บุนเดิสลีกา บุนเดิสลีกา 22 พ.ค.
FT แฮร์ธ่า เบอร์ลิน   แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 4 - 0 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน    ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
บุนเดิสลีกา บุนเดิสลีกา
22 พ.ค.
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน   แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
FT
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน    ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
World - Club Friendlies World - Club Friendlies 22 พ.ค.
FT Hapoel Ra'anana   Hapoel Ra'anana 1 - 4 Hapoel Katamon    Hapoel Katamon
FT Hapoel Haifa   Hapoel Haifa 2 - 1 Hapoel Kfar Saba    Hapoel Kfar Saba
14:00 Hapoel Rishon LeZion   Hapoel Rishon LeZion ? - ? Hapoel Ramat HaSharon    Hapoel Ramat HaSharon
FT Sektzia Nes Tziona   Sektzia Nes Tziona 1 - 1 Hapoel Tel Aviv    Hapoel Tel Aviv
FT Radnički Niš   Radnički Niš 0 - 0 Radnik Surdulica    Radnik Surdulica
FT Fishsan Khanh Hoa   Fishsan Khanh Hoa 0 - 4 Binh Thuan    Binh Thuan
FT Esbjerg   Esbjerg 1 - 1 Fredericia    Fredericia
FT Partizan   Partizan 2 - 1 Zemun    Zemun
FT โคเปนเฮเก้น   โคเปนเฮเก้น 2 - 2 OB    OB
FT AaB   AaB 0 - 3 Midtjylland    Midtjylland
FT Randers   Randers 2 - 1 Vendsyssel    Vendsyssel
19:00 Minai   Minai ? - ? Lviv    Lviv
FT Kolding IF   Kolding IF 1 - 1 SønderjyskE    SønderjyskE
FT Pärnu   Pärnu 8 - 0 Laanemaa Haapsalu    Laanemaa Haapsalu
FT Vrchovina   Vrchovina 4 - 2 Břeclav    Břeclav
22:30 Varberg BoIS   Varberg BoIS ? - ? Norrby    Norrby
FT เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก   เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1 - 1 Wattens    Wattens
00:00 ดีนาโมซาเกร็บ   ดีนาโมซาเกร็บ ? - ? Osijek    Osijek
World - Club Friendlies World - Club Friendlies
22 พ.ค.
Hapoel Ra'anana   Hapoel Ra'anana
FT
VS
Hapoel Katamon    Hapoel Katamon
Hapoel Haifa   Hapoel Haifa
FT
VS
Hapoel Kfar Saba    Hapoel Kfar Saba
Hapoel Rishon LeZion   Hapoel Rishon LeZion
14:00
VS
Hapoel Ramat HaSharon    Hapoel Ramat HaSharon
Sektzia Nes Tziona   Sektzia Nes Tziona
FT
VS
Hapoel Tel Aviv    Hapoel Tel Aviv
Radnički Niš   Radnički Niš
FT
VS
Radnik Surdulica    Radnik Surdulica
Fishsan Khanh Hoa   Fishsan Khanh Hoa
FT
VS
Binh Thuan    Binh Thuan
Esbjerg   Esbjerg
FT
VS
Fredericia    Fredericia
Partizan   Partizan
FT
VS
Zemun    Zemun
โคเปนเฮเก้น   โคเปนเฮเก้น
FT
VS
OB    OB
AaB   AaB
FT
VS
Midtjylland    Midtjylland
Randers   Randers
FT
VS
Vendsyssel    Vendsyssel
Minai   Minai
19:00
VS
Lviv    Lviv
Kolding IF   Kolding IF
FT
VS
SønderjyskE    SønderjyskE
Pärnu   Pärnu
FT
VS
Laanemaa Haapsalu    Laanemaa Haapsalu
Vrchovina   Vrchovina
FT
VS
Břeclav    Břeclav
Varberg BoIS   Varberg BoIS
22:30
VS
Norrby    Norrby
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก   เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
FT
VS
Wattens    Wattens
ดีนาโมซาเกร็บ   ดีนาโมซาเกร็บ
00:00
VS
Osijek    Osijek
บุนเดิสลีกา 2 บุนเดิสลีกา 2 22 พ.ค.
FT นูเรมเบิร์ก   นูเรมเบิร์ก 1 - 1 Erzgebirge Aue    Erzgebirge Aue
FT Heidenheim   Heidenheim 1 - 0 Wehen Wiesbaden    Wehen Wiesbaden
บุนเดิสลีกา 2 บุนเดิสลีกา 2
22 พ.ค.
นูเรมเบิร์ก   นูเรมเบิร์ก
FT
VS
Erzgebirge Aue    Erzgebirge Aue
Heidenheim   Heidenheim
FT
VS
Wehen Wiesbaden    Wehen Wiesbaden