อีเอฟแอลแชมเปียนชิป อีเอฟแอลแชมเปียนชิป 6 ส.ค.
42' บอร์มัธ   บอร์มัธ 1 - 1 เวสต์บรอมมิชอัลเบียน    เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
6 ส.ค.
บอร์มัธ   บอร์มัธ
42'
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน    เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
เอฟเอคัพ เอฟเอคัพ 6 ส.ค.
01:30 Whickham   Whickham ? - ? Consett AFC    Consett AFC
42' West Essex   West Essex 2 - 1 St. Panteleimon    St. Panteleimon
37' New Salamis   New Salamis 1 - 0 Kensington Borough    Kensington Borough
01:45 Ascot United   Ascot United ? - ? Holyport    Holyport
เอฟเอคัพ เอฟเอคัพ
6 ส.ค.
Whickham   Whickham
01:30
VS
Consett AFC    Consett AFC
West Essex   West Essex
42'
VS
St. Panteleimon    St. Panteleimon
New Salamis   New Salamis
37'
VS
Kensington Borough    Kensington Borough
Ascot United   Ascot United
01:45
VS
Holyport    Holyport
เอร์สเตอดีวีซี เอร์สเตอดีวีซี 6 ส.ค.
69' FC Den Bosch   FC Den Bosch 1 - 0 Helmond Sport    Helmond Sport
73' FC Dordrecht   FC Dordrecht 1 - 1 Jong PSV    Jong PSV
68' FC Eindhoven   FC Eindhoven 1 - 2 FC Volendam    FC Volendam
72' Excelsior   Excelsior 0 - 1 TOP Oss    TOP Oss
69' Telstar   Telstar 1 - 1 เอ็มเมน    เอ็มเมน
เอร์สเตอดีวีซี เอร์สเตอดีวีซี
6 ส.ค.
FC Den Bosch   FC Den Bosch
69'
VS
Helmond Sport    Helmond Sport
FC Dordrecht   FC Dordrecht
73'
VS
Jong PSV    Jong PSV
FC Eindhoven   FC Eindhoven
68'
VS
FC Volendam    FC Volendam
Excelsior   Excelsior
72'
VS
TOP Oss    TOP Oss
Telstar   Telstar
69'
VS
เอ็มเมน    เอ็มเมน
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน 6 ส.ค.
42' Dynamo Dresden   Dynamo Dresden 0 - 0 พาเดอร์บอร์น    พาเดอร์บอร์น
43' 1860 München   1860 München 0 - 0 Darmstadt 98    Darmstadt 98
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน
6 ส.ค.
Dynamo Dresden   Dynamo Dresden
42'
VS
พาเดอร์บอร์น    พาเดอร์บอร์น
1860 München   1860 München
43'
VS
Darmstadt 98    Darmstadt 98
ลีก เอิง ฝรั่งเศส ลีก เอิง ฝรั่งเศส 6 ส.ค.
28' โมนาโก   โมนาโก 1 - 0 น็องต์    น็องต์
ลีก เอิง ฝรั่งเศส ลีก เอิง ฝรั่งเศส
6 ส.ค.
โมนาโก   โมนาโก
28'
VS
น็องต์    น็องต์
เจลีก เจลีก 6 ส.ค.
FT กัมบะ โอซาก้า   กัมบะ โอซาก้า 2 - 3 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส    โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
เจลีก เจลีก
6 ส.ค.
กัมบะ โอซาก้า   กัมบะ โอซาก้า
FT
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส    โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
World - Club Friendlies World - Club Friendlies 6 ส.ค.
15:00 CSM Satu Mare   CSM Satu Mare ? - ? Sportul Simleu    Sportul Simleu
15:00 เดปอร์ติโบ อลาเบส   เดปอร์ติโบ อลาเบส ? - ? Al Nasr    Al Nasr
16:00 เรอัล โซเซียดาด   เรอัล โซเซียดาด ? - ? เออิบาร์    เออิบาร์
FT Altay   Altay 1 - 3 Ümraniyespor    Ümraniyespor
20:00 BB Erzurumspor   BB Erzurumspor ? - ? Antalyaspor    Antalyaspor
CANCL Spezia   Spezia 0 - 0 Cremonese    Cremonese
23:00 Apollon   Apollon ? - ? Doxa    Doxa
FT Cesena   Cesena 10 - 1 Sansepolcro    Sansepolcro
23:00 Tekstilac Ravnice   Tekstilac Ravnice ? - ? Jarun    Jarun
CANCL Penne   Penne 0 - 0 Pescara    Pescara
FT สปาล   สปาล 1 - 2 Cremonese    Cremonese
FT อิสตันบูล บีบี   อิสตันบูล บีบี 0 - 0 Yeni Malatyaspor    Yeni Malatyaspor
FT โกรนิงเงิน   โกรนิงเงิน 0 - 0 Venezia    Venezia
23:30 พัลมาส   พัลมาส ? - ? Tamaraceite    Tamaraceite
FT Racing Santander   Racing Santander 0 - 0 Burgos    Burgos
FT อัลกอร์กอน   อัลกอร์กอน 2 - 1 UD Ibiza    UD Ibiza
FT เรอัล บายาโดลิด   เรอัล บายาโดลิด 2 - 2 Amorebieta    Amorebieta
FT Velbert   Velbert 1 - 0 Hammer SpVg    Hammer SpVg
FT Wattenscheid 09   Wattenscheid 09 1 - 0 Concordia Wiemelhausen    Concordia Wiemelhausen
FT Granollers   Granollers 1 - 2 San Cristobal    San Cristobal
FT Mancha Real   Mancha Real 2 - 2 Vélez    Vélez
FT L'Hospitalet   L'Hospitalet 0 - 2 FC Andorra    FC Andorra
00:30 San Martin   San Martin ? - ? Praviano    Praviano
CANCL สปาล   สปาล 0 - 0 เวโรน่า    เวโรน่า
FT Vianés   Vianés 2 - 2 Peña Azagresa    Peña Azagresa
72' Panathinaikos   Panathinaikos 2 - 1 Lokomotiva Zagreb    Lokomotiva Zagreb
HT Adana Demirspor   Adana Demirspor 0 - 0 เบซิคตัส    เบซิคตัส
69' เลบันเต้   เลบันเต้ 0 - 0 เดปอร์ติโบ อลาเบส    เดปอร์ติโบ อลาเบส
HT เกรนาดา   เกรนาดา 2 - 1 มาลากา    มาลากา
HT เรอัล โซเซียดาด   เรอัล โซเซียดาด 0 - 1 โอซาซูนา    โอซาซูนา
44' Bradford Park Avenue   Bradford Park Avenue 0 - 2 Scarborough Athletic    Scarborough Athletic
41' Crotone   Crotone 0 - 1 Vibonese    Vibonese
CANCL Tilbury   Tilbury 0 - 0 VCD Athletic    VCD Athletic
26' Xerez Deportivo   Xerez Deportivo 0 - 0 Sevilla II    Sevilla II
World - Club Friendlies World - Club Friendlies
6 ส.ค.
CSM Satu Mare   CSM Satu Mare
15:00
VS
Sportul Simleu    Sportul Simleu
เดปอร์ติโบ อลาเบส   เดปอร์ติโบ อลาเบส
15:00
VS
Al Nasr    Al Nasr
เรอัล โซเซียดาด   เรอัล โซเซียดาด
16:00
VS
เออิบาร์    เออิบาร์
Altay   Altay
FT
VS
Ümraniyespor    Ümraniyespor
BB Erzurumspor   BB Erzurumspor
20:00
VS
Antalyaspor    Antalyaspor
Spezia   Spezia
CANCL
VS
Cremonese    Cremonese
Apollon   Apollon
23:00
VS
Doxa    Doxa
Cesena   Cesena
FT
VS
Sansepolcro    Sansepolcro
Tekstilac Ravnice   Tekstilac Ravnice
23:00
VS
Jarun    Jarun
Penne   Penne
CANCL
VS
Pescara    Pescara
สปาล   สปาล
FT
VS
Cremonese    Cremonese
อิสตันบูล บีบี   อิสตันบูล บีบี
FT
VS
Yeni Malatyaspor    Yeni Malatyaspor
โกรนิงเงิน   โกรนิงเงิน
FT
VS
Venezia    Venezia
พัลมาส   พัลมาส
23:30
VS
Tamaraceite    Tamaraceite
Racing Santander   Racing Santander
FT
VS
Burgos    Burgos
อัลกอร์กอน   อัลกอร์กอน
FT
VS
UD Ibiza    UD Ibiza
เรอัล บายาโดลิด   เรอัล บายาโดลิด
FT
VS
Amorebieta    Amorebieta
Velbert   Velbert
FT
VS
Hammer SpVg    Hammer SpVg
Wattenscheid 09   Wattenscheid 09
FT
VS
Concordia Wiemelhausen    Concordia Wiemelhausen
Granollers   Granollers
FT
VS
San Cristobal    San Cristobal
Mancha Real   Mancha Real
FT
VS
Vélez    Vélez
L'Hospitalet   L'Hospitalet
FT
VS
FC Andorra    FC Andorra
San Martin   San Martin
00:30
VS
Praviano    Praviano
สปาล   สปาล
CANCL
VS
เวโรน่า    เวโรน่า
Vianés   Vianés
FT
VS
Peña Azagresa    Peña Azagresa
Panathinaikos   Panathinaikos
72'
VS
Lokomotiva Zagreb    Lokomotiva Zagreb
Adana Demirspor   Adana Demirspor
HT
VS
เบซิคตัส    เบซิคตัส
เลบันเต้   เลบันเต้
69'
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส    เดปอร์ติโบ อลาเบส
เกรนาดา   เกรนาดา
HT
VS
มาลากา    มาลากา
เรอัล โซเซียดาด   เรอัล โซเซียดาด
HT
VS
โอซาซูนา    โอซาซูนา
Bradford Park Avenue   Bradford Park Avenue
44'
VS
Scarborough Athletic    Scarborough Athletic
Crotone   Crotone
41'
VS
Vibonese    Vibonese
Tilbury   Tilbury
CANCL
VS
VCD Athletic    VCD Athletic
Xerez Deportivo   Xerez Deportivo
26'
VS
Sevilla II    Sevilla II
Germany - Regionalliga: Bayern Germany - Regionalliga: Bayern 6 ส.ค.
FT Viktoria Aschaffenburg   Viktoria Aschaffenburg 3 - 1 Wacker Burghausen    Wacker Burghausen
FT Unterhaching   Unterhaching 2 - 0 Eltersdorf    Eltersdorf
00:00 Bayern München II   Bayern München II ? - ? Illertissen    Illertissen
FT 1860 Rosenheim   1860 Rosenheim 0 - 2 Heimstetten    Heimstetten
Germany - Regionalliga: Bayern Germany - Regionalliga: Bayern
6 ส.ค.
Viktoria Aschaffenburg   Viktoria Aschaffenburg
FT
VS
Wacker Burghausen    Wacker Burghausen
Unterhaching   Unterhaching
FT
VS
Eltersdorf    Eltersdorf
Bayern München II   Bayern München II
00:00
VS
Illertissen    Illertissen
1860 Rosenheim   1860 Rosenheim
FT
VS
Heimstetten    Heimstetten
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg 6 ส.ค.
FT Göppinger SV   Göppinger SV 2 - 0 Ravensburg    Ravensburg
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg
6 ส.ค.
Göppinger SV   Göppinger SV
FT
VS
Ravensburg    Ravensburg
Germany - Oberliga: Bayern Nord Germany - Oberliga: Bayern Nord 6 ส.ค.
FT Würzburger FV   Würzburger FV 1 - 3 Neumarkt Germany    Neumarkt Germany
Germany - Oberliga: Bayern Nord Germany - Oberliga: Bayern Nord
6 ส.ค.
Würzburger FV   Würzburger FV
FT
VS
Neumarkt Germany    Neumarkt Germany
Germany - Oberliga: Nordost-Nord Germany - Oberliga: Nordost-Nord 6 ส.ค.
FT MSV 1919 Neuruppin   MSV 1919 Neuruppin 4 - 0 Victoria Seelow    Victoria Seelow
FT Staaken   Staaken 1 - 0 SV Blau-WeiY 90 Berlin    SV Blau-WeiY 90 Berlin
Germany - Oberliga: Nordost-Nord Germany - Oberliga: Nordost-Nord
6 ส.ค.
MSV 1919 Neuruppin   MSV 1919 Neuruppin
FT
VS
Victoria Seelow    Victoria Seelow
Staaken   Staaken
FT
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin    SV Blau-WeiY 90 Berlin
Germany - Oberliga: Nordost-Süd Germany - Oberliga: Nordost-Süd 6 ส.ค.
00:00 Einheit Wernigerode   Einheit Wernigerode ? - ? Bischofswerdaer FV    Bischofswerdaer FV
Germany - Oberliga: Nordost-Süd Germany - Oberliga: Nordost-Süd
6 ส.ค.
Einheit Wernigerode   Einheit Wernigerode
00:00
VS
Bischofswerdaer FV    Bischofswerdaer FV
Armenia - Premier League Armenia - Premier League 6 ส.ค.
FT Noravank   Noravank 2 - 1 Pyunik    Pyunik
FT Ararat-Armenia   Ararat-Armenia 3 - 2 BKMA    BKMA
Armenia - Premier League Armenia - Premier League
6 ส.ค.
Noravank   Noravank
FT
VS
Pyunik    Pyunik
Ararat-Armenia   Ararat-Armenia
FT
VS
BKMA    BKMA
ออสเตรียลีก1 ออสเตรียลีก1 6 ส.ค.
FT Austria Wien II   Austria Wien II 0 - 0 Grazer AK    Grazer AK
FT Amstetten   Amstetten 3 - 0 Vorwärts Steyr    Vorwärts Steyr
FT Austria Lustenau   Austria Lustenau 2 - 1 Liefering    Liefering
FT Kapfenberger SV   Kapfenberger SV 1 - 2 Floridsdorfer AC    Floridsdorfer AC
47' Blau-Weiß Linz   Blau-Weiß Linz 0 - 0 St. Pölten    St. Pölten
ออสเตรียลีก1 ออสเตรียลีก1
6 ส.ค.
Austria Wien II   Austria Wien II
FT
VS
Grazer AK    Grazer AK
Amstetten   Amstetten
FT
VS
Vorwärts Steyr    Vorwärts Steyr
Austria Lustenau   Austria Lustenau
FT
VS
Liefering    Liefering
Kapfenberger SV   Kapfenberger SV
FT
VS
Floridsdorfer AC    Floridsdorfer AC
Blau-Weiß Linz   Blau-Weiß Linz
47'
VS
St. Pölten    St. Pölten
เบลเยี่ยมโปรลีก เบลเยี่ยมโปรลีก 6 ส.ค.
42' คลับ บรูกก์   คลับ บรูกก์ 1 - 0 Cercle Brugge    Cercle Brugge
เบลเยี่ยมโปรลีก เบลเยี่ยมโปรลีก
6 ส.ค.
คลับ บรูกก์   คลับ บรูกก์
42'
VS
Cercle Brugge    Cercle Brugge
Bulgaria - Parva Liga Bulgaria - Parva Liga 6 ส.ค.
FT Tsarsko selo   Tsarsko selo 1 - 2 Botev Vratsa    Botev Vratsa
67' CSKA 1948 Sofia   CSKA 1948 Sofia 0 - 0 Lokomotiv Sofia 1929    Lokomotiv Sofia 1929
Bulgaria - Parva Liga Bulgaria - Parva Liga
6 ส.ค.
Tsarsko selo   Tsarsko selo
FT
VS
Botev Vratsa    Botev Vratsa
CSKA 1948 Sofia   CSKA 1948 Sofia
67'
VS
Lokomotiv Sofia 1929    Lokomotiv Sofia 1929
Czech Republic - 2. Liga FNL Czech Republic - 2. Liga FNL 6 ส.ค.
FT Vysočina Jihlava   Vysočina Jihlava 0 - 0 Dukla Praha    Dukla Praha
Czech Republic - 2. Liga FNL Czech Republic - 2. Liga FNL
6 ส.ค.
Vysočina Jihlava   Vysočina Jihlava
FT
VS
Dukla Praha    Dukla Praha
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า 6 ส.ค.
FT Silkeborg   Silkeborg 4 - 1 Viborg    Viborg
HT Midtjylland   Midtjylland 1 - 0 Vejle    Vejle
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า
6 ส.ค.
Silkeborg   Silkeborg
FT
VS
Viborg    Viborg
Midtjylland   Midtjylland
HT
VS
Vejle    Vejle
Denmark - First Division Denmark - First Division 6 ส.ค.
FT Hvidovre   Hvidovre 3 - 0 Fremad Amager    Fremad Amager
FT Horsens   Horsens 0 - 1 FC Helsingør    FC Helsingør
Denmark - First Division Denmark - First Division
6 ส.ค.
Hvidovre   Hvidovre
FT
VS
Fremad Amager    Fremad Amager
Horsens   Horsens
FT
VS
FC Helsingør    FC Helsingør
Estonia - Meistriliiga Estonia - Meistriliiga 6 ส.ค.
FT Legion   Legion 2 - 1 Vaprus    Vaprus
Estonia - Meistriliiga Estonia - Meistriliiga
6 ส.ค.
Legion   Legion
FT
VS
Vaprus    Vaprus
Finland - Veikkausliiga Finland - Veikkausliiga 6 ส.ค.
POSTP HIFK   HIFK ? - ? SJK    SJK
Finland - Veikkausliiga Finland - Veikkausliiga
6 ส.ค.
HIFK   HIFK
POSTP
VS
SJK    SJK
France - National France - National 6 ส.ค.
FT Bourg-en-Bresse   Bourg-en-Bresse 1 - 1 Villefranche    Villefranche
FT Sète   Sète 2 - 0 Bastia-Borgo    Bastia-Borgo
FT Laval   Laval 1 - 2 Orléans    Orléans
FT Créteil   Créteil 0 - 0 Avranches    Avranches
FT Châteauroux   Châteauroux 2 - 0 Cholet    Cholet
FT Sedan   Sedan 1 - 1 Annecy    Annecy
FT Le Mans   Le Mans 1 - 0 Stade Briochin    Stade Briochin
FT Boulogne   Boulogne 1 - 1 Chambly    Chambly
FT Concarneau   Concarneau 2 - 0 Red Star    Red Star
France - National France - National
6 ส.ค.
Bourg-en-Bresse   Bourg-en-Bresse
FT
VS
Villefranche    Villefranche
Sète   Sète
FT
VS
Bastia-Borgo    Bastia-Borgo
Laval   Laval
FT
VS
Orléans    Orléans
Créteil   Créteil
FT
VS
Avranches    Avranches
Châteauroux   Châteauroux
FT
VS
Cholet    Cholet
Sedan   Sedan
FT
VS
Annecy    Annecy
Le Mans   Le Mans
FT
VS
Stade Briochin    Stade Briochin
Boulogne   Boulogne
FT
VS
Chambly    Chambly
Concarneau   Concarneau
FT
VS
Red Star    Red Star
Hungary - OTP Bank Liga Hungary - OTP Bank Liga 6 ส.ค.
70' Várda SE   Várda SE 2 - 1 Gyirmót    Gyirmót
Hungary - OTP Bank Liga Hungary - OTP Bank Liga
6 ส.ค.
Várda SE   Várda SE
70'
VS
Gyirmót    Gyirmót
Iceland - Inkasso-Deildin Iceland - Inkasso-Deildin 6 ส.ค.
68' Afturelding   Afturelding 1 - 0 Thór    Thór
71' Grindavík   Grindavík 0 - 1 Vestri    Vestri
12' Thróttur Reykjavík   Thróttur Reykjavík 0 - 1 Kórdrengir    Kórdrengir
Iceland - Inkasso-Deildin Iceland - Inkasso-Deildin
6 ส.ค.
Afturelding   Afturelding
68'
VS
Thór    Thór
Grindavík   Grindavík
71'
VS
Vestri    Vestri
Thróttur Reykjavík   Thróttur Reykjavík
12'
VS
Kórdrengir    Kórdrengir
Iceland - 2. Deild Iceland - 2. Deild 6 ส.ค.
12' Njardvík   Njardvík 0 - 0 Kári    Kári
14' KF   KF 0 - 2 Völsungur    Völsungur
12' Haukar   Haukar 1 - 1 Thróttur Vogar    Thróttur Vogar
Iceland - 2. Deild Iceland - 2. Deild
6 ส.ค.
Njardvík   Njardvík
12'
VS
Kári    Kári
KF   KF
14'
VS
Völsungur    Völsungur
Haukar   Haukar
12'
VS
Thróttur Vogar    Thróttur Vogar
Republic of Ireland - Premier Division Republic of Ireland - Premier Division 6 ส.ค.
41' Derry City   Derry City 1 - 0 Drogheda United    Drogheda United
Republic of Ireland - Premier Division Republic of Ireland - Premier Division
6 ส.ค.
Derry City   Derry City
41'
VS
Drogheda United    Drogheda United
Republic of Ireland - First Division Republic of Ireland - First Division 6 ส.ค.
HT Bray Wanderers   Bray Wanderers 1 - 0 Wexford Youths    Wexford Youths
43' Treaty United   Treaty United 0 - 2 Cabinteely    Cabinteely
44' UCD   UCD 0 - 0 Shelbourne    Shelbourne
41' Galway United   Galway United 2 - 2 Cork City    Cork City
Republic of Ireland - First Division Republic of Ireland - First Division
6 ส.ค.
Bray Wanderers   Bray Wanderers
HT
VS
Wexford Youths    Wexford Youths
Treaty United   Treaty United
43'
VS
Cabinteely    Cabinteely
UCD   UCD
44'
VS
Shelbourne    Shelbourne
Galway United   Galway United
41'
VS
Cork City    Cork City
Poland - Ekstraklasa Poland - Ekstraklasa 6 ส.ค.
FT Górnik Łęczna   Górnik Łęczna 0 - 4 Warta Poznań    Warta Poznań
HT Lech Poznań   Lech Poznań 0 - 0 Cracovia Kraków    Cracovia Kraków
Poland - Ekstraklasa Poland - Ekstraklasa
6 ส.ค.
Górnik Łęczna   Górnik Łęczna
FT
VS
Warta Poznań    Warta Poznań
Lech Poznań   Lech Poznań
HT
VS
Cracovia Kraków    Cracovia Kraków
Poland - 1. Liga Poland - 1. Liga 6 ส.ค.
FT Resovia Rzeszów   Resovia Rzeszów 1 - 0 Tychy 71    Tychy 71
HT Podbeskidzie   Podbeskidzie 0 - 1 Odra Opole    Odra Opole
Poland - 1. Liga Poland - 1. Liga
6 ส.ค.
Resovia Rzeszów   Resovia Rzeszów
FT
VS
Tychy 71    Tychy 71
Podbeskidzie   Podbeskidzie
HT
VS
Odra Opole    Odra Opole
พรีเมียรา ลีกา พรีเมียรา ลีกา 6 ส.ค.
11' สปอร์ติงลิสบอน   สปอร์ติงลิสบอน 0 - 0 Vizela    Vizela
พรีเมียรา ลีกา พรีเมียรา ลีกา
6 ส.ค.
สปอร์ติงลิสบอน   สปอร์ติงลิสบอน
11'
VS
Vizela    Vizela
Romania - Liga 1 Romania - Liga 1 6 ส.ค.
FT Botoşani   Botoşani 2 - 1 UTA Arad    UTA Arad
HT Mioveni   Mioveni 0 - 0 ซีเอฟอาร์ คลูจ์    ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Romania - Liga 1 Romania - Liga 1
6 ส.ค.
Botoşani   Botoşani
FT
VS
UTA Arad    UTA Arad
Mioveni   Mioveni
HT
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์    ซีเอฟอาร์ คลูจ์
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก รัสเซียนพรีเมียร์ลีก 6 ส.ค.
FT Ufa   Ufa 1 - 1 โลโคโมทีฟ มอสโก    โลโคโมทีฟ มอสโก
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก รัสเซียนพรีเมียร์ลีก
6 ส.ค.
Ufa   Ufa
FT
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก    โลโคโมทีฟ มอสโก
Russia - Youth League Russia - Youth League 6 ส.ค.
FT Ural U19   Ural U19 1 - 1 Krylya Sovetov U19    Krylya Sovetov U19
FT Akademiya Konoplev U20   Akademiya Konoplev U20 2 - 2 Rubin Kazan U19    Rubin Kazan U19
FT Nizhny Novgorod U19   Nizhny Novgorod U19 1 - 3 Dinamo Moskva U19    Dinamo Moskva U19
FT Khimki U20   Khimki U20 0 - 2 Rostov U19    Rostov U19
FT Chertanovo U20   Chertanovo U20 2 - 0 Krasnodar U19    Krasnodar U19
FT Spartak Moskva U19   Spartak Moskva U19 1 - 0 Strogino U20    Strogino U20
FT Arsenal Tula U19   Arsenal Tula U19 2 - 3 Zenit U19    Zenit U19
19:00 UOR №5 U20   UOR №5 U20 ? - ? Akhmat Grozny U19    Akhmat Grozny U19
FT CSKA Moscow U19   CSKA Moscow U19 3 - 0 Ufa U19    Ufa U19
FT Lokomotiv Moskva U19   Lokomotiv Moskva U19 0 - 1 Sochi U19    Sochi U19
Russia - Youth League Russia - Youth League
6 ส.ค.
Ural U19   Ural U19
FT
VS
Krylya Sovetov U19    Krylya Sovetov U19
Akademiya Konoplev U20   Akademiya Konoplev U20
FT
VS
Rubin Kazan U19    Rubin Kazan U19
Nizhny Novgorod U19   Nizhny Novgorod U19
FT
VS
Dinamo Moskva U19    Dinamo Moskva U19
Khimki U20   Khimki U20
FT
VS
Rostov U19    Rostov U19
Chertanovo U20   Chertanovo U20
FT
VS
Krasnodar U19    Krasnodar U19
Spartak Moskva U19   Spartak Moskva U19
FT
VS
Strogino U20    Strogino U20
Arsenal Tula U19   Arsenal Tula U19
FT
VS
Zenit U19    Zenit U19
UOR №5 U20   UOR №5 U20
19:00
VS
Akhmat Grozny U19    Akhmat Grozny U19
CSKA Moscow U19   CSKA Moscow U19
FT
VS
Ufa U19    Ufa U19
Lokomotiv Moskva U19   Lokomotiv Moskva U19
FT
VS
Sochi U19    Sochi U19
Serbia - Super Liga Serbia - Super Liga 6 ส.ค.
FT Radnički Kragujevac   Radnički Kragujevac 0 - 1 Radnik Surdulica    Radnik Surdulica
64' เชอร์เวนา ซเวซดา   เชอร์เวนา ซเวซดา 0 - 0 Napredak    Napredak
Serbia - Super Liga Serbia - Super Liga
6 ส.ค.
Radnički Kragujevac   Radnički Kragujevac
FT
VS
Radnik Surdulica    Radnik Surdulica
เชอร์เวนา ซเวซดา   เชอร์เวนา ซเวซดา
64'
VS
Napredak    Napredak
Serbia - Prva Liga Serbia - Prva Liga 6 ส.ค.
70' Javor Ivanjica   Javor Ivanjica 1 - 0 Loznica    Loznica
Serbia - Prva Liga Serbia - Prva Liga
6 ส.ค.
Javor Ivanjica   Javor Ivanjica
70'
VS
Loznica    Loznica
Slovakia - Fortuna Liga Slovakia - Fortuna Liga 6 ส.ค.
68' Zlaté Moravce   Zlaté Moravce 1 - 0 Senica    Senica
Slovakia - Fortuna Liga Slovakia - Fortuna Liga
6 ส.ค.
Zlaté Moravce   Zlaté Moravce
68'
VS
Senica    Senica
Slovenia - 1. SNL Slovenia - 1. SNL 6 ส.ค.
FT Bravo   Bravo 2 - 1 Celje    Celje
POSTP Koper   Koper ? - ? Domžale    Domžale
Slovenia - 1. SNL Slovenia - 1. SNL
6 ส.ค.
Bravo   Bravo
FT
VS
Celje    Celje
Koper   Koper
POSTP
VS
Domžale    Domžale
Slovenia - 2. SNL Slovenia - 2. SNL 6 ส.ค.
FT Krka   Krka 1 - 2 Triglav    Triglav
Slovenia - 2. SNL Slovenia - 2. SNL
6 ส.ค.
Krka   Krka
FT
VS
Triglav    Triglav
Switzerland - Challenge League Switzerland - Challenge League 6 ส.ค.
HT Neuchâtel Xamax   Neuchâtel Xamax 1 - 0 Kriens    Kriens
HT Thun   Thun 0 - 1 Aarau    Aarau
Switzerland - Challenge League Switzerland - Challenge League
6 ส.ค.
Neuchâtel Xamax   Neuchâtel Xamax
HT
VS
Kriens    Kriens
Thun   Thun
HT
VS
Aarau    Aarau
Ukraine - Premier League Ukraine - Premier League 6 ส.ค.
FT Metalist 1925 Kharkiv   Metalist 1925 Kharkiv 3 - 2 Chornomorets    Chornomorets
Ukraine - Premier League Ukraine - Premier League
6 ส.ค.
Metalist 1925 Kharkiv   Metalist 1925 Kharkiv
FT
VS
Chornomorets    Chornomorets
Argentina - Superliga Argentina - Superliga 6 ส.ค.
05:00 Sarmiento   Sarmiento ? - ? Rosario Central    Rosario Central
Argentina - Superliga Argentina - Superliga
6 ส.ค.
Sarmiento   Sarmiento
05:00
VS
Rosario Central    Rosario Central
Argentina - Primera B Nacional Argentina - Primera B Nacional 6 ส.ค.
25' Atlético Rafaela   Atlético Rafaela 2 - 0 San Telmo    San Telmo
Argentina - Primera B Nacional Argentina - Primera B Nacional
6 ส.ค.
Atlético Rafaela   Atlético Rafaela
25'
VS
San Telmo    San Telmo
Brazil - Serie A Brazil - Serie A 6 ส.ค.
05:00 Sport Recife   Sport Recife ? - ? Bragantino    Bragantino
Brazil - Serie A Brazil - Serie A
6 ส.ค.
Sport Recife   Sport Recife
05:00
VS
Bragantino    Bragantino
Brazil - Serie B Brazil - Serie B 6 ส.ค.
28' Remo   Remo 0 - 0 Operário PR    Operário PR
05:00 Guarani   Guarani ? - ? Brasil de Pelotas    Brasil de Pelotas
05:30 Coritiba   Coritiba ? - ? Goiás    Goiás
Brazil - Serie B Brazil - Serie B
6 ส.ค.
Remo   Remo
28'
VS
Operário PR    Operário PR
Guarani   Guarani
05:00
VS
Brasil de Pelotas    Brasil de Pelotas
Coritiba   Coritiba
05:30
VS
Goiás    Goiás
Brazil - Copa do Brasil Brazil - Copa do Brasil 6 ส.ค.
FT ABC   ABC 0 - 1 ฟลาเมงโก    ฟลาเมงโก
Brazil - Copa do Brasil Brazil - Copa do Brasil
6 ส.ค.
ABC   ABC
FT
VS
ฟลาเมงโก    ฟลาเมงโก
Brazil - Serie C Brazil - Serie C 6 ส.ค.
06:00 Altos   Altos ? - ? Ferroviário    Ferroviário
Brazil - Serie C Brazil - Serie C
6 ส.ค.
Altos   Altos
06:00
VS
Ferroviário    Ferroviário
Chile - Chilean Cup Chile - Chilean Cup 6 ส.ค.
FT Coquimbo Unido   Coquimbo Unido 3 - 0 Fernández Vial    Fernández Vial
Chile - Chilean Cup Chile - Chilean Cup
6 ส.ค.
Coquimbo Unido   Coquimbo Unido
FT
VS
Fernández Vial    Fernández Vial
Colombia - Torneo Betplay Colombia - Torneo Betplay 6 ส.ค.
04:00 Real Cartagena   Real Cartagena ? - ? Fortaleza CEIF    Fortaleza CEIF
Colombia - Torneo Betplay Colombia - Torneo Betplay
6 ส.ค.
Real Cartagena   Real Cartagena
04:00
VS
Fortaleza CEIF    Fortaleza CEIF
Colombia - Copa Betplay Colombia - Copa Betplay 6 ส.ค.
FT Barranquilla   Barranquilla 2 - 0 Jaguares de Córdoba    Jaguares de Córdoba
Colombia - Copa Betplay Colombia - Copa Betplay
6 ส.ค.
Barranquilla   Barranquilla
FT
VS
Jaguares de Córdoba    Jaguares de Córdoba
Mexico - Liga MX Mexico - Liga MX 6 ส.ค.
FT Querétaro   Querétaro 0 - 1 León    León
Mexico - Liga MX Mexico - Liga MX
6 ส.ค.
Querétaro   Querétaro
FT
VS
León    León
Mexico - Liga de Expansión MX Mexico - Liga de Expansión MX 6 ส.ค.
FT Tapatío   Tapatío 1 - 2 Pumas Tabasco    Pumas Tabasco
Mexico - Liga de Expansión MX Mexico - Liga de Expansión MX
6 ส.ค.
Tapatío   Tapatío
FT
VS
Pumas Tabasco    Pumas Tabasco
Paraguay - Division 1 Paraguay - Division 1 6 ส.ค.
06:30 Guaraní   Guaraní ? - ? Olimpia    Olimpia
Paraguay - Division 1 Paraguay - Division 1
6 ส.ค.
Guaraní   Guaraní
06:30
VS
Olimpia    Olimpia
Peru - Primera Division Peru - Primera Division 6 ส.ค.
FT Deportivo Municipal   Deportivo Municipal 0 - 1 Ayacucho    Ayacucho
03:30 Sport Huancayo   Sport Huancayo ? - ? Sporting Cristal    Sporting Cristal
Peru - Primera Division Peru - Primera Division
6 ส.ค.
Deportivo Municipal   Deportivo Municipal
FT
VS
Ayacucho    Ayacucho
Sport Huancayo   Sport Huancayo
03:30
VS
Sporting Cristal    Sporting Cristal
Peru - Segunda Division Peru - Segunda Division 6 ส.ค.
51' Comerciantes Unidos   Comerciantes Unidos 0 - 1 Deportivo Coopsol    Deportivo Coopsol
06:00 Molinos El Pirata   Molinos El Pirata ? - ? Juan Aurich    Juan Aurich
Peru - Segunda Division Peru - Segunda Division
6 ส.ค.
Comerciantes Unidos   Comerciantes Unidos
51'
VS
Deportivo Coopsol    Deportivo Coopsol
Molinos El Pirata   Molinos El Pirata
06:00
VS
Juan Aurich    Juan Aurich
Uruguay - Primera Division Uruguay - Primera Division 6 ส.ค.
64' Progreso   Progreso 1 - 2 Rentistas    Rentistas
04:00 Cerro Largo   Cerro Largo ? - ? Peñarol    Peñarol
Uruguay - Primera Division Uruguay - Primera Division
6 ส.ค.
Progreso   Progreso
64'
VS
Rentistas    Rentistas
Cerro Largo   Cerro Largo
04:00
VS
Peñarol    Peñarol
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก 6 ส.ค.
FT Tacoma Defiance   Tacoma Defiance 1 - 1 Sacramento Republic    Sacramento Republic
06:00 Loudoun United   Loudoun United ? - ? Charlotte Independence    Charlotte Independence
06:00 New York RB II   New York RB II ? - ? Tampa Bay Rowdies    Tampa Bay Rowdies
06:30 Charleston Battery   Charleston Battery ? - ? Pittsburgh Riverhounds    Pittsburgh Riverhounds
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
6 ส.ค.
Tacoma Defiance   Tacoma Defiance
FT
VS
Sacramento Republic    Sacramento Republic
Loudoun United   Loudoun United
06:00
VS
Charlotte Independence    Charlotte Independence
New York RB II   New York RB II
06:00
VS
Tampa Bay Rowdies    Tampa Bay Rowdies
Charleston Battery   Charleston Battery
06:30
VS
Pittsburgh Riverhounds    Pittsburgh Riverhounds
Algeria - Ligue 1 Algeria - Ligue 1 6 ส.ค.
03:00 JS Kabylie   JS Kabylie ? - ? Tlemcen    Tlemcen
Algeria - Ligue 1 Algeria - Ligue 1
6 ส.ค.
JS Kabylie   JS Kabylie
03:00
VS
Tlemcen    Tlemcen
Cameroon - Elite One Cameroon - Elite One 6 ส.ค.
FT APEJES Academy   APEJES Academy 0 - 0 Young Sport Academy    Young Sport Academy
Cameroon - Elite One Cameroon - Elite One
6 ส.ค.
APEJES Academy   APEJES Academy
FT
VS
Young Sport Academy    Young Sport Academy
Libya - Premier League 6 ส.ค.
00:00 Al Ahli Tripoli   Al Ahli Tripoli ? - ? Al-Ittihad    Al-Ittihad
Libya - Premier League
6 ส.ค.
Al Ahli Tripoli   Al Ahli Tripoli
00:00
VS
Al-Ittihad    Al-Ittihad
Sudan - Sudan Premier League Sudan - Sudan Premier League 6 ส.ค.
20:15 Al Shorta   Al Shorta ? - ? Hilal El-Fasher    Hilal El-Fasher
FT Al Ahly Shendi   Al Ahly Shendi 0 - 2 Al Hilal Kadougli    Al Hilal Kadougli
FT Al Hilal Port Sudan   Al Hilal Port Sudan 0 - 3 Alamal Atbara    Alamal Atbara
23:00 Al-Ahly Merowe   Al-Ahly Merowe ? - ? Al Merreikh    Al Merreikh
POSTP Al Hilal Omdurman   Al Hilal Omdurman ? - ? Al Merreikh    Al Merreikh
Sudan - Sudan Premier League Sudan - Sudan Premier League
6 ส.ค.
Al Shorta   Al Shorta
20:15
VS
Hilal El-Fasher    Hilal El-Fasher
Al Ahly Shendi   Al Ahly Shendi
FT
VS
Al Hilal Kadougli    Al Hilal Kadougli
Al Hilal Port Sudan   Al Hilal Port Sudan
FT
VS
Alamal Atbara    Alamal Atbara
Al-Ahly Merowe   Al-Ahly Merowe
23:00
VS
Al Merreikh    Al Merreikh
Al Hilal Omdurman   Al Hilal Omdurman
POSTP
VS
Al Merreikh    Al Merreikh
Jordan - Premier League 6 ส.ค.
FT Al Hussein   Al Hussein 1 - 0 Ma'an    Ma'an
90' Al Faysali   Al Faysali 1 - 2 Sahab    Sahab
Jordan - Premier League
6 ส.ค.
Al Hussein   Al Hussein
FT
VS
Ma'an    Ma'an
Al Faysali   Al Faysali
90'
VS
Sahab    Sahab
Bangladesh - Premier League Bangladesh - Premier League 6 ส.ค.
FT Sheikh Jamal   Sheikh Jamal 2 - 2 Abahani    Abahani
POSTP Abahani   Abahani ? - ? Sheikh Russel    Sheikh Russel
POSTP Muktijoddha SKC   Muktijoddha SKC ? - ? Brothers Union    Brothers Union
POSTP Muktijoddha SKC   Muktijoddha SKC ? - ? Baridhara    Baridhara
POSTP Bashundhara Kings   Bashundhara Kings ? - ? Sheikh Jamal    Sheikh Jamal
POSTP Abahani   Abahani ? - ? Arambagh    Arambagh
POSTP Sheikh Russel   Sheikh Russel ? - ? Saif    Saif
POSTP Mohammedan Dhaka   Mohammedan Dhaka ? - ? Brothers Union    Brothers Union
POSTP Abahani Chittagong   Abahani Chittagong ? - ? Bangladesh Police    Bangladesh Police
Bangladesh - Premier League Bangladesh - Premier League
6 ส.ค.
Sheikh Jamal   Sheikh Jamal
FT
VS
Abahani    Abahani
Abahani   Abahani
POSTP
VS
Sheikh Russel    Sheikh Russel
Muktijoddha SKC   Muktijoddha SKC
POSTP
VS
Brothers Union    Brothers Union
Muktijoddha SKC   Muktijoddha SKC
POSTP
VS
Baridhara    Baridhara
Bashundhara Kings   Bashundhara Kings
POSTP
VS
Sheikh Jamal    Sheikh Jamal
Abahani   Abahani
POSTP
VS
Arambagh    Arambagh
Sheikh Russel   Sheikh Russel
POSTP
VS
Saif    Saif
Mohammedan Dhaka   Mohammedan Dhaka
POSTP
VS
Brothers Union    Brothers Union
Abahani Chittagong   Abahani Chittagong
POSTP
VS
Bangladesh Police    Bangladesh Police
China PR - Super League China PR - Super League 6 ส.ค.
FT Wuhan Zall   Wuhan Zall 1 - 1 Tianjin Teda    Tianjin Teda
FT Shanghai Shenhua   Shanghai Shenhua 1 - 2 Changchun Yatai    Changchun Yatai
FT Hebei CFFC   Hebei CFFC 0 - 0 Beijing Guoan    Beijing Guoan
FT Dalian Professional   Dalian Professional 0 - 5 Shanghai SIPG    Shanghai SIPG
China PR - Super League China PR - Super League
6 ส.ค.
Wuhan Zall   Wuhan Zall
FT
VS
Tianjin Teda    Tianjin Teda
Shanghai Shenhua   Shanghai Shenhua
FT
VS
Changchun Yatai    Changchun Yatai
Hebei CFFC   Hebei CFFC
FT
VS
Beijing Guoan    Beijing Guoan
Dalian Professional   Dalian Professional
FT
VS
Shanghai SIPG    Shanghai SIPG
China PR - League One China PR - League One 6 ส.ค.
FT Chengdu Qianbao   Chengdu Qianbao 2 - 0 Shenyang Urban    Shenyang Urban
FT Meizhou Hakka   Meizhou Hakka 2 - 3 Heilongjiang Lava Spring    Heilongjiang Lava Spring
FT Xinjiang Tianshan   Xinjiang Tianshan 0 - 3 Suzhou Dongwu    Suzhou Dongwu
FT Sichuan   Sichuan 3 - 0 Jiangxi Liansheng    Jiangxi Liansheng
China PR - League One China PR - League One
6 ส.ค.
Chengdu Qianbao   Chengdu Qianbao
FT
VS
Shenyang Urban    Shenyang Urban
Meizhou Hakka   Meizhou Hakka
FT
VS
Heilongjiang Lava Spring    Heilongjiang Lava Spring
Xinjiang Tianshan   Xinjiang Tianshan
FT
VS
Suzhou Dongwu    Suzhou Dongwu
Sichuan   Sichuan
FT
VS
Jiangxi Liansheng    Jiangxi Liansheng
World - Olympic Games World - Olympic Games 6 ส.ค.
FT Mexico U23   Mexico U23 3 - 1 ญี่ปุ่น    ญี่ปุ่น
World - Olympic Games World - Olympic Games
6 ส.ค.
Mexico U23   Mexico U23
FT
VS
ญี่ปุ่น    ญี่ปุ่น
World - Olympic Games Women World - Olympic Games Women 6 ส.ค.
FT_PEN สวีเดน W   สวีเดน W 1 - 1 แคนาดา W    แคนาดา W
World - Olympic Games Women World - Olympic Games Women
6 ส.ค.
สวีเดน W   สวีเดน W
FT_PEN
VS
แคนาดา W    แคนาดา W
Czech Republic - 3. Liga CFL Czech Republic - 3. Liga CFL 6 ส.ค.
POSTP Králův Dvůr   Králův Dvůr ? - ? Baník Sokolov    Baník Sokolov
Czech Republic - 3. Liga CFL Czech Republic - 3. Liga CFL
6 ส.ค.
Králův Dvůr   Králův Dvůr
POSTP
VS
Baník Sokolov    Baník Sokolov
Czech Republic - 3. Liga MSFL Czech Republic - 3. Liga MSFL 6 ส.ค.
FT Znojmo   Znojmo 2 - 3 Velké Meziříčí    Velké Meziříčí
FT Hlučín   Hlučín 1 - 2 Vrchovina    Vrchovina
Czech Republic - 3. Liga MSFL Czech Republic - 3. Liga MSFL
6 ส.ค.
Znojmo   Znojmo
FT
VS
Velké Meziříčí    Velké Meziříčí
Hlučín   Hlučín
FT
VS
Vrchovina    Vrchovina
Czech Republic - 4. Liga Division B Czech Republic - 4. Liga Division B 6 ส.ค.
FT Chomutov   Chomutov 1 - 3 Meteor Praha    Meteor Praha
Czech Republic - 4. Liga Division B Czech Republic - 4. Liga Division B
6 ส.ค.
Chomutov   Chomutov
FT
VS
Meteor Praha    Meteor Praha
Denmark - Denmark Series Group 3 Denmark - Denmark Series Group 3 6 ส.ค.
FT Sydvest   Sydvest 2 - 2 B 1913    B 1913
FT Marienlyst   Marienlyst 1 - 0 Hedensted    Hedensted
Denmark - Denmark Series Group 3 Denmark - Denmark Series Group 3
6 ส.ค.
Sydvest   Sydvest
FT
VS
B 1913    B 1913
Marienlyst   Marienlyst
FT
VS
Hedensted    Hedensted
Denmark - Denmark Series Group 4 Denmark - Denmark Series Group 4 6 ส.ค.
00:00 Ringkøbing   Ringkøbing ? - ? Holstebro    Holstebro
Denmark - Denmark Series Group 4 Denmark - Denmark Series Group 4
6 ส.ค.
Ringkøbing   Ringkøbing
00:00
VS
Holstebro    Holstebro
Finland - Kakkonen Finland - Kakkonen 6 ส.ค.
FT HJS Akatemia   HJS Akatemia 2 - 1 I-Kissat    I-Kissat
FT JäPS   JäPS 1 - 0 PEPO    PEPO
Finland - Kakkonen Finland - Kakkonen
6 ส.ค.
HJS Akatemia   HJS Akatemia
FT
VS
I-Kissat    I-Kissat
JäPS   JäPS
FT
VS
PEPO    PEPO
France - CFA Group D France - CFA Group D 6 ส.ค.
00:30 Angoulême   Angoulême ? - ? Béziers    Béziers
France - CFA Group D France - CFA Group D
6 ส.ค.
Angoulême   Angoulême
00:30
VS
Béziers    Béziers
Brazil - Mineiro 2 Brazil - Mineiro 2 6 ส.ค.
67' Tupynambás   Tupynambás 0 - 0 Uniao Luziense    Uniao Luziense
Brazil - Mineiro 2 Brazil - Mineiro 2
6 ส.ค.
Tupynambás   Tupynambás
67'
VS
Uniao Luziense    Uniao Luziense
Cambodia - C-League Cambodia - C-League 6 ส.ค.
POSTP Phnom Penh Crown   Phnom Penh Crown ? - ? Asia Europe University    Asia Europe University
Cambodia - C-League Cambodia - C-League
6 ส.ค.
Phnom Penh Crown   Phnom Penh Crown
POSTP
VS
Asia Europe University    Asia Europe University
Australia - Brisbane Premier League Australia - Brisbane Premier League 6 ส.ค.
POSTP Brisbane Knights   Brisbane Knights ? - ? Mt Gravatt Hawks    Mt Gravatt Hawks
Australia - Brisbane Premier League Australia - Brisbane Premier League
6 ส.ค.
Brisbane Knights   Brisbane Knights
POSTP
VS
Mt Gravatt Hawks    Mt Gravatt Hawks
Australia - Npl Queensland Australia - Npl Queensland 6 ส.ค.
POSTP Logan Lightning   Logan Lightning ? - ? Capalaba    Capalaba
POSTP Peninsula Power   Peninsula Power ? - ? Eastern Suburbs Brisbane    Eastern Suburbs Brisbane
Australia - Npl Queensland Australia - Npl Queensland
6 ส.ค.
Logan Lightning   Logan Lightning
POSTP
VS
Capalaba    Capalaba
Peninsula Power   Peninsula Power
POSTP
VS
Eastern Suburbs Brisbane    Eastern Suburbs Brisbane
Czech Republic - U19 League Czech Republic - U19 League 6 ส.ค.
FT Sigma Olomouc U19   Sigma Olomouc U19 3 - 0 Karvina U19    Karvina U19
Czech Republic - U19 League Czech Republic - U19 League
6 ส.ค.
Sigma Olomouc U19   Sigma Olomouc U19
FT
VS
Karvina U19    Karvina U19
N/C America - Concacaf League 6 ส.ค.
FT Hankook Verdes   Hankook Verdes 0 - 1 Santos de Guápiles    Santos de Guápiles
FT Comunicaciones   Comunicaciones 1 - 1 Once Municipal    Once Municipal
N/C America - Concacaf League
6 ส.ค.
Hankook Verdes   Hankook Verdes
FT
VS
Santos de Guápiles    Santos de Guápiles
Comunicaciones   Comunicaciones
FT
VS
Once Municipal    Once Municipal
Australia - Npl South Australian Australia - Npl South Australian 6 ส.ค.
FT NE MetroStars   NE MetroStars 3 - 0 Campbelltown City    Campbelltown City
Australia - Npl South Australian Australia - Npl South Australian
6 ส.ค.
NE MetroStars   NE MetroStars
FT
VS
Campbelltown City    Campbelltown City
Australia - Npl Victoria Australia - Npl Victoria 6 ส.ค.
POSTP Bentleigh Greens   Bentleigh Greens ? - ? Dandenong City    Dandenong City
Australia - Npl Victoria Australia - Npl Victoria
6 ส.ค.
Bentleigh Greens   Bentleigh Greens
POSTP
VS
Dandenong City    Dandenong City
Austria - Regionalliga: Mitte Austria - Regionalliga: Mitte 6 ส.ค.
FT Union Vöcklamarkt   Union Vöcklamarkt 3 - 0 Sturm Graz II    Sturm Graz II
FT Hertha   Hertha 2 - 1 Treibach    Treibach
FT Bad Gleichenberg   Bad Gleichenberg 2 - 1 Ried II    Ried II
FT Deutschlandsberger SC   Deutschlandsberger SC 7 - 1 Wels    Wels
FT Spittal   Spittal 0 - 2 Gurten    Gurten
FT Allerheiligen   Allerheiligen 2 - 2 Gleisdorf 09    Gleisdorf 09
FT Stadl-Paura   Stadl-Paura 0 - 2 Kalsdorf    Kalsdorf
Austria - Regionalliga: Mitte Austria - Regionalliga: Mitte
6 ส.ค.
Union Vöcklamarkt   Union Vöcklamarkt
FT
VS
Sturm Graz II    Sturm Graz II
Hertha   Hertha
FT
VS
Treibach    Treibach
Bad Gleichenberg   Bad Gleichenberg
FT
VS
Ried II    Ried II
Deutschlandsberger SC   Deutschlandsberger SC
FT
VS
Wels    Wels
Spittal   Spittal
FT
VS
Gurten    Gurten
Allerheiligen   Allerheiligen
FT
VS
Gleisdorf 09    Gleisdorf 09
Stadl-Paura   Stadl-Paura
FT
VS
Kalsdorf    Kalsdorf
Austria - Regionalliga: Ost Austria - Regionalliga: Ost 6 ส.ค.
FT First Vienna   First Vienna 4 - 1 Draßburg    Draßburg
FT Neusiedl   Neusiedl 1 - 3 Traiskirchen    Traiskirchen
FT Wiener Neustadt   Wiener Neustadt 0 - 4 Stripfing    Stripfing
FT Mannsdorf   Mannsdorf 1 - 3 Wiener Viktoria    Wiener Viktoria
Austria - Regionalliga: Ost Austria - Regionalliga: Ost
6 ส.ค.
First Vienna   First Vienna
FT
VS
Draßburg    Draßburg
Neusiedl   Neusiedl
FT
VS
Traiskirchen    Traiskirchen
Wiener Neustadt   Wiener Neustadt
FT
VS
Stripfing    Stripfing
Mannsdorf   Mannsdorf
FT
VS
Wiener Viktoria    Wiener Viktoria
Australia - Northern Nsw Australia - Northern Nsw 6 ส.ค.
POSTP Broadmeadow Magic   Broadmeadow Magic ? - ? Maitland    Maitland
Australia - Northern Nsw Australia - Northern Nsw
6 ส.ค.
Broadmeadow Magic   Broadmeadow Magic
POSTP
VS
Maitland    Maitland
Russia - Pfl Russia - Pfl 6 ส.ค.
FT Yenisey II   Yenisey II 2 - 1 Kazanka    Kazanka
FT Essentuki   Essentuki 0 - 2 Mashuk-KMV    Mashuk-KMV
Russia - Pfl Russia - Pfl
6 ส.ค.
Yenisey II   Yenisey II
FT
VS
Kazanka    Kazanka
Essentuki   Essentuki
FT
VS
Mashuk-KMV    Mashuk-KMV
Mozambique - Mocambola 6 ส.ค.
19:30 Songo   Songo ? - ? Ferroviário Maputo    Ferroviário Maputo
Mozambique - Mocambola
6 ส.ค.
Songo   Songo
19:30
VS
Ferroviário Maputo    Ferroviário Maputo
Denmark - Elitedivisionen Women Denmark - Elitedivisionen Women 6 ส.ค.
FT Brondby W   Brondby W 5 - 1 KoldingQ W    KoldingQ W
Denmark - Elitedivisionen Women Denmark - Elitedivisionen Women
6 ส.ค.
Brondby W   Brondby W
FT
VS
KoldingQ W    KoldingQ W
USA - USL League One USA - USL League One 6 ส.ค.
03:00 Toronto II   Toronto II ? - ? Richmond Kickers    Richmond Kickers
USA - USL League One USA - USL League One
6 ส.ค.
Toronto II   Toronto II
03:00
VS
Richmond Kickers    Richmond Kickers
Argentina - Reserve League Argentina - Reserve League 6 ส.ค.
FT Unión Santa Fe Res.   Unión Santa Fe Res. 1 - 1 San Lorenzo Res.    San Lorenzo Res.
FT Banfield Res.   Banfield Res. 3 - 0 Talleres Córdoba Res.    Talleres Córdoba Res.
FT Central Córdoba SdE Res.   Central Córdoba SdE Res. 1 - 2 Estudiantes La Plata Res    Estudiantes La Plata Res
FT Arsenal Res.   Arsenal Res. 1 - 3 Patronato Res.    Patronato Res.
FT Newell's Old Boys Res.   Newell's Old Boys Res. 1 - 2 Platense Res.    Platense Res.
FT Independiente Res.   Independiente Res. 1 - 1 Racing Club Res.    Racing Club Res.
FT Sarmiento Res.   Sarmiento Res. 2 - 2 Rosario Central Res.    Rosario Central Res.
FT Aldosivi Res.   Aldosivi Res. 1 - 2 Defensa y Justicia Res.    Defensa y Justicia Res.
FT Gimnasia Esgrima Res.   Gimnasia Esgrima Res. 1 - 0 Atlético Tucumán Res.    Atlético Tucumán Res.
FT Vélez Sársfield Res.   Vélez Sársfield Res. 0 - 2 Colón Res.    Colón Res.
FT Godoy Cruz Res.   Godoy Cruz Res. 0 - 1 River Plate Res.    River Plate Res.
67' Boca Juniors Res.   Boca Juniors Res. 0 - 1 Argentinos Juniors Res.    Argentinos Juniors Res.
67' Huracán Res.   Huracán Res. 0 - 1 Lanús Res.    Lanús Res.
Argentina - Reserve League Argentina - Reserve League
6 ส.ค.
Unión Santa Fe Res.   Unión Santa Fe Res.
FT
VS
San Lorenzo Res.    San Lorenzo Res.
Banfield Res.   Banfield Res.
FT
VS
Talleres Córdoba Res.    Talleres Córdoba Res.
Central Córdoba SdE Res.   Central Córdoba SdE Res.
FT
VS
Estudiantes La Plata Res    Estudiantes La Plata Res
Arsenal Res.   Arsenal Res.
FT
VS
Patronato Res.    Patronato Res.
Newell's Old Boys Res.   Newell's Old Boys Res.
FT
VS
Platense Res.    Platense Res.
Independiente Res.   Independiente Res.
FT
VS
Racing Club Res.    Racing Club Res.
Sarmiento Res.   Sarmiento Res.
FT
VS
Rosario Central Res.    Rosario Central Res.
Aldosivi Res.   Aldosivi Res.
FT
VS
Defensa y Justicia Res.    Defensa y Justicia Res.
Gimnasia Esgrima Res.   Gimnasia Esgrima Res.
FT
VS
Atlético Tucumán Res.    Atlético Tucumán Res.
Vélez Sársfield Res.   Vélez Sársfield Res.
FT
VS
Colón Res.    Colón Res.
Godoy Cruz Res.   Godoy Cruz Res.
FT
VS
River Plate Res.    River Plate Res.
Boca Juniors Res.   Boca Juniors Res.
67'
VS
Argentinos Juniors Res.    Argentinos Juniors Res.
Huracán Res.   Huracán Res.
67'
VS
Lanús Res.    Lanús Res.
Australia - Victoria NPL Youth League Australia - Victoria NPL Youth League 6 ส.ค.
POSTP Bentleigh Greens U21   Bentleigh Greens U21 ? - ? Dandenong City U21    Dandenong City U21
Australia - Victoria NPL Youth League Australia - Victoria NPL Youth League
6 ส.ค.
Bentleigh Greens U21   Bentleigh Greens U21
POSTP
VS
Dandenong City U21    Dandenong City U21
Iceland - 4. Deild Iceland - 4. Deild 6 ส.ค.
02:00 ÍBU   ÍBU ? - ? Smári    Smári
CANCL Gullfálkinn   Gullfálkinn 0 - 0 Skallagrímur    Skallagrímur
29' Hamar   Hamar 1 - 0 Stokkseyri    Stokkseyri
03:00 RB   RB ? - ? Ísbjörninn    Ísbjörninn
03:00 Vatnaliljur   Vatnaliljur ? - ? Léttir    Léttir
Iceland - 4. Deild Iceland - 4. Deild
6 ส.ค.
ÍBU   ÍBU
02:00
VS
Smári    Smári
Gullfálkinn   Gullfálkinn
CANCL
VS
Skallagrímur    Skallagrímur
Hamar   Hamar
29'
VS
Stokkseyri    Stokkseyri
RB   RB
03:00
VS
Ísbjörninn    Ísbjörninn
Vatnaliljur   Vatnaliljur
03:00
VS
Léttir    Léttir
Austria - Landesliga: Vorarlberg Austria - Landesliga: Vorarlberg 6 ส.ค.
23:30 Göfis   Göfis ? - ? Ludesch    Ludesch
23:30 Lochau   Lochau ? - ? Rheindorf Altach II    Rheindorf Altach II
Austria - Landesliga: Vorarlberg Austria - Landesliga: Vorarlberg
6 ส.ค.
Göfis   Göfis
23:30
VS
Ludesch    Ludesch
Lochau   Lochau
23:30
VS
Rheindorf Altach II    Rheindorf Altach II
Australia - Brisbane Reserves Premier League Australia - Brisbane Reserves Premier League 6 ส.ค.
POSTP Brisbane Knights Res.   Brisbane Knights Res. ? - ? Mt Gravatt Res.    Mt Gravatt Res.
Australia - Brisbane Reserves Premier League Australia - Brisbane Reserves Premier League
6 ส.ค.
Brisbane Knights Res.   Brisbane Knights Res.
POSTP
VS
Mt Gravatt Res.    Mt Gravatt Res.
Chile - Segunda División Chile - Segunda División 6 ส.ค.
27' Deportes Limache   Deportes Limache 0 - 0 Concepcion    Concepcion
05:45 Colchagua   Colchagua ? - ? Deportes Valdivia    Deportes Valdivia
Chile - Segunda División Chile - Segunda División
6 ส.ค.
Deportes Limache   Deportes Limache
27'
VS
Concepcion    Concepcion
Colchagua   Colchagua
05:45
VS
Deportes Valdivia    Deportes Valdivia
World - Club Friendlies Women World - Club Friendlies Women 6 ส.ค.
FT ADO Den Haag W   ADO Den Haag W 1 - 0 Alkmaar W    Alkmaar W
FT SL Benfica   SL Benfica 0 - 2 Turbine Potsdam W    Turbine Potsdam W
23:00 Paris SG W   Paris SG W ? - ? Lyon W    Lyon W
00:30 Real Madrid W   Real Madrid W ? - ? Celtic W    Celtic W
02:00 Roma CF W   Roma CF W ? - ? Bayern Munich W    Bayern Munich W
05:00 Soyaux W   Soyaux W ? - ? Olympique Marseille W    Olympique Marseille W
05:00 Rodez W   Rodez W ? - ? Saint-Étienne W    Saint-Étienne W
World - Club Friendlies Women World - Club Friendlies Women
6 ส.ค.
ADO Den Haag W   ADO Den Haag W
FT
VS
Alkmaar W    Alkmaar W
SL Benfica   SL Benfica
FT
VS
Turbine Potsdam W    Turbine Potsdam W
Paris SG W   Paris SG W
23:00
VS
Lyon W    Lyon W
Real Madrid W   Real Madrid W
00:30
VS
Celtic W    Celtic W
Roma CF W   Roma CF W
02:00
VS
Bayern Munich W    Bayern Munich W
Soyaux W   Soyaux W
05:00
VS
Olympique Marseille W    Olympique Marseille W
Rodez W   Rodez W
05:00
VS
Saint-Étienne W    Saint-Étienne W
Macao - Primeira Division Macao - Primeira Division 6 ส.ค.
POSTP Polícia   Polícia ? - ? Lun Lok    Lun Lok
Macao - Primeira Division Macao - Primeira Division
6 ส.ค.
Polícia   Polícia
POSTP
VS
Lun Lok    Lun Lok
Iceland - Premier League Women Iceland - Premier League Women 6 ส.ค.
71' Stjarnan W   Stjarnan W 1 - 0 Thor Akureyri W    Thor Akureyri W
71' Valur W   Valur W 0 - 0 ÍBV W    ÍBV W
12' Tindastóll W   Tindastóll W 1 - 0 Breidablik W    Breidablik W
13' Keflavík W   Keflavík W 0 - 0 Fylkir W    Fylkir W
Iceland - Premier League Women Iceland - Premier League Women
6 ส.ค.
Stjarnan W   Stjarnan W
71'
VS
Thor Akureyri W    Thor Akureyri W
Valur W   Valur W
71'
VS
ÍBV W    ÍBV W
Tindastóll W   Tindastóll W
12'
VS
Breidablik W    Breidablik W
Keflavík W   Keflavík W
13'
VS
Fylkir W    Fylkir W
Iceland - 1. Deild Women Iceland - 1. Deild Women 6 ส.ค.
12' Grótta W   Grótta W 0 - 0 Víkingur Reykjavík W    Víkingur Reykjavík W
Iceland - 1. Deild Women Iceland - 1. Deild Women
6 ส.ค.
Grótta W   Grótta W
12'
VS
Víkingur Reykjavík W    Víkingur Reykjavík W
Finland - Kolmonen Finland - Kolmonen 6 ส.ค.
FT PJK   PJK 2 - 2 Tervakosken Pato    Tervakosken Pato
FT Kirkkonummi   Kirkkonummi 3 - 1 EPS II    EPS II
FT NuPS   NuPS 0 - 4 EBK    EBK
FT SexyPöxyt   SexyPöxyt 1 - 1 ToTe    ToTe
FT VG-62   VG-62 0 - 0 Peimari United    Peimari United
22:30 JanPa   JanPa ? - ? IkU    IkU
FT Union Plaani   Union Plaani 1 - 0 KyPa    KyPa
FT TiPS   TiPS 0 - 1 MPS/Atletico Malmi    MPS/Atletico Malmi
FT RiPS   RiPS 2 - 4 Kontu    Kontu
23:00 Ri-Pa   Ri-Pa ? - ? RPS Lions    RPS Lions
FT Wilpas   Wilpas 1 - 2 Toejoen Veikot    Toejoen Veikot
FT Sporting Kristina   Sporting Kristina 0 - 3 Kiisto    Kiisto
FT Jyväskylä Blackbird   Jyväskylä Blackbird 2 - 3 LehPa    LehPa
23:00 SaPa Pieksämäki   SaPa Pieksämäki ? - ? FC Komeetat    FC Komeetat
FT LPS   LPS 6 - 3 HPS    HPS
POSTP PuiU Helsinki   PuiU Helsinki ? - ? HIFK 2    HIFK 2
23:30 Kuusysi   Kuusysi ? - ? NJS II    NJS II
FT Valtti   Valtti 1 - 0 PKKU II    PKKU II
Finland - Kolmonen Finland - Kolmonen
6 ส.ค.
PJK   PJK
FT
VS
Tervakosken Pato    Tervakosken Pato
Kirkkonummi   Kirkkonummi
FT
VS
EPS II    EPS II
NuPS   NuPS
FT
VS
EBK    EBK
SexyPöxyt   SexyPöxyt
FT
VS
ToTe    ToTe
VG-62   VG-62
FT
VS
Peimari United    Peimari United
JanPa   JanPa
22:30
VS
IkU    IkU
Union Plaani   Union Plaani
FT
VS
KyPa    KyPa
TiPS   TiPS
FT
VS
MPS/Atletico Malmi    MPS/Atletico Malmi
RiPS   RiPS
FT
VS
Kontu    Kontu
Ri-Pa   Ri-Pa
23:00
VS
RPS Lions    RPS Lions
Wilpas   Wilpas
FT
VS
Toejoen Veikot    Toejoen Veikot
Sporting Kristina   Sporting Kristina
FT
VS
Kiisto    Kiisto
Jyväskylä Blackbird   Jyväskylä Blackbird
FT
VS
LehPa    LehPa
SaPa Pieksämäki   SaPa Pieksämäki
23:00
VS
FC Komeetat    FC Komeetat
LPS   LPS
FT
VS
HPS    HPS
PuiU Helsinki   PuiU Helsinki
POSTP
VS
HIFK 2    HIFK 2
Kuusysi   Kuusysi
23:30
VS
NJS II    NJS II
Valtti   Valtti
FT
VS
PKKU II    PKKU II

A PHP Error was encountered

Severity: Warning

Message: Unknown: open(/home/admin/tmp/sess_sanmk7b094e1fbij2u70938296, O_RDWR) failed: No space left on device (28)

Filename: Unknown

Line Number: 0

Backtrace:

A PHP Error was encountered

Severity: Warning

Message: Unknown: Failed to write session data (files). Please verify that the current setting of session.save_path is correct (/home/admin/tmp)

Filename: Unknown

Line Number: 0

Backtrace: