbahçe
Turkey - 1. Lig Turkey - 1. Lig 28 ก.พ.
17:30 Keçiörengücü   Keçiörengücü ? - ? Samsunspor    Samsunspor
20:00 Eskişehirspor   Eskişehirspor ? - ? İstanbulspor    İstanbulspor
20:00 Bursaspor   Bursaspor ? - ? Akhisar Belediyespor    Akhisar Belediyespor
23:00 Giresunspor   Giresunspor ? - ? Altay    Altay
Turkey - 1. Lig Turkey - 1. Lig
28 ก.พ.
Keçiörengücü   Keçiörengücü
17:30
VS
Samsunspor    Samsunspor
Eskişehirspor   Eskişehirspor
20:00
VS
İstanbulspor    İstanbulspor
Bursaspor   Bursaspor
20:00
VS
Akhisar Belediyespor    Akhisar Belediyespor
Giresunspor   Giresunspor
23:00
VS
Altay    Altay
Ukraine - Premier League Ukraine - Premier League 28 ก.พ.
19:00 Minai   Minai ? - ? Olimpik Donetsk    Olimpik Donetsk
22:00 ชัคตาร์   ชัคตาร์ ? - ? Zorya    Zorya
00:30 Lviv   Lviv ? - ? ดินาโมเคียฟ    ดินาโมเคียฟ
Ukraine - Premier League Ukraine - Premier League
28 ก.พ.
Minai   Minai
19:00
VS
Olimpik Donetsk    Olimpik Donetsk
ชัคตาร์   ชัคตาร์
22:00
VS
Zorya    Zorya
Lviv   Lviv
00:30
VS
ดินาโมเคียฟ    ดินาโมเคียฟ
Argentina - Superliga Argentina - Superliga 28 ก.พ.
07:30 San Lorenzo   San Lorenzo ? - ? Central Cordoba SdE    Central Cordoba SdE
03:10 Platense   Platense ? - ? River Plate    River Plate
05:20 Estudiantes   Estudiantes ? - ? Racing Club    Racing Club
Argentina - Superliga Argentina - Superliga
28 ก.พ.
San Lorenzo   San Lorenzo
07:30
VS
Central Cordoba SdE    Central Cordoba SdE
Platense   Platense
03:10
VS
River Plate    River Plate
Estudiantes   Estudiantes
05:20
VS
Racing Club    Racing Club
Argentina - Torneo Federal B Argentina - Torneo Federal B 28 ก.พ.
03:10 Ciudad de Bolívar   Ciudad de Bolívar ? - ? Independiente Neuquén    Independiente Neuquén
03:10 Independiente Chivilcoy   Independiente Chivilcoy ? - ? FADEP    FADEP
03:10 Gimnasia y Tiro   Gimnasia y Tiro ? - ? Fontana    Fontana
03:10 Racing Córdoba   Racing Córdoba ? - ? Ben Hur    Ben Hur
Argentina - Torneo Federal B Argentina - Torneo Federal B
28 ก.พ.
Ciudad de Bolívar   Ciudad de Bolívar
03:10
VS
Independiente Neuquén    Independiente Neuquén
Independiente Chivilcoy   Independiente Chivilcoy
03:10
VS
FADEP    FADEP
Gimnasia y Tiro   Gimnasia y Tiro
03:10
VS
Fontana    Fontana
Racing Córdoba   Racing Córdoba
03:10
VS
Ben Hur    Ben Hur
Colombia - Liga BetPlay Colombia - Liga BetPlay 27 ก.พ.
FT La Equidad   La Equidad 2 - 1 Boyacá Chicó    Boyacá Chicó
08:00 Patriotas Boyacá   Patriotas Boyacá ? - ? Junior    Junior
02:00 Envigado   Envigado ? - ? Independiente Medellín    Independiente Medellín
04:00 Deportes Tolima   Deportes Tolima ? - ? Rionegro Águilas    Rionegro Águilas
06:05 Deportivo Pasto   Deportivo Pasto ? - ? América de Cali    América de Cali
Colombia - Liga BetPlay Colombia - Liga BetPlay
27 ก.พ.
La Equidad   La Equidad
FT
VS
Boyacá Chicó    Boyacá Chicó
Patriotas Boyacá   Patriotas Boyacá
08:00
VS
Junior    Junior
Envigado   Envigado
02:00
VS
Independiente Medellín    Independiente Medellín
Deportes Tolima   Deportes Tolima
04:00
VS
Rionegro Águilas    Rionegro Águilas
Deportivo Pasto   Deportivo Pasto
06:05
VS
América de Cali    América de Cali
Colombia - Torneo Betplay Colombia - Torneo Betplay 28 ก.พ.
02:00 Tigres   Tigres ? - ? Boca Juniors de Cali    Boca Juniors de Cali
06:30 Real San Andres   Real San Andres ? - ? Deportes Quindío    Deportes Quindío
Colombia - Torneo Betplay Colombia - Torneo Betplay
28 ก.พ.
Tigres   Tigres
02:00
VS
Boca Juniors de Cali    Boca Juniors de Cali
Real San Andres   Real San Andres
06:30
VS
Deportes Quindío    Deportes Quindío
Costa Rica - Primera Division Costa Rica - Primera Division 28 ก.พ.
08:00 Santos de Guápiles   Santos de Guápiles ? - ? Deportivo Saprissa    Deportivo Saprissa
09:00 Herediano   Herediano ? - ? Pérez Zeledón    Pérez Zeledón
06:00 Alajuelense   Alajuelense ? - ? Sporting San José    Sporting San José
Costa Rica - Primera Division Costa Rica - Primera Division
28 ก.พ.
Santos de Guápiles   Santos de Guápiles
08:00
VS
Deportivo Saprissa    Deportivo Saprissa
Herediano   Herediano
09:00
VS
Pérez Zeledón    Pérez Zeledón
Alajuelense   Alajuelense
06:00
VS
Sporting San José    Sporting San José
Ecuador - Liga Pro Ecuador - Liga Pro 28 ก.พ.
29' Aucas   Aucas 1 - 0 Emelec    Emelec
01:00 9 de Octubre   9 de Octubre ? - ? Mushuc Runa    Mushuc Runa
03:30 Olmedo   Olmedo ? - ? LDU Quito    LDU Quito
06:00 Barcelona Guayaquil   Barcelona Guayaquil ? - ? Técnico Universitario    Técnico Universitario
Ecuador - Liga Pro Ecuador - Liga Pro
28 ก.พ.
Aucas   Aucas
29'
VS
Emelec    Emelec
9 de Octubre   9 de Octubre
01:00
VS
Mushuc Runa    Mushuc Runa
Olmedo   Olmedo
03:30
VS
LDU Quito    LDU Quito
Barcelona Guayaquil   Barcelona Guayaquil
06:00
VS
Técnico Universitario    Técnico Universitario
Guatemala - Liga Nacional Guatemala - Liga Nacional 28 ก.พ.
00:00 Achuapa   Achuapa ? - ? Cobán Imperial    Cobán Imperial
02:00 Deportivo Sanarate   Deportivo Sanarate ? - ? Sacachispas    Sacachispas
04:30 Xelajú   Xelajú ? - ? Iztapa    Iztapa
Guatemala - Liga Nacional Guatemala - Liga Nacional
28 ก.พ.
Achuapa   Achuapa
00:00
VS
Cobán Imperial    Cobán Imperial
Deportivo Sanarate   Deportivo Sanarate
02:00
VS
Sacachispas    Sacachispas
Xelajú   Xelajú
04:30
VS
Iztapa    Iztapa
Guatemala - Primera Division Guatemala - Primera Division 28 ก.พ.
09:00 Quiché   Quiché ? - ? Plataneros    Plataneros
00:00 Puerto San Jose   Puerto San Jose ? - ? Nueva Concepción    Nueva Concepción
00:00 Suchitepéquez   Suchitepéquez ? - ? Deportivo Reu    Deportivo Reu
00:00 Mictlán   Mictlán ? - ? Carchá    Carchá
01:00 Sayaxché   Sayaxché ? - ? Mixco    Mixco
04:00 Marquense   Marquense ? - ? Xinabajul    Xinabajul
Guatemala - Primera Division Guatemala - Primera Division
28 ก.พ.
Quiché   Quiché
09:00
VS
Plataneros    Plataneros
Puerto San Jose   Puerto San Jose
00:00
VS
Nueva Concepción    Nueva Concepción
Suchitepéquez   Suchitepéquez
00:00
VS
Deportivo Reu    Deportivo Reu
Mictlán   Mictlán
00:00
VS
Carchá    Carchá
Sayaxché   Sayaxché
01:00
VS
Mixco    Mixco
Marquense   Marquense
04:00
VS
Xinabajul    Xinabajul
Mexico - Liga MX Mexico - Liga MX 27 ก.พ.
73' Toluca   Toluca 0 - 0 Atlas    Atlas
08:00 América   América ? - ? Pachuca    Pachuca
10:00 León   León ? - ? Cruz Azul    Cruz Azul
06:00 มอนเตอร์เรย์   มอนเตอร์เรย์ ? - ? Tijuana    Tijuana
Mexico - Liga MX Mexico - Liga MX
27 ก.พ.
Toluca   Toluca
73'
VS
Atlas    Atlas
América   América
08:00
VS
Pachuca    Pachuca
León   León
10:00
VS
Cruz Azul    Cruz Azul
มอนเตอร์เรย์   มอนเตอร์เรย์
06:00
VS
Tijuana    Tijuana
Mexico - Liga de Expansión MX Mexico - Liga de Expansión MX 28 ก.พ.
01:00 Morelia   Morelia ? - ? Celaya    Celaya
Mexico - Liga de Expansión MX Mexico - Liga de Expansión MX
28 ก.พ.
Morelia   Morelia
01:00
VS
Celaya    Celaya
Nicaragua - Primera Division Nicaragua - Primera Division 28 ก.พ.
28' Jalapa   Jalapa 0 - 0 Real Madriz    Real Madriz
06:30 Walter Ferreti   Walter Ferreti ? - ? Chinandega    Chinandega
Nicaragua - Primera Division Nicaragua - Primera Division
28 ก.พ.
Jalapa   Jalapa
28'
VS
Real Madriz    Real Madriz
Walter Ferreti   Walter Ferreti
06:30
VS
Chinandega    Chinandega
Paraguay - Division 1 Paraguay - Division 1 28 ก.พ.
04:30 Olimpia   Olimpia ? - ? Cerro Porteño    Cerro Porteño
Paraguay - Division 1 Paraguay - Division 1
28 ก.พ.
Olimpia   Olimpia
04:30
VS
Cerro Porteño    Cerro Porteño
Uruguay - Primera Division Uruguay - Primera Division 28 ก.พ.
03:00 Fénix   Fénix ? - ? Boston River    Boston River
05:15 Defensor Sporting   Defensor Sporting ? - ? Danubio    Danubio
Uruguay - Primera Division Uruguay - Primera Division
28 ก.พ.
Fénix   Fénix
03:00
VS
Boston River    Boston River
Defensor Sporting   Defensor Sporting
05:15
VS
Danubio    Danubio
Angola - Girabola Angola - Girabola 28 ก.พ.
21:00 Desportivo Huíla   Desportivo Huíla ? - ? Progresso    Progresso
21:00 Ferroviário do Huambo   Ferroviário do Huambo ? - ? Académica do Lobito    Académica do Lobito
21:00 Onze Bravos   Onze Bravos ? - ? Wiliete    Wiliete
21:30 Cubango   Cubango ? - ? Petro de Luanda    Petro de Luanda
21:30 Sagrada Esperança   Sagrada Esperança ? - ? Recreativo da Caála    Recreativo da Caála
Angola - Girabola Angola - Girabola
28 ก.พ.
Desportivo Huíla   Desportivo Huíla
21:00
VS
Progresso    Progresso
Ferroviário do Huambo   Ferroviário do Huambo
21:00
VS
Académica do Lobito    Académica do Lobito
Onze Bravos   Onze Bravos
21:00
VS
Wiliete    Wiliete
Cubango   Cubango
21:30
VS
Petro de Luanda    Petro de Luanda
Sagrada Esperança   Sagrada Esperança
21:30
VS
Recreativo da Caála    Recreativo da Caála
Burkina Faso - Premier League Burkina Faso - Premier League 28 ก.พ.
22:30 Police   Police ? - ? Royal    Royal
22:30 Etoile Filante   Etoile Filante ? - ? วิเทสส์    วิเทสส์
POSTP Majestic   Majestic ? - ? Police    Police
POSTP KOZAF   KOZAF ? - ? ASEC Koudougou    ASEC Koudougou
POSTP วิเทสส์   วิเทสส์ ? - ? ASFB    ASFB
00:45 ASFA-Yennenga   ASFA-Yennenga ? - ? Salitas    Salitas
POSTP Ouagadougou   Ouagadougou ? - ? Etoile Filante    Etoile Filante
01:15 KOZAF   KOZAF ? - ? Majestic    Majestic
Burkina Faso - Premier League Burkina Faso - Premier League
28 ก.พ.
Police   Police
22:30
VS
Royal    Royal
Etoile Filante   Etoile Filante
22:30
VS
วิเทสส์    วิเทสส์
Majestic   Majestic
POSTP
VS
Police    Police
KOZAF   KOZAF
POSTP
VS
ASEC Koudougou    ASEC Koudougou
วิเทสส์   วิเทสส์
POSTP
VS
ASFB    ASFB
ASFA-Yennenga   ASFA-Yennenga
00:45
VS
Salitas    Salitas
Ouagadougou   Ouagadougou
POSTP
VS
Etoile Filante    Etoile Filante
KOZAF   KOZAF
01:15
VS
Majestic    Majestic
Congo - Super Ligue Congo - Super Ligue 28 ก.พ.
21:30 Simba   Simba ? - ? Renaissance    Renaissance
21:30 Maniema Union   Maniema Union ? - ? Sanga Balende    Sanga Balende
21:30 Motema Pembe   Motema Pembe ? - ? Vita Club    Vita Club
21:30 Saint Eloi Lupopo   Saint Eloi Lupopo ? - ? TP Mazembe    TP Mazembe
Congo - Super Ligue Congo - Super Ligue
28 ก.พ.
Simba   Simba
21:30
VS
Renaissance    Renaissance
Maniema Union   Maniema Union
21:30
VS
Sanga Balende    Sanga Balende
Motema Pembe   Motema Pembe
21:30
VS
Vita Club    Vita Club
Saint Eloi Lupopo   Saint Eloi Lupopo
21:30
VS
TP Mazembe    TP Mazembe
Egypt - Premier League Egypt - Premier League 28 ก.พ.
19:30 Aswan   Aswan ? - ? National Bank of Egypt    National Bank of Egypt
00:30 Al Ahly   Al Ahly ? - ? El Geish    El Geish
Egypt - Premier League Egypt - Premier League
28 ก.พ.
Aswan   Aswan
19:30
VS
National Bank of Egypt    National Bank of Egypt
Al Ahly   Al Ahly
00:30
VS
El Geish    El Geish
Ghana - Premier League Ghana - Premier League 28 ก.พ.
22:00 Asante Kotoko   Asante Kotoko ? - ? Hearts of Oak    Hearts of Oak
Ghana - Premier League Ghana - Premier League
28 ก.พ.
Asante Kotoko   Asante Kotoko
22:00
VS
Hearts of Oak    Hearts of Oak
Kenya - Premier League Kenya - Premier League 28 ก.พ.
19:00 Posta Rangers   Posta Rangers ? - ? Sofapaka    Sofapaka
19:00 KCB   KCB ? - ? Kariobangi Sharks    Kariobangi Sharks
19:00 Homeboyz   Homeboyz ? - ? Leopards    Leopards
19:00 Ulinzi Stars   Ulinzi Stars ? - ? Bandari    Bandari
Kenya - Premier League Kenya - Premier League
28 ก.พ.
Posta Rangers   Posta Rangers
19:00
VS
Sofapaka    Sofapaka
KCB   KCB
19:00
VS
Kariobangi Sharks    Kariobangi Sharks
Homeboyz   Homeboyz
19:00
VS
Leopards    Leopards
Ulinzi Stars   Ulinzi Stars
19:00
VS
Bandari    Bandari
Mali - Premiere Division Mali - Premiere Division 28 ก.พ.
23:00 Stade Malien Bamako   Stade Malien Bamako ? - ? LC Ba    LC Ba
POSTP Soni   Soni ? - ? COB    COB
Mali - Premiere Division Mali - Premiere Division
28 ก.พ.
Stade Malien Bamako   Stade Malien Bamako
23:00
VS
LC Ba    LC Ba
Soni   Soni
POSTP
VS
COB    COB
Morocco - Botola Pro Morocco - Botola Pro 28 ก.พ.
21:00 Olympic Safi   Olympic Safi ? - ? FUS Rabat    FUS Rabat
23:15 Ittihad Tanger   Ittihad Tanger ? - ? Mouloudia Oujda    Mouloudia Oujda
01:30 Difaâ El Jadida   Difaâ El Jadida ? - ? Raja Casablanca    Raja Casablanca
Morocco - Botola Pro Morocco - Botola Pro
28 ก.พ.
Olympic Safi   Olympic Safi
21:00
VS
FUS Rabat    FUS Rabat
Ittihad Tanger   Ittihad Tanger
23:15
VS
Mouloudia Oujda    Mouloudia Oujda
Difaâ El Jadida   Difaâ El Jadida
01:30
VS
Raja Casablanca    Raja Casablanca
Morocco - Botola 2 Morocco - Botola 2 28 ก.พ.
21:00 Widad Témara   Widad Témara ? - ? Kawkab Marrakech    Kawkab Marrakech
21:00 AS Salé   AS Salé ? - ? Wydad Fès    Wydad Fès
21:00 Raja Beni Mellal   Raja Beni Mellal ? - ? Tihad Casablanca    Tihad Casablanca
Morocco - Botola 2 Morocco - Botola 2
28 ก.พ.
Widad Témara   Widad Témara
21:00
VS
Kawkab Marrakech    Kawkab Marrakech
AS Salé   AS Salé
21:00
VS
Wydad Fès    Wydad Fès
Raja Beni Mellal   Raja Beni Mellal
21:00
VS
Tihad Casablanca    Tihad Casablanca
Senegal - Ligue 1 Senegal - Ligue 1 28 ก.พ.
23:00 Stade de Mbour   Stade de Mbour ? - ? Diambars    Diambars
23:00 Generation Foot   Generation Foot ? - ? Jaraaf    Jaraaf
23:00 Dakar SC   Dakar SC ? - ? CNEPS Excellence    CNEPS Excellence
23:00 Gorée   Gorée ? - ? Douanes    Douanes
23:00 ASEC Ndiambour   ASEC Ndiambour ? - ? Teungueth    Teungueth
Senegal - Ligue 1 Senegal - Ligue 1
28 ก.พ.
Stade de Mbour   Stade de Mbour
23:00
VS
Diambars    Diambars
Generation Foot   Generation Foot
23:00
VS
Jaraaf    Jaraaf
Dakar SC   Dakar SC
23:00
VS
CNEPS Excellence    CNEPS Excellence
Gorée   Gorée
23:00
VS
Douanes    Douanes
ASEC Ndiambour   ASEC Ndiambour
23:00
VS
Teungueth    Teungueth
Sudan - Sudan Premier League Sudan - Sudan Premier League 28 ก.พ.
06:00 Al Hilal Port Sudan   Al Hilal Port Sudan ? - ? Al Merreikh    Al Merreikh
Sudan - Sudan Premier League Sudan - Sudan Premier League
28 ก.พ.
Al Hilal Port Sudan   Al Hilal Port Sudan
06:00
VS
Al Merreikh    Al Merreikh
Syria - Premier League Syria - Premier League 28 ก.พ.
19:00 Shorta   Shorta ? - ? Horriya    Horriya
Syria - Premier League Syria - Premier League
28 ก.พ.
Shorta   Shorta
19:00
VS
Horriya    Horriya
Tanzania - Ligi kuu Bara Tanzania - Ligi kuu Bara 28 ก.พ.
20:00 Namungo   Namungo ? - ? Mbeya City    Mbeya City
Tanzania - Ligi kuu Bara Tanzania - Ligi kuu Bara
28 ก.พ.
Namungo   Namungo
20:00
VS
Mbeya City    Mbeya City
Zambia - Super League Zambia - Super League 28 ก.พ.
18:00 Buildcon   Buildcon ? - ? Young Green Eagles    Young Green Eagles
20:00 Forest Rangers   Forest Rangers ? - ? ZESCO United    ZESCO United
Zambia - Super League Zambia - Super League
28 ก.พ.
Buildcon   Buildcon
18:00
VS
Young Green Eagles    Young Green Eagles
Forest Rangers   Forest Rangers
20:00
VS
ZESCO United    ZESCO United
Andorra - Primera División 28 ก.พ.
17:30 Inter Club d'Escaldes   Inter Club d'Escaldes ? - ? Carroi    Carroi
17:30 Engordany   Engordany ? - ? Penya Encarnada    Penya Encarnada
22:30 Atlètic Club d'Escaldes   Atlètic Club d'Escaldes ? - ? Sant Julià    Sant Julià
22:30 FC Santa Coloma   FC Santa Coloma ? - ? UE Santa Coloma    UE Santa Coloma
Andorra - Primera División
28 ก.พ.
Inter Club d'Escaldes   Inter Club d'Escaldes
17:30
VS
Carroi    Carroi
Engordany   Engordany
17:30
VS
Penya Encarnada    Penya Encarnada
Atlètic Club d'Escaldes   Atlètic Club d'Escaldes
22:30
VS
Sant Julià    Sant Julià
FC Santa Coloma   FC Santa Coloma
22:30
VS
UE Santa Coloma    UE Santa Coloma
Andorra - 2. Division 28 ก.พ.
17:30 Engordany II   Engordany II ? - ? La Massana    La Massana
22:30 Ordino   Ordino ? - ? UE Santa Coloma II    UE Santa Coloma II
23:00 Encamp   Encamp ? - ? Atlètic Amèrica    Atlètic Amèrica
Andorra - 2. Division
28 ก.พ.
Engordany II   Engordany II
17:30
VS
La Massana    La Massana
Ordino   Ordino
22:30
VS
UE Santa Coloma II    UE Santa Coloma II
Encamp   Encamp
23:00
VS
Atlètic Amèrica    Atlètic Amèrica
Kuwait - Premier League Kuwait - Premier League 28 ก.พ.
20:55 Al Qadsia   Al Qadsia ? - ? Al Sahel    Al Sahel
23:25 Al Salmiyah   Al Salmiyah ? - ? Al Fahaheel    Al Fahaheel
Kuwait - Premier League Kuwait - Premier League
28 ก.พ.
Al Qadsia   Al Qadsia
20:55
VS
Al Sahel    Al Sahel
Al Salmiyah   Al Salmiyah
23:25
VS
Al Fahaheel    Al Fahaheel
Kuwait - Division 1 Kuwait - Division 1 28 ก.พ.
POSTP Al Sulaibikhat   Al Sulaibikhat ? - ? Al Jahra    Al Jahra
POSTP Burgan   Burgan ? - ? Al Tadhamon    Al Tadhamon
Kuwait - Division 1 Kuwait - Division 1
28 ก.พ.
Al Sulaibikhat   Al Sulaibikhat
POSTP
VS
Al Jahra    Al Jahra
Burgan   Burgan
POSTP
VS
Al Tadhamon    Al Tadhamon
Saudi Arabia - Pro League Saudi Arabia - Pro League 28 ก.พ.
20:00 Al Raed   Al Raed ? - ? Al-Ain    Al-Ain
20:05 Dhamk   Dhamk ? - ? Al Shabab    Al Shabab
22:15 Al Quadisiya   Al Quadisiya ? - ? Al Ittihad    Al Ittihad
22:20 Al Fateh   Al Fateh ? - ? Al Hilal    Al Hilal
00:30 Al Nassr   Al Nassr ? - ? Abha    Abha
Saudi Arabia - Pro League Saudi Arabia - Pro League
28 ก.พ.
Al Raed   Al Raed
20:00
VS
Al-Ain    Al-Ain
Dhamk   Dhamk
20:05
VS
Al Shabab    Al Shabab
Al Quadisiya   Al Quadisiya
22:15
VS
Al Ittihad    Al Ittihad
Al Fateh   Al Fateh
22:20
VS
Al Hilal    Al Hilal
Al Nassr   Al Nassr
00:30
VS
Abha    Abha
Tunisia - Ligue 1 Tunisia - Ligue 1 28 ก.พ.
POSTP Etoile du Sahel   Etoile du Sahel ? - ? CA Bizertin    CA Bizertin
20:00 Tataouine   Tataouine ? - ? Rejiche    Rejiche
20:00 Olympique Béja   Olympique Béja ? - ? Stade Tunisien    Stade Tunisien
20:00 Etoile du Sahel   Etoile du Sahel ? - ? CS Sfaxien    CS Sfaxien
POSTP Monastir   Monastir ? - ? CS Sfaxien    CS Sfaxien
Tunisia - Ligue 1 Tunisia - Ligue 1
28 ก.พ.
Etoile du Sahel   Etoile du Sahel
POSTP
VS
CA Bizertin    CA Bizertin
Tataouine   Tataouine
20:00
VS
Rejiche    Rejiche
Olympique Béja   Olympique Béja
20:00
VS
Stade Tunisien    Stade Tunisien
Etoile du Sahel   Etoile du Sahel
20:00
VS
CS Sfaxien    CS Sfaxien
Monastir   Monastir
POSTP
VS
CS Sfaxien    CS Sfaxien
Bangladesh - Premier League Bangladesh - Premier League 28 ก.พ.
16:00 Baridhara   Baridhara ? - ? Sheikh Russel    Sheikh Russel
17:00 Abahani   Abahani ? - ? Bashundhara Kings    Bashundhara Kings
Bangladesh - Premier League Bangladesh - Premier League
28 ก.พ.
Baridhara   Baridhara
16:00
VS
Sheikh Russel    Sheikh Russel
Abahani   Abahani
17:00
VS
Bashundhara Kings    Bashundhara Kings
Bermuda - Premier League 28 ก.พ.
07:00 Dandy Town Hornets   Dandy Town Hornets ? - ? Southampton Rangers    Southampton Rangers
02:00 X-Roads Warriors   X-Roads Warriors ? - ? SBRC    SBRC
02:00 North Village Rams   North Village Rams ? - ? Robin Hood    Robin Hood
02:00 PHC Zebras   PHC Zebras ? - ? Devonshire Cougars    Devonshire Cougars
02:00 St. George's Colts   St. George's Colts ? - ? Devonshire Colts    Devonshire Colts
Bermuda - Premier League
28 ก.พ.
Dandy Town Hornets   Dandy Town Hornets
07:00
VS
Southampton Rangers    Southampton Rangers
X-Roads Warriors   X-Roads Warriors
02:00
VS
SBRC    SBRC
North Village Rams   North Village Rams
02:00
VS
Robin Hood    Robin Hood
PHC Zebras   PHC Zebras
02:00
VS
Devonshire Cougars    Devonshire Cougars
St. George's Colts   St. George's Colts
02:00
VS
Devonshire Colts    Devonshire Colts
Hong Kong - Premier League Hong Kong - Premier League 28 ก.พ.
14:00 Pegasus   Pegasus ? - ? กลาสโกว์ เรนเจอร์    กลาสโกว์ เรนเจอร์
18:00 Tai Chung   Tai Chung ? - ? Warriors    Warriors
Hong Kong - Premier League Hong Kong - Premier League
28 ก.พ.
Pegasus   Pegasus
14:00
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์    กลาสโกว์ เรนเจอร์
Tai Chung   Tai Chung
18:00
VS
Warriors    Warriors
อินเดีย ซุปเปอร์ลีก อินเดีย ซุปเปอร์ลีก 28 ก.พ.
18:30 Goa   Goa ? - ? Hyderabad    Hyderabad
21:00 Mumbai City   Mumbai City ? - ? ATK Mohun Bagan    ATK Mohun Bagan
อินเดีย ซุปเปอร์ลีก อินเดีย ซุปเปอร์ลีก
28 ก.พ.
Goa   Goa
18:30
VS
Hyderabad    Hyderabad
Mumbai City   Mumbai City
21:00
VS
ATK Mohun Bagan    ATK Mohun Bagan
India - I-League India - I-League 28 ก.พ.
15:30 Mohammedan   Mohammedan ? - ? Real Kashmir    Real Kashmir
17:35 Sudeva   Sudeva ? - ? TRAU    TRAU
20:30 Chennai City   Chennai City ? - ? Aizawl    Aizawl
India - I-League India - I-League
28 ก.พ.
Mohammedan   Mohammedan
15:30
VS
Real Kashmir    Real Kashmir
Sudeva   Sudeva
17:35
VS
TRAU    TRAU
Chennai City   Chennai City
20:30
VS
Aizawl    Aizawl
เคลีก เกาหลีใต้ เคลีก เกาหลีใต้ 28 ก.พ.
12:00 Pohang Steelers   Pohang Steelers ? - ? Incheon United    Incheon United
14:30 Suwon Bluewings   Suwon Bluewings ? - ? Gwangju    Gwangju
เคลีก เกาหลีใต้ เคลีก เกาหลีใต้
28 ก.พ.
Pohang Steelers   Pohang Steelers
12:00
VS
Incheon United    Incheon United
Suwon Bluewings   Suwon Bluewings
14:30
VS
Gwangju    Gwangju
New Zealand - Premiership New Zealand - Premiership 28 ก.พ.
10:00 Hawke's Bay United   Hawke's Bay United ? - ? Eastern Suburbs    Eastern Suburbs
New Zealand - Premiership New Zealand - Premiership
28 ก.พ.
Hawke's Bay United   Hawke's Bay United
10:00
VS
Eastern Suburbs    Eastern Suburbs
Netherlands - Derde Divisie: Zondag Netherlands - Derde Divisie: Zondag 28 ก.พ.
POSTP HV & CV Quick   HV & CV Quick ? - ? UNA    UNA
POSTP Gemert   Gemert ? - ? USV Hercules    USV Hercules
POSTP Westlandia   Westlandia ? - ? ADO '20    ADO '20
POSTP DEM   DEM ? - ? GVV Unitas    GVV Unitas
POSTP Dongen   Dongen ? - ? Blauw Geel '38    Blauw Geel '38
POSTP JOS Watergraafsmeer   JOS Watergraafsmeer ? - ? EVV    EVV
POSTP OFC Oostzaan   OFC Oostzaan ? - ? Hoogland    Hoogland
POSTP Groene Ster   Groene Ster ? - ? HSC '21    HSC '21
POSTP OSS '20   OSS '20 ? - ? Hollandia    Hollandia
Netherlands - Derde Divisie: Zondag Netherlands - Derde Divisie: Zondag
28 ก.พ.
HV & CV Quick   HV & CV Quick
POSTP
VS
UNA    UNA
Gemert   Gemert
POSTP
VS
USV Hercules    USV Hercules
Westlandia   Westlandia
POSTP
VS
ADO '20    ADO '20
DEM   DEM
POSTP
VS
GVV Unitas    GVV Unitas
Dongen   Dongen
POSTP
VS
Blauw Geel '38    Blauw Geel '38
JOS Watergraafsmeer   JOS Watergraafsmeer
POSTP
VS
EVV    EVV
OFC Oostzaan   OFC Oostzaan
POSTP
VS
Hoogland    Hoogland
Groene Ster   Groene Ster
POSTP
VS
HSC '21    HSC '21
OSS '20   OSS '20
POSTP
VS
Hollandia    Hollandia
World - CAF Champions League World - CAF Champions League 28 ก.พ.
20:00 CR Belouizdad   CR Belouizdad ? - ? Mamelodi Sundowns    Mamelodi Sundowns
23:00 Wydad Casablanca   Wydad Casablanca ? - ? Kaizer Chiefs    Kaizer Chiefs
World - CAF Champions League World - CAF Champions League
28 ก.พ.
CR Belouizdad   CR Belouizdad
20:00
VS
Mamelodi Sundowns    Mamelodi Sundowns
Wydad Casablanca   Wydad Casablanca
23:00
VS
Kaizer Chiefs    Kaizer Chiefs
Belgium - Division 3: ACFF Belgium - Division 3: ACFF 28 ก.พ.
CANCL Couvin-Mariembourg   Couvin-Mariembourg 0 - 0 Ganshoren    Ganshoren
CANCL Acren   Acren 0 - 0 Excelsior Virton    Excelsior Virton
CANCL Waremme   Waremme 0 - 0 Hamoir    Hamoir
CANCL Solières Sport   Solières Sport 0 - 0 Meux    Meux
CANCL Verlaine   Verlaine 0 - 0 Rebecq    Rebecq
Belgium - Division 3: ACFF Belgium - Division 3: ACFF
28 ก.พ.
Couvin-Mariembourg   Couvin-Mariembourg
CANCL
VS
Ganshoren    Ganshoren
Acren   Acren
CANCL
VS
Excelsior Virton    Excelsior Virton
Waremme   Waremme
CANCL
VS
Hamoir    Hamoir
Solières Sport   Solières Sport
CANCL
VS
Meux    Meux
Verlaine   Verlaine
CANCL
VS
Rebecq    Rebecq
Belgium - Division 3: Group A Belgium - Division 3: Group A 28 ก.พ.
POSTP Toekomst Menen   Toekomst Menen ? - ? Zelzate    Zelzate
POSTP Gullegem   Gullegem ? - ? Merelbeke    Merelbeke
POSTP Voorwaarts Zwevezele   Voorwaarts Zwevezele ? - ? Olsa Brakel    Olsa Brakel
POSTP Westhoek   Westhoek ? - ? Lokeren-Temse    Lokeren-Temse
CANCL RFC Wetteren   RFC Wetteren 0 - 0 Westhoek    Westhoek
CANCL Voorwaarts Zwevezele   Voorwaarts Zwevezele 0 - 0 Lokeren-Temse    Lokeren-Temse
CANCL Toekomst Menen   Toekomst Menen 0 - 0 Merelbeke    Merelbeke
CANCL Gullegem   Gullegem 0 - 0 Olsa Brakel    Olsa Brakel
Belgium - Division 3: Group A Belgium - Division 3: Group A
28 ก.พ.
Toekomst Menen   Toekomst Menen
POSTP
VS
Zelzate    Zelzate
Gullegem   Gullegem
POSTP
VS
Merelbeke    Merelbeke
Voorwaarts Zwevezele   Voorwaarts Zwevezele
POSTP
VS
Olsa Brakel    Olsa Brakel
Westhoek   Westhoek
POSTP
VS
Lokeren-Temse    Lokeren-Temse
RFC Wetteren   RFC Wetteren
CANCL
VS
Westhoek    Westhoek
Voorwaarts Zwevezele   Voorwaarts Zwevezele
CANCL
VS
Lokeren-Temse    Lokeren-Temse
Toekomst Menen   Toekomst Menen
CANCL
VS
Merelbeke    Merelbeke
Gullegem   Gullegem
CANCL
VS
Olsa Brakel    Olsa Brakel
Belgium - Division 3: Group B Belgium - Division 3: Group B 28 ก.พ.
CANCL Olympia Wijgmaal   Olympia Wijgmaal 0 - 0 Heur Tongeren    Heur Tongeren
CANCL Spouwen-Mopertingen   Spouwen-Mopertingen 0 - 0 KSC City Pirates    KSC City Pirates
CANCL Cappellen   Cappellen 0 - 0 Diegem Sport    Diegem Sport
CANCL Berchem Sport   Berchem Sport 0 - 0 Hoogstraten    Hoogstraten
Belgium - Division 3: Group B Belgium - Division 3: Group B
28 ก.พ.
Olympia Wijgmaal   Olympia Wijgmaal
CANCL
VS
Heur Tongeren    Heur Tongeren
Spouwen-Mopertingen   Spouwen-Mopertingen
CANCL
VS
KSC City Pirates    KSC City Pirates
Cappellen   Cappellen
CANCL
VS
Diegem Sport    Diegem Sport
Berchem Sport   Berchem Sport
CANCL
VS
Hoogstraten    Hoogstraten
Belgium - Third Amateur Division: VFV A Belgium - Third Amateur Division: VFV A 28 ก.พ.
CANCL Avanti   Avanti 0 - 0 Svelta Melsele    Svelta Melsele
CANCL Wolvertem Merchtem   Wolvertem Merchtem 0 - 0 Torhout    Torhout
CANCL Jong Lede   Jong Lede 0 - 0 Anzegem    Anzegem
CANCL Rhodienne-De Hoek   Rhodienne-De Hoek 0 - 0 Oostkamp    Oostkamp
CANCL Lochristi   Lochristi 0 - 0 Bambrugge    Bambrugge
CANCL Voorde Appelterre   Voorde Appelterre 0 - 0 Tempo Overijse    Tempo Overijse
CANCL VW Hamme   VW Hamme 0 - 0 Eppegem    Eppegem
POSTP Voorde Appelterre   Voorde Appelterre ? - ? Torhout    Torhout
POSTP Wolvertem Merchtem   Wolvertem Merchtem ? - ? Svelta Melsele    Svelta Melsele
POSTP Lochristi   Lochristi ? - ? Tempo Overijse    Tempo Overijse
POSTP Jong Lede   Jong Lede ? - ? Eppegem    Eppegem
POSTP Avanti   Avanti ? - ? Anzegem    Anzegem
POSTP VW Hamme   VW Hamme ? - ? Oostkamp    Oostkamp
Belgium - Third Amateur Division: VFV A Belgium - Third Amateur Division: VFV A
28 ก.พ.
Avanti   Avanti
CANCL
VS
Svelta Melsele    Svelta Melsele
Wolvertem Merchtem   Wolvertem Merchtem
CANCL
VS
Torhout    Torhout
Jong Lede   Jong Lede
CANCL
VS
Anzegem    Anzegem
Rhodienne-De Hoek   Rhodienne-De Hoek
CANCL
VS
Oostkamp    Oostkamp
Lochristi   Lochristi
CANCL
VS
Bambrugge    Bambrugge
Voorde Appelterre   Voorde Appelterre
CANCL
VS
Tempo Overijse    Tempo Overijse
VW Hamme   VW Hamme
CANCL
VS
Eppegem    Eppegem
Voorde Appelterre   Voorde Appelterre
POSTP
VS
Torhout    Torhout
Wolvertem Merchtem   Wolvertem Merchtem
POSTP
VS
Svelta Melsele    Svelta Melsele
Lochristi   Lochristi
POSTP
VS
Tempo Overijse    Tempo Overijse
Jong Lede   Jong Lede
POSTP
VS
Eppegem    Eppegem
Avanti   Avanti
POSTP
VS
Anzegem    Anzegem
VW Hamme   VW Hamme
POSTP
VS
Oostkamp    Oostkamp
Belgium - Third Amateur Division: VFV B Belgium - Third Amateur Division: VFV B 28 ก.พ.
CANCL Berlaar-Heikant   Berlaar-Heikant 0 - 0 Sint-Lenaarts    Sint-Lenaarts
POSTP Berlaar-Heikant   Berlaar-Heikant ? - ? Turnhout    Turnhout
POSTP Nijlen   Nijlen ? - ? Wellen    Wellen
Belgium - Third Amateur Division: VFV B Belgium - Third Amateur Division: VFV B
28 ก.พ.
Berlaar-Heikant   Berlaar-Heikant
CANCL
VS
Sint-Lenaarts    Sint-Lenaarts
Berlaar-Heikant   Berlaar-Heikant
POSTP
VS
Turnhout    Turnhout
Nijlen   Nijlen
POSTP
VS
Wellen    Wellen
Belgium - Third Amateur Division: ACFF A Belgium - Third Amateur Division: ACFF A 28 ก.พ.
CANCL Entité Manageoise   Entité Manageoise 0 - 0 Stade Brainois    Stade Brainois
CANCL Schaerbeek-Evere   Schaerbeek-Evere 0 - 0 Ostiches    Ostiches
CANCL SG-Tertre-Hautrage   SG-Tertre-Hautrage 0 - 0 PAC Buzet    PAC Buzet
CANCL Stockel   Stockel 0 - 0 Braine    Braine
CANCL Gosselies Sports   Gosselies Sports 0 - 0 Albert Quévy-Mons    Albert Quévy-Mons
Belgium - Third Amateur Division: ACFF A Belgium - Third Amateur Division: ACFF A
28 ก.พ.
Entité Manageoise   Entité Manageoise
CANCL
VS
Stade Brainois    Stade Brainois
Schaerbeek-Evere   Schaerbeek-Evere
CANCL
VS
Ostiches    Ostiches
SG-Tertre-Hautrage   SG-Tertre-Hautrage
CANCL
VS
PAC Buzet    PAC Buzet
Stockel   Stockel
CANCL
VS
Braine    Braine
Gosselies Sports   Gosselies Sports
CANCL
VS
Albert Quévy-Mons    Albert Quévy-Mons
Belgium - Third Amateur Division: ACFF B Belgium - Third Amateur Division: ACFF B 28 ก.พ.
CANCL Stade Disonais   Stade Disonais 0 - 0 Richelle United    Richelle United
CANCL Gouvy   Gouvy 0 - 0 Habay-la-Neuve    Habay-la-Neuve
CANCL Wanze / Bas-Oha   Wanze / Bas-Oha 0 - 0 Huy    Huy
CANCL Raeren-Eynatten   Raeren-Eynatten 0 - 0 Oppagne-Wéris    Oppagne-Wéris
CANCL Mormont   Mormont 0 - 0 Aywaille    Aywaille
CANCL Jodoigne   Jodoigne 0 - 0 Sprimont-Comblain    Sprimont-Comblain
Belgium - Third Amateur Division: ACFF B Belgium - Third Amateur Division: ACFF B
28 ก.พ.
Stade Disonais   Stade Disonais
CANCL
VS
Richelle United    Richelle United
Gouvy   Gouvy
CANCL
VS
Habay-la-Neuve    Habay-la-Neuve
Wanze / Bas-Oha   Wanze / Bas-Oha
CANCL
VS
Huy    Huy
Raeren-Eynatten   Raeren-Eynatten
CANCL
VS
Oppagne-Wéris    Oppagne-Wéris
Mormont   Mormont
CANCL
VS
Aywaille    Aywaille
Jodoigne   Jodoigne
CANCL
VS
Sprimont-Comblain    Sprimont-Comblain
Belgium - Provincial-Antwerpen Belgium - Provincial-Antwerpen 28 ก.พ.
CANCL Antonia   Antonia 0 - 0 Rapid Leest    Rapid Leest
CANCL Kalmthout   Kalmthout 0 - 0 Bevel FC    Bevel FC
CANCL Ranst   Ranst 0 - 0 K. Kontich    K. Kontich
CANCL Berg en Dal   Berg en Dal 0 - 0 Retie    Retie
CANCL Ternesse   Ternesse 0 - 0 Eendracht Zoersel    Eendracht Zoersel
Belgium - Provincial-Antwerpen Belgium - Provincial-Antwerpen
28 ก.พ.
Antonia   Antonia
CANCL
VS
Rapid Leest    Rapid Leest
Kalmthout   Kalmthout
CANCL
VS
Bevel FC    Bevel FC
Ranst   Ranst
CANCL
VS
K. Kontich    K. Kontich
Berg en Dal   Berg en Dal
CANCL
VS
Retie    Retie
Ternesse   Ternesse
CANCL
VS
Eendracht Zoersel    Eendracht Zoersel
Belgium - Provincial-Brabant Belgium - Provincial-Brabant 28 ก.พ.
21:00 Liedekerke   Liedekerke ? - ? KV Tervuren-Duisburg    KV Tervuren-Duisburg
21:00 Wambeek   Wambeek ? - ? Huldenberg    Huldenberg
21:00 Bertem-Leefdaal   Bertem-Leefdaal ? - ? Houtem-Oplinter    Houtem-Oplinter
21:00 Melsbroek   Melsbroek ? - ? Stade Bierbeek    Stade Bierbeek
21:00 Linden   Linden ? - ? Grimbergen    Grimbergen
21:00 Borght-Humbeek   Borght-Humbeek ? - ? Bodegem Kapelle United    Bodegem Kapelle United
21:00 Veltem   Veltem ? - ? SC Aarschot    SC Aarschot
21:00 Sporting Kampenhout   Sporting Kampenhout ? - ? Hoegaarden-Outgaarden    Hoegaarden-Outgaarden
CANCL Saint-Josse   Saint-Josse 0 - 0 BX Brussels    BX Brussels
CANCL Etterbeek   Etterbeek 0 - 0 Ixelles    Ixelles
CANCL Nivellois   Nivellois 0 - 0 Genappe    Genappe
CANCL Stade Everois   Stade Everois 0 - 0 Football Club Schaerbeek    Football Club Schaerbeek
CANCL Léopold   Léopold 0 - 0 Kosova Schaerbeek    Kosova Schaerbeek
CANCL Sporting Bruxelles   Sporting Bruxelles 0 - 0 Grez-Doiceau    Grez-Doiceau
CANCL Union Lasne-Ohain   Union Lasne-Ohain 0 - 0 NSeth Berchem    NSeth Berchem
CANCL Sportive Brainoise   Sportive Brainoise 0 - 0 Walhain    Walhain
CANCL Hoegaarden-Outgaarden   Hoegaarden-Outgaarden 0 - 0 KV Tervuren-Duisburg    KV Tervuren-Duisburg
CANCL Linden   Linden 0 - 0 Houtem-Oplinter    Houtem-Oplinter
CANCL Wambeek   Wambeek 0 - 0 Grimbergen    Grimbergen
CANCL Sporting Kampenhout   Sporting Kampenhout 0 - 0 Melsbroek    Melsbroek
CANCL Borght-Humbeek   Borght-Humbeek 0 - 0 Huldenberg    Huldenberg
CANCL Bertem-Leefdaal   Bertem-Leefdaal 0 - 0 Stade Bierbeek    Stade Bierbeek
CANCL Liedekerke   Liedekerke 0 - 0 SC Aarschot    SC Aarschot
CANCL Veltem   Veltem 0 - 0 Bodegem Kapelle United    Bodegem Kapelle United
Belgium - Provincial-Brabant Belgium - Provincial-Brabant
28 ก.พ.
Liedekerke   Liedekerke
21:00
VS
KV Tervuren-Duisburg    KV Tervuren-Duisburg
Wambeek   Wambeek
21:00
VS
Huldenberg    Huldenberg
Bertem-Leefdaal   Bertem-Leefdaal
21:00
VS
Houtem-Oplinter    Houtem-Oplinter
Melsbroek   Melsbroek
21:00
VS
Stade Bierbeek    Stade Bierbeek
Linden   Linden
21:00
VS
Grimbergen    Grimbergen
Borght-Humbeek   Borght-Humbeek
21:00
VS
Bodegem Kapelle United    Bodegem Kapelle United